รบกวน พี่น้อง Stadra ช่วยโพสหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย CEFIRO MAFIA, 23 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ใช่ครับ

เทียบกันไม่ติดเลยพี่เค้าโหสกว่าเป็นกอง

1. CEFIRO MAFIA

CEFIRO MAFIA Member Member

38
    1
    8
    อัพให้พี่น้องสตราด้าหน่อยครับ

:flame:

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    สังเกตุคันในให้ดี

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    จันบุรี

4. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    สวยดุมากครับ

สวยมากครับ :D
    น่าจะไปวิ่ง เทพนคร 13 ธันวานี้นะครับ
    งานใหญ่ของ รถกระบะด้วยครับ
    วิ่งเปิดสนามเลย

5. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    คันล่างเป็นรถเพื่อนผมครับ ชื่อ บอย รถคันนี้สวยมากมาก เลยครับ เอาเป็นว่าผมยกไห้เป็นที่สุดของ satsda เลยก็ว่าได้แต่ตอนนี้ขายไปแล้วเจ้าของตอนนี้ขับ 200 สีเหลือง ครับ ส่วนคันที่คุณซื้อมาน่าจะเป็นของเพื่อนเขาที่ขาย cd อยู่หน้า เซนทรัล พระราม 2 แต่ก่อนใส่แครี่บอย น่าจะใช่ถ้าจำไม่ผิด

6. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    สวยที่ว่านี่รถหรือรูปส่วนตัวครับ??
    ยังไงก็ขอบคุณครับที่ชมอ่ะ....

7. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    รูปแรก อดีต

รูป 2 ปัจุบัน

8. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    อัพให้กับพีน้องหน่อยครับ

อัพครับ มีใครอยู่สมุทรสาครมั่งครับผม

ขอบคุณพี่ที่ให้ข้อมูลมากๆเลยครับ เดี๋ยวผมจะติดต่อไปหาพี่ครับ:cry:

9. ว่างเลยถ่ายมาลง อิอิ

ขออนุญาตครับ

[​IMG][​IMG]

10. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    น่านนนน เปิดตัวละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้