กระทู้นี้เอาไว้มารายงานตัวกันสำหรับชาว กูขับกระบะ นะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มาบอกว่าโดนขนาดนี้พี่แกยังขาดตัวอ่อนไม่ได้อ่ะ............ดูดิ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาวันอากาศน่านอนมากกกกกกกก

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    55555 มันอยู่ในสัน.............

4. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    มาบ้างครับ

5. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาตอนเพิ่งกลับถึงบ้าน

6. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แน่ซิคับ อิอิ

ไม่เจอกันนานเลยพี่น้อง สบายดีป่าวคับเนี่ย กลางๆเดือนหน้าอาจได้เจอกันที่ จ.กาญฯนะพี่ อิอิ

7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไปทำไรน้าเอ๋ที่กาญอ่ะ แอบซุ่มอีกแล้วเหรอ เดี๋ยวไปเจอพี่น้องเค้าก็พากันไปลง.......แน่ ๆ เลย

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มายากมาก เน็ตไม่ค่อยดี

9. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    มาก่อนนอนครับ

10. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มาก่อนตามเค้าไปนอน อิอิ

11. มาตอนตี1คับ

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มาถามคันบนว่าไปเที่ยวไหนมาครับ

13. TiGeR_MaN

TiGeR_MaN New Member Member

19
    0
    0
    ตามตาเอมาครับ

14. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    ตามมาด้วยครับ

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาตอบแทนตาป็อปว่า ไปดูรถเท็ส แต่ฝนตก นั้งกินแม็ค แล้วก็กลับบ้าน 55555

16. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    มาบอกว่าช่วงนี้ฝนตกเห็นเพื่อนๆหลายท่านประสบอุบัติเหตุกันบ่อย ยังงัยก็ระมัดระวังเพิ่มขึ้นอีกซักนิดนะคับ

17. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    มาดึกๆ

18. หวัดดีคับเอตามที่บีตอบเลยเพราะไปด้วยกันอิอิ+ไปดูรถ+ดูหญิง

19. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มาก่อนวันเสาร์
    หญิงที่ว่าอ่ะ..........ดีอะเปล่าพี่ป๊อป

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ต้องมาลองครับตาเอ

21. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มาอีกรอบ
    มารอรถคันบน.........เสร็จแล้วพาไปด้วยนะ

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    รถคงเสร็จเร็ว ๆ นี้แหละครับ แต่เรื่องตังค์นี่ดิ สงสัยจะยาว อิ อิ อิ

23. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    วันนี้วันเสาร์

24. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    แวะมาก่อนนอน

25. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    แวะมาก่อนนำพาเด็กๆไปทัศนศึกษา

26. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แวะมาบอกว่า ยังไงอย่าลืมลงชื่อไปมีทฯใหญ่กันนะคับ เพราะงานนี้ผมอยากให้สมาชิกได้มาร่วมทำกิจกรรมกัน
    ทางทีมงานรุ่นใหม่ไฟแรงจะได้มีกำลังใจในการทำงานกันนะคับ ส่วนท่านที่จะไปแน่นอนสามารถแจ้งได้เลย เพราะทางทีมงาน
    จะได้เช็คยอดคนที่แน่นอน แล้วก็ขอฝากเรื่องค่าใช้จ่ายด้วยนะคับ
    ปล. งานนี้ทางผมเองอยากให้ "บรรยากาศเก่าๆ ที่พี่ MiNi Truck Club รุ่นเก่าๆเค้าร่วมทำกิจกรรมกันมา (แบบสนุกๆ) กลับมาอีกครับ

27. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แวะมาบอกว่า "อย่าลืมลงชื่อไปมีฯใหญ่ MTC กันนะคับ"

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาวันอาทิตย์ครับผม

29. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    มาตอนหัวค่ำ

30. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    มาแป๊ปนึง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้