ใครรู้บ้างว่า เพื่อนเราโดนแกล้งดันตูดจนรถคว่ำในสนามพีระ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย p_sutipoj, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    555+...หนุกหนานนน..กันจิง..ดีนะ.ถ่ายรูปไว้แล้ว

ว่าใครถอดชิ้นใน..ไป..เดี๊ยวจะเอารูปให้ดู

2. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ตาเทน ล้ออย่าเอาไปเลยนะครับ เพราะมีคู่เดียว แบ่งลำบาก
    อิอิ

3. TANdragon

TANdragon New Member Member

142
    0
    0
    ขอก่อนไม่ได้ป่าว ล้อดุ้งอยู่พอดี

4. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    คงไม่ได้ครับ ล้อผมยัดไว้ในกระเป๋า กางเกง ยังงัดออกมาไม่ได้เลยครับ กัวเป๋าฉีกอยู่เนี่ย

5. tumkinno

703
    1
    18
    ใครมีไรเหลือมั่งอ๊ะ...แบ่งมั่งดิพี่น้อง

อุตส่าถอด..ทามเมอร์..แต่ก็มีคนฉกไปซะก่อน..อิอิ

6. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
    อืม..มีขอแบ่งกันด้วยอ่ะ ..หึ หึ

7. TANdragon

142
    0
    0
    ในกางเกง นี่คืออะไรครับ ล้อ หรือว่า อะไร มีเพากลางด้วยป่าว

8. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    แบ่งสมบัติ...

9. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    แต่องค์ เทพจริงๆ นี่ยังไม่เมานะเนี่ย.......ถ้าเมาสงสัยแปลงร่างกันหมด

10. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ยังไง ตาเจี๊ยบ ยังไง ครับ องค์เทพไร อะ

11. tumkinno

703
    1
    18
    ไขข้อสงสัยด่วนครับบบ..พี่เจี๊ยบ..ไผ่หว่า..องเทพ

12. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    "เทพเลี้ยวนี๋เหล้า" อ่ะดิ จริงป่าวพี่เอ๋ .5555

13. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    แปลว่า ?

14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    พวกหนีเหล้า นัดแล้วไม่มากินกันไง.............. พวกStep truck เอ้ย!!! ไม่ใช่ step out รู้กันดีน่ะครับ

15. LuK Pla DuM

LuK Pla DuM New Member Member

4
    0
    0
    ไม่ทราบว่ามีใครได้ถ่ายรูปรถกะบะ ที่ถูกชนจนพลิกคว่ำงาน PUMA ไว้บ้างไหมค่ะ ..+

16. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เอาไปทำอะไรครับ มีอยู่อ่ะ

17. TANdragon

142
    0
    0
    ?????????.......................

18. Sandee___ATC

Sandee___ATC New Member Member

17
    0
    0
    อยากไปด้วยจัง...แต่ไม่มีรถเหอๆๆๆ

19. LuK Pla DuM

LuK Pla DuM New Member Member

4
    0
    0
    รบกวนช่วยส่งให้ดูหน่อยได้ไหมค่ะ .. ขอบคุณค่ะ

20. พงศกรTFR

พงศกรTFR New Member Member

628
    1
    0
    สู้ๆเขานะคับ

21. l200_kiku

l200_kiku Member Member

43
    1
    8
    ฮึๆๆๆๆๆๆ

22. เจ

52
    1
    0
    รถใกล้เสร็จแล้วครับ ขอบคุณ เพื่อนๆ ที่เป็นกำลังจัยหั้ยนะครับ
    อีกไม่นานคงได้จัดการแสดงครับ..........

23. tumkinno

703
    1
    18
    ดีจัย...ด้วยคร๊าบบ

ปล...ตามของกลับมาได้ครบแล้วเหรอ..ตาเจ..อิอิ

24. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ยินดีด้วยนะตาเจ ว่างๆ กินเหล้ากันใหม่นะ

25. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ยินดีด้วย ตาเจ ว่างมากินเหล้ากันใหม่ แบบ ยาวๆๆ อิอิ

26. tumkinno

703
    1
    18
    ว้า...มีแต่..ขี้เมา...เฮ้ออออ.....อิอิ

27. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    พี่ตั้ม อ่ะตัวดีเลย อิอิ

28. [i_p@ple]

[i_p@ple] New Member Member

28
    0
    0
    ทำไมเจอกันต้องกินแต่เหล้าด้วยอ่ะ ทีมนี้

แหะๆ ๆ

29. tumkinno

703
    1
    18
    อิอิ....สายเลือด..เดียวกัน..พี่น้อง

มันซึม..เข้ายีนส์...ไปซะแว๊ววว

30. เจ

52
    1
    0
    ตามของกลับมาได้ เกือบครบแล้วครับ ....555
    วันไหนกินกันแบบยาวๆโทรมาด้วยนะครับ จะไปช่วยชงเหล้าให้อ่ะ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้