กระทู้นี้เอาไว้มารายงานตัวกันสำหรับชาว กูขับกระบะ นะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ง่าๆ ตกลงพี่เอ๋ ไม่ทำเสื้อแล้วหรอครับ อดใส่เลย ไม่ทำเสื้องั้นเอาเหล้ามาฝากน้อง ซัก 2-3 ขวดนะพี่ เหล้าสีนะ ไม่เอา 91 นะครับ อิอิ
    คืนนี้เจอกันครับ.....

1. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ก็เอาตังไปเปลี่ยนโบ มา ไง เลยจน ...... ว่าแต่ มันเกี่ยวไร กะทำเสื้อว่ะ ก็เก็บตัง เพื่อน ๆ มาก่อน ดิ

2. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    มาแบบมาวววว

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ได้เวลามาซะทีคับ เพิ่งตื่น อิอิ เมื่อคืนหลงทางอีก เซ็ง อิอิ

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ฝนตกทั้งวัน เซ๊งงงงงไก่

5. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เมื่อวาน มัยไม่มาล่ะเอก อิอิ

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

มาวันอังคาร

7. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18

เหอ..เหอ..เมาจิงดิค๊าบบบ...แล้วบอกว่าไม่ได้ไป๊..เอ๊ะยังไง

8. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    555 ตาโจ เมาแน่นอน อิอิ

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

มาวันพฤหัส......

10. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มาอีกรอบคับ

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

มาวันศุกร์ครับ...หิวข้าว มัก ๆ

12. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มาตอนเย็นวันศุกร์ อิอิ

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

มาวันเสาร์ (ทำงาน) เซ็งเป็ด.......

14. tumkinno

703
    1
    18
    มา..แบบ..ไม่ได้ไปทำงานประจำ..55+

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

มาวันจันทร์

16. tumkinno

703
    1
    18
    มาอีกวัน..หลังจากเมามา..อิอิ

17. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มาอีกแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆกันเหงาๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. tumkinno

703
    1
    18
    มาเรื่อยยย..แบบงานการไม่มีจะทำ.อ๊ะนะ

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

มาอีกทีวันพฤหัส งานเยอะครับช่วงนี้ ................

20. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มาอีกวัน หลัง แมนยูโดนถล่ม ฮือๆๆๆๆๆๆ

21. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ไหนท่านประธานบอกผมว่า จะเข้ามาหาไงครับ
    3 อาทิตย์ละ แสรดดดดดดดดดด ไม่มาสักวัน

:D :D :D

22. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แสรดดดดดด.....เจ้าของแบบมันไม่อยู่ก็เลยไม่ได้เข้าไปว่ะเพื่อน

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

มาวันศุกร์ (ยังเซ็งไม่หายผีชวดแชมป์) ฮื่อ ๆ ๆ ๆ ..................

24. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    งานนี้ทำใจลำบาก เหลือเกิน ลำบาก

25. tumkinno

703
    1
    18
    กิ๊กไม่อยู่รึไง....น้าเอ๋....อิอิ

26. na046

983
    7
    18
    แล้ว คุณประธานเอ๋ จะมาตั้ง กระทู้รายงานตัว ทำไม เยอะแยะครับ .......................................

เหดียวก็รายงานตัว อัน นี้ อันนั้น เยอะแยะ ............

ทำใจลำบาก เรื่อง ? .... ไอ้กระผมก็บอกแล้วว่า ให้คุยกัน ไง ง่าย ๆ เฮ้อ เก็บไว้คนเดียว มันก็ทุกคนเดียว เล่ามันออกมา ให้เพื่อนได้ สนุกมั่งเด่ะ ............. อ่าว เอ้ย .... เล่ามา ให้เพื่อนได้รับรู้ สุขด้วยกัน ทุขด้วยกันไง

27. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    อืม.....มันจะมีทางออกป่าวว่ะ อิอิ

28. na046

983
    7
    18
    มีเยอะ ...... ลำบากมั่ง สบาย มั่ง แต่มันก็ต้องเดินออก เหนื่อย อยู่เหมือนกัน แต่ถ้าออกได้แล้ว น่าจะ สดใส ในโลก กว้าง เหอ ๆ ถ้าไม่ลืมอะไรไว้ข้างใน แล้ว ต้องกลับเข้าไปเอานะ อิอิ

29. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    แอบมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้