++ อยากทำให้คะแนนเพิ่มขึ้น ต้องทำยังไงค่ะ ++

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย jib@jib, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณทุกๆท่านที่+ให้นะคับ เด๋วจะมา+กลับ

NaWaa, ^BANK^, BRITE-BLR และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  1. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63

เวลาที่คุณจะบวกคะแนนให้คนอื่น มันจะมีคำว่าเห็นด้วย กับ ไม่เห็นด้วย ข้างใต้นั้น จะมีกรอบสี่เหลี่ยมให้ใส่ข้อความครับ แต่จะไม่รู้หรอกครับว่าใครบวกให้เรา หรือ ลบให้เรา

NaWaa, โอ๊ค_TENGUNOYU, + SENG + และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    จัดไปเลยครับ +ให้ทุกคน อิอิ

NaWaa, โอ๊ค_TENGUNOYU และ civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  3. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    จัด+ไปอย่าให้เสีย

NaWaa, โอ๊ค_TENGUNOYU, + SENG + และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  4. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    อัพอย่าให้ขาดตอน

NaWaa, ^BANK^, BRITE-BLR และ คนอื่นๆ 5 คน ถูกใจสิ่งนี้
  5. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    จัดมาทีเพื่อนๆทุกคน+++++ยาวๆๆไป

โอ๊ค_TENGUNOYU, jib@jib, ++ ZumuKamO @.K ++ และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  6. chai import

2,241
    167
    0
    วันนี้+ไปให้อีกครับ

นิดา และ ซามูไรเจี้ยวหวาน* ถูกใจสิ่งนี้
  7. DEVILMAN

585
    84
    0
    เข้ามาก็+ไปครับง่ายๆ

civicvertu, นิดา และ ซามูไรเจี้ยวหวาน* ถูกใจสิ่งนี้
  8. ++ ZumuKamO @.K ++

++ ZumuKamO @.K ++ New Member Lady Member

597
    59
    0
    แวะมา+++++++++++คร๊า

NaWaa, civicvertu, ^BANK^ และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  9. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63

ขอบคุณครับ

NaWaa, + SENG + และ chai import ถูกใจสิ่งนี้
  10. chai import

2,241
    167
    0
    คืนนี้มาบวกให้กับท่านที่มาใหม่ครับ ท่านเก่าบวกให้ไม่ได้แล้ว อิอิ

^BANK^, civicvertu, BRITE-BLR และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  11. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    เพิ่มเติมให้นิดนึงสำหรับคนที่ยังไม่ทราบ เรื่องการบวกคะแนนให้ หากบวกแล้วจะมาบวกซ้ำคนเดิมไม่ได้ไม่ต้องตกใจนะครับ ให้ไปวนบวกให้กับสมาชิกท่านอื่น ๆ สักประมาณ 15 คนถึงจะหลับมาบวกให้คนเดิมได้นะครับ ส่วนคนที่มีคะแนนเยอะ ๆ อยู่แล้วอาจจะต้องบวกมากกว่านั้นถึงจะกลับมาบวกให้คนเดิมได้ครับ

NaWaa, ^BANK^, civicvertu และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  12. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    จริงๆจะบอกว่าเวลาที่มีคนมาขอคะแนนอะ

บางคนก็น่าบวกให้

แต่บางคนเราไม่รู้เลยว่าเค้าไปทำอะไรมาบ้าง

ดูกันดีๆเน้อ

เพราะบางคนเค้าใช้คะแนนตรงนี้ เป็นตัวบวกความเชื่อถือในการขายของ

NaWaa, ^BANK^, R2D2 และ คนอื่นๆ 7 คน ถูกใจสิ่งนี้
  13. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    บวก ๆ ไป คนไทยมีน้ำใจให้กันเสมอ . .

จัดให้ คนละ 2 แสนกว่าคะแนน ( พอมั๊ย ) :cool: :cool: :cool:

DEVILMAN ถูกใจสิ่งนี้
  14. DEVILMAN

585
    84
    0
    เยี่ยมเลยครับจัดบวกไปทุกคนทั้งเก่าและใหม่ครับ

NaWaa, ^BANK^, BRITE-BLR และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  15. CARINA

6,061
    165
    63
    เมื่อวานซืน ไล่บวกตั้งแต่หน้าแรกจนหน้าสุดท้าย

ผลที่ได้ คือ โดนลบ จาก กท. นี้ ตอน 17.05 น. 27/01/2009

แถมด้วยข้อความว่า ไม่ไหวๆ เอาเวลาไปทำอย่ ... (เดาว่าไปทำอย่างอื่น)

ขอบคุณครับ ที่ช่วยเตือน

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  16. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    บวกได้ แต่ต้องดูกาลเทศะ
    ดูหน้า ดูยูสเซอร์ ด้วยนะครับ

เพราะบางคนจะเอาคะแนนเยอะ ๆ ไปอวดอ้าง ให้น่าเชื่อถือก้อมี . .

NaWaa, ^BANK^, chai import และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  17. jib@jib

jib@jib New Member Member

71
    108
    0
    บวก บวก ค่ะ

BRITE-BLR, civicvertu และ ploy boy... ถูกใจสิ่งนี้
  18. CARINA

6,061
    165
    63

ขอบคุณครับ

:D:D

^BANK^ และ BRITE-BLR ถูกใจสิ่งนี้
  19. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยครับ ^ ^

ขอบคุณครับทุกท่าน

INTER_ZONE, NaWaa, ^BANK^ และ คนอื่นๆ 5 คน ถูกใจสิ่งนี้

20. อย่ายาวมากนะครับเดี๋ยวเลย 555+ :D:D:D:D

INTER_ZONE, NaWaa, civicvertu และ คนอื่นๆ 5 คน ถูกใจสิ่งนี้
  21. JZA760

JZA760 New Member VIP

413
    100
    0
    + กันไป

INTER_ZONE, NaWaa, ^BANK^ และ คนอื่นๆ 5 คน ถูกใจสิ่งนี้
  22. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    แวะมา บวก ครับ หลัง จาก หายไป นาน พอสมควร
    ขอโทษ บางท่านด้วยนะครับ ที่บวกกกับไปไม่ได้ เพราะ มันบอกว่า คุณ ควรกระจาย
    ชื่อเสียงให้คนอื่นก่อน :D:D

โอ๊ค_TENGUNOYU, BRITE-BLR และ civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  23. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    งั้นพี่บวกให้น้ำเลยละกันจะได้บวกให้คนอื่นต่อคับ
    ปล.กระทู้นี้มีไว้บวกไม่ใช่มีไว้ลบใครรู้ตัวว่าชอบลบไปที่อื่นได้เลย

ploy boy..., NaWaa, + SENG + และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  24. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    นี้กระทู้บวกคะแนนหรอเนี่ย

แจ่มเลย....

INTER_ZONE, DEVILMAN, NaWaa และ คนอื่นๆ 7 คน ถูกใจสิ่งนี้
  25. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    บวก กัน ไป ครับ พี่น้อง

+ SENG + และ ^BANK^ ถูกใจสิ่งนี้
  26. jib@jib

jib@jib New Member Member

71
    108
    0
    Upppppppp

CARINA, ^BANK^ และ โอ๊ค_TENGUNOYU ถูกใจสิ่งนี้
  27. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    ยังบวกๆ ลบๆ กะเค้ายังไม่ค่อยเป็นเลยค่ะ เป็นแต่กด Thanks เป็นอย่างเดียว

jib@jib, NaWaa, + SENG + และ คนอื่นๆ 6 คน ถูกใจสิ่งนี้
  28. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    บวกให้เกือบทุกท่านแล้วนะครับ ถ้าเจอกันบนถนนก็บีบแตรให้ก็พอ ไม่ต้องมาบวกกับผมนะ 555555+++++

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กุมภาพันธ์ 2009
    CARINA, NaWaa, + SENG + และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  29. chai import

2,241
    167
    0
    ++++++++++++++++++++

CARINA, jib@jib, + SENG + และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้