หวัดดีครับ MTX สุพรรณบุรี ปั้มดาวลอยดีเซล

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย สมเกียรติ เกตุรัก, 2 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TAKUMI_Z

TAKUMI_Z New Member Member

31
    0
    0
    ศรีประจันต์ อ่ะคราบ 555
    แต่มาเรียนอยุ่ กทม
    เด้ก สารพัดช่าง เก่า วุ้วววววววววว

2. noom2700

noom2700 New Member Member

58
    5
    0
    ไปไหนกันหมดหว้า

3. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    เข้ามาอัพครับ รวมตัวกันเมื่อไรส่งข่าวด้วยครับ :D

4. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    น่าจะวันเสาร์ที่2พ.ค.นะ เดี๋ยวจะโทรบอกอีกทีครับเชษฐ์

5. Diesel Only

158
    2
    0
    เดี๋ยวชวนเพื่อนไปเยอะๆครับ สนุกดี :D

6. SUPHAN_CLASSIC

SUPHAN_CLASSIC New Member Member

14
    0
    0
    ผมก็อยู่สุพรรณครับ ขายสติ๊กเกอร์แต่งรถด้วย ชื่อเอกครับ อยู่ศรีประจันต์ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

7. WuT_Van

247
    0
    0
    ยังไงถ้าวันเสาร์ที่2พ.ค.นี้ว่างก็เชิญมามีตติ้งด้วยกันนะครับ หลังโรงแรมสองพันบุรี เวลาประมาณ3ทุ่ม

8. Diesel Only

158
    2
    0
    รับทราบครับ :D

9. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    เสาร์ที่ 2 นี้เหรอครับ ผมมีนัดที่สนามบินราดรีแล้ว
    ไม่ได้ไปอีกแล้ว แล้วจะนัดมีดทิ่มกันทุกเสาร์แรกของเดือนเหรอครับ

10. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    พี่เรานี่งานรัดตัวจริง........ไม่อึดอัดมั่งเหรอพี่ก้อง

11. ton-kung

ton-kung New Member Member

23
    0
    0
    อยากไปด้วยจัง......

12. WuT_Van

247
    0
    0
    นัดกันทุกๆสิ้นเดือนอ่าครับ แต่ถ้าสิ้นเดือนไหนไม่ตรงกับวันเสาร์ เราก็จะนัดให้ตรงกับวันเสาร์ อย่างเช่นเดือนนี้ครับ...

13. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    รับแซบ

14. Diesel Only

158
    2
    0
    ห่างหายกันไปนานครับ อัพหน่อยนะ

15. mag1612

mag1612 New Member Member

50
    2
    0
    ผมก็สุพรรณเหมือนกัน อยู่ท่าเสด็จครับ

16. suthape

suthape New Member Member

29
    1
    0
    ผมก็สุพรรณ เหมือนกัน อยู่ดอนเจดีย์ คับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
    รถคุน วุท หลักเมืองโลหะ ผมเห็นบ่อย แต่งสวย+โหดดี ไม่ใช่ไรคับขับผ่านหน้าบ้านคุน วุท บ่อยครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ กำลังจะติดโบให้เจ้าสปอทไรเดอเหมือนกัน โบลูกเล็กๆคับ เดียวจะแวะไปขอคำปรึกษาคับ

17. WuT_Van

247
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆก็แวะมาคุยที่บ้านได้ ถ้ามีมีตติ้งอีกวันไหนเดี๋ยวผมจะโพสบอกอีกทีครับ....

18. Diesel Only

158
    2
    0
    ดันหน่อยนะครับ ช่วงนี้มิตติ้งครึกครึ้นดีนะครับ มีนัดกันอีกเมื่อไรไปกันเยอะๆนะครับ สนุกดีครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้