กระทู้นี้เอาไว้มารายงานตัวกันสำหรับชาว กูขับกระบะ นะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ตามคันบนมา

2. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ตามมาอีกทีครับ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ตามมาด้วยครับ ช่วงนี้เว็บอืดมาก ไม่เหมือนเมื่อก่อน เลยไม่ค่อยได้เข้ามาเล่น

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    วันนี้มาเร็วครับ
    คันบนเว็บอืดหรืองานเข้าครับ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    - เว็บอืดคร๊าบคุงเอ :D

6. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    ตามคนบนมาครับ

7. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มาสิครับ

8. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ถึงเว็บจะอืด แต่ก็พยายามมานะครับ

9. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    มาแล้วคับ อิอิ

10. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มาครับ
    เน็ตกระตุกมาก

11. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    มาด้วยครับ

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    สงสัยคอมโดนไวรัสเข้าซะแล้ว

13. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    กลับมาแล้ว.......

14. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เฮ้ย... เมื่อไรเสื้อจะได้ ฤกษ์ ทำซักที ว่ะ เห็นมารายงานตัวเยอะแยะ แล้ว เสื้อผม 3 ตัวก็ ไม่อยู่แล้ว เปื่อยหมด อยากได้ใหม่แล้ว
    เอาตังไปเลยป่าว เอา 2 ตัว ไซร์ L ฝรั่ง ว่าไง เนี่ย กระทู้นี้ จะเป็น 2 - 3 ปีแล้วมั๊ง ........ กลายเป็น กระทู้คุยกัน ทั่ว ๆ ไปแล้ว จากกระทู้ ทำเสื้อกขับกระบะ อะ คนอยากได้มีตั้งเยอะแยะ ผมด้วย ไม่ทำซักที .......... เอาไงเนี่ย

ถ้าไม่คิดจะทำ เหดียว ผม กะปู ทำเอง ใครอยากได้เสื้อ ลงมาก่อน ตัวละ 200 เหลือเหดียว คืน (อาจจะไม่คืน เอาไว้กินซุปเปอร์ 55 ) เพราะไม่ทำเอง จ้างล้วน ๆ ไม่ว่างทำเหมือนก่อนแล้ว เหดียว จัดไปก่อน ......... รออยู่งี้ กว่าจะได้ ช้า โคตร ๆ จะตั้งมาทำไม กระทู้นี้ เนี่ย จะว่า ก็ มารายงานตัวกูขับกระบะ แค่นั้น แล้วไอ้กระทู้ รายงานตัว อื่น ๆ ที่อยู่ใน มินิทรัค มันไม่ได้ขับกระบะ ไง จะรายงานตัวอะไรเยอะแยะ เฮ้ย ..........

ดังนั้นกระทู้นี้น่าจะรวบรวม คนที่ อยากได้เสื้อ กูขับกระบะ อะนะ ตามความคิดผม ถูกหรือ ป่าวก็ไม่รู้ ................................... ว่าไง กัน เอาป่าว

15. แวะมารายงานตัวด้วยครับ ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเลย
    ปล.ผมเอาครับพี่นะ เสื้ออ่ะครับ ทำเลยพี่ แล้วก็เอาซุปเปอร์ด้วยครับ...อิอิ

16. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    จัดไปเลยพี่นะผมเอาด้วย

17. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    เอาด้วยครับ

18. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    มีทหน้าเจอกัน เอาตังมา แล้วมีทถัดไป รับเสื้อเลย ไม๊

มีกี่คนแล้ว คนละกี่ตัวลอง ว่ามา นี่ยังไม่ได้ปรึกษาเพื่อนปูเลย แต่น่าจะ ได้ ตามนี้เลยไม๊

ถ้ากัวว่าผม จะเอาตัง ก็ไม่ต้องทำ ง่ายดี จัด ครบ 12 ตัว ก็โหลนึง น่าจะไม่ยาก

19. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    จัดเลยครับพี่นะ รอรอรอ

20. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เอาไงเอากัน

21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - เน็ตกระตุกหรืออะไรกระตุกครับคุงเอ :D

- ฝากบอกน้องที่จันทร์ด้วยนะว่าคิดถึงมากมาย อิ ๆ ๆ :eek:

22. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ยังมีแซวอีก

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

- มีไซด์ให้ลองใส่เปล่าครับ ผมไม่แน่ใจว่าต้องใส่ไซค์ไหนครับ
    - แล้วเสื้อมีกี่แบบครับ
    - คอนเฟิรม์ของสั่งเสื้อด้วยคนครับ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

- 555555

25. เอาตามที่พี่นะว่ามาเลยครับ....ได้กินซุปเปอร์ด้วย อิอิ

26. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มาแล้วคับ...ในที่สุดก็เสร็จเรื่องซะที...รถตู้ก็อดได้...ขับมิวเหมือนเดิม เฮ้อ....

27. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    แล้วเรื่องเสื้อน้าเอ๋ว่าไงอะครับ

28. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ขี่มิวก็ซ่า...สำโรงได้...นะน้าเอ๋...อิอิ

29. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มาครับ เห็นเลือดแล้วเสียว

30. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - อ้ายทีว่าเสียว ๆ อ่ะเลือดอะไรครับ ( ซิงค์กาเบลเปล่า ) อิ ๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้