กระทู้นี้เอาไว้มารายงานตัวกันสำหรับชาว กูขับกระบะ นะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    มาอีกเช้า กับวันที่แสนน่าเบื่อ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มาครับ มากับคำถาม
    เผาแล้วได้อะไร

3. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    นั้นนะซิครับเผาแล้วไม่เห็นมีอะไรดีขึ้นมาเลยมีแต่เดือดร้อนจะต้องกินแกลบอยู่แล้วทำงานไม่ได้

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    - เผาแล้วได้ ม ใหม่ 55555 ( เผา ผ ให้ ม ฟัง ) 55555

5. TI A MO

TI A MO New Member Member

26
    0
    0
    มาจร้า.....

6. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เผาแล้ว ได้ .............. กันเพียบเลย ขอซักนิดแล้วกัน เค้าได้ นาฬิกาของร้านเพื่อนผม เปิดร้านขายบน สยาม ไปใส่ กลับบ้านกันคนละเรือน .......... ทั้ง คาสิโอ ดีเซล ซิติเซ่น ฯลฯ ขนาดผม ยังซื้อราคากำไร น้อยเลย แต่ เค้า กวาดไปใส่ กันฟรี ๆ แล้วเผา เนียน ๆ ดีว่ะ สราดดดดดดดดดดด เพื่อนผม ก็ เจ๊ง และก็ มีหนี้ เพิ่มขึ้น เมื่อวานไปดูของ บอกทำใจได้ พอเข้าร้าน พี่แกเล่น เป็นลมไป 4 -5 รอบ เฮ้ออออ .... แถมตอนพวกเค้าใส่กลับ ป้าย ราคา ยังไม่ถอดกัน ก็ ดีที่ ท่าน ตำรวจ กั๊ก ตัวไว้ แถม มีเถียงด้วยนะ "เห็น พวกกูไม่มีตังซื้อ ฤไง " อ่าว พอถามไปถาม มา ก็ราคามันติดอยู่ที่ข้อมือ ไง ท่านเจ้าของ ท่านยังไม่รู้อีกว่าท่าน ซื้อมาเท่าไร แหมม ......... ทำไปได้ ได้กลับ มา บางเรือน แต่ พวกเค้าที่ อยู่หลัง ๆ เริ่ม ฉลาด เลยเอาป้ายออกกัน หมด ทั้ง แว่น พอลแฟร้ง โอกเล่ย์ รีวายส์ ฯลฯ ม๊อบ อื่น ๆ ที่ผ่านมา ไม่เห็น เค้าจะ เลว ร้าย กันขนาดนี้นะ ก็ยังดี ยังได้กลับมาบ้าง แต่กว่าจะจบเรื่อง เช็ค นัมเบอร์ เอย สตอก เอย ประกันก็จะไม่จ่ายอีก ...... เฮ้อ คงนานพอควร

เป็นกำลังใจ ให้ พี่ ๆ คนไทย ที่ไม่ได้ยุ่งเกี่ยว แต่ โดน พวกเค้า ที่มาเรียกร้อง ประธิปไตย ทำร้าย คนไทยด้วยกันเอง ทุกท่านนะครับ สู้ต่อไป แถม นิด บางคน ถึงกับ ไม่สามารถ กลับมาสร้างเนื้อสร้างตัวได้เลย เพราะ ร้าน ของที่ลงไป ยังเป็น หนี้ ที่กู้มาลงทุน อยู่ เท่ากับ ....... จ่าย หนี้ฟรี ครับ เสื้อตัวนึง บนสยาม /เซ็นทรัลเวิล ตัวนึงไม่ใช่ถูก ๆ เอามาเผา ซะ งั้น ดีจริง ๆ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    โจรในคราบม็อบแท้ ๆ เลยครับ

8. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มาคับ
    ปล.กูรักในหลวง

9. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    มา..มาตอนเช้ากะวันฝนตก

เผาแล้วก็ไม่มีจะกินเหมือนเดิม...(มีหัวไว้กันกูไม่ให้ติดกัน..กะมีไว้ให้....ผม..ฤ.. (เขา)..ขึ้นบนหัว

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาคร๊าบ.......................

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาบ่อย ว่างจัด มาบ่าย ๆ ว่างมาก

12. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    ตามมาว่างด้วยคนครับ (ว่างงาน)

13. TI A MO

26
    0
    0
    มาจร้า

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาได้อีก................

15. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มาด้วยกับวันที่แสน...............

16. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    ตามมาด้วยครับ

17. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มาแล้ว.............
    อยากเอาตรีนข้างซ้ายเหยียบหน้าณัฐวุฒิ
    แล้วเอาอีกข้างเหียยบไอ้ใจไม่ด้านพอ
    ...........เพราะผมรักในหลวง...........ทรงพระเจริญ

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - มาคร๊าบ
    - ใจเย็น ๆ ท่านเอ เก็บเท้าเอาไว้เหยียบฟองสบู่นุ่ม ๆ ลื่น ๆ กันเถอะนะ ซี๊ดดดดดดดด

19. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    เหยียบด้วยดิครับ อิอิ

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาตอนบ่าย ๆ อีกรอบครับ

21. มาด้วยคับ

22. wisawazone

wisawazone New Member Member

29
    1
    0
    กระบะ KB

มาเรื่อยๆครับ

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - มาด้วยคร๊าบ
    - ท่าน KB ข้างบน โหด ๆ เลยครับ

24. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    ตามมาครับแต่ผมไม่โหด

25. TI A MO

26
    0
    0
    มาจร้า.................

26. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มาครับ
    เออใช่ หน้าพวกมันไม่เหมาะสำหรับตรีนผมหรอก

27. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มาคนแรกของวัน
    มาบอกด้วยว่า26-28พ.ค.จะมีการแข่งขันรถยนต์OFF ROADที่จันท์

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ตาคนนี้จะมาแค่เนี้ยตลอด อิ อิ อิ

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    นำภาพบรรยากาศงานแข่งขันมาลงให้ชมบ้างเน้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้