กระทู้นี้เอาไว้มารายงานตัวกันสำหรับชาว กูขับกระบะ นะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    มาครับ อยากได้เสื้อเหมือนกันครับพี่เอ๋........ต้องกดดันหน่อย อิอิ

1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

อยากได้เหมือนกันครับ ต้องทำงัยอ่ะ......งุงิ งุงิ....

2. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ไอ้ หม่อม เห............ ยิน เมริง เห็น ป่ะ เค้าอยากได้ ทั้งนั้นแหละ ทำเหอะ เสื้อยืดโบ๊เบ๊ โหลละ ไม่ถึงพัน + ค่าสกรีน นิดหน่อย ( สกรีนเองก้ได้แบบเสื้อเต็ปเอ๊าไง ถูกโคตร ๆ ) คิดตัวละ 200 ก็ได้ กำไร เกือบครึ่ง เอามา ซื้อเหล้า + กับแกล้ม กินได้ สบาย ๆ เลย เห็นป่ะ หรือ อยากเปลี่ยนโบอัพรถก็ได้นะ สบายอยู่แล้ว ขายสัก 5 โหล 10 โหล กำไรเห็น ๆ เป็นไง รวยเลยหนาเว้ย เฮ้ย.... ก็บอกแล้ว ถ้าขายไม่หมด เหดียว เอามาวางขายตลาดนัดแถว ๆ บ้านให้ รถคอกแถว ๆ นี้อยากได้กันเยอะ ใส่ เก็บพร้าว เก็บองุ่น แจ่มโคตร ๆ เลยหนาเว้ย อิอิ

ได้เรื่องยังไง แจ้งกันด้วยนะเฟ้ย .... หม่อม เห ...........

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เออ.....มีเงินทุนทำล่ะ เดี๋ยวไปคุยกะที่ร้านก่อนนะ
    กรูจะแน้นไซ้ร์ L ,XL สีดำกับสีขาว อย่างล่ะครึ่งก่อนนะ เดี๋ยวถ้าเสร็จแล้ว จะโทรบอก

4. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    เร็วๆเลยน้าเอ๋ มีแต่วัยรุ่นใจร้อนทั้งนั้น

5. พี่เอ๋โดนกดดันอย่างแรง อิอิ

6. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ไอ้ สราดดดด นะ เล่น กรู ซะ แล้ว

7. wor-mtc093

wor-mtc093 New Member VIP

71
    0
    0
    ค่าแรงแพงนะโว้ย ค่าเหล้าอีก ใครจะรับผิดชอบว่ะ
    ถ้ามีคนรับผิดชอบเดี๋ยวจัดให้เลย อ๋ออย่าลืมค่า ถั่ว
    เสี่ยเอ๋จัดเลย

8. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    กรวย มั้ย คร้าบ อิอิ

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

จัดเลยครับพี่ ส่วนเรื่องค่าเสียหายคิดเท่าไหร่ครับ เดี๋ยวจัดให้ครับ........

10. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    ด้วยคนครับ อยากได้เหมือนกันครับ

11. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ประ...ทานนนน....เอ๋.....จัดด่วนครับ...เหดี๊ยว..ถั่ว...บอกให้บังแบกไปขายให้

12. na046

983
    7
    18
    เสร็จยัง ..........................................................

ทำช้ายึดเมีย นะเว้ยเฮ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย

13. tumkinno

703
    1
    18
    55+.....สงสัยน้าเอ๋.....จะให้ยึด....หวะ

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    UP

5555.....

15. สงสัยเสาร์นี้ต้องเข้าปั๊มสนทนาซแล้วมั้ง อิอิ

16. 55+ พี่เอ๋ เครียด แล้วล่ะ จะโดนยึดเมียแล้ว อิอิ เล่นของสูงแระไม่ดีๆ

17. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    สราดดดดดด.....แลกกันป่ะล่ะไอ้ที่ปรึกษานะ อิอิ
    เรื่องเสื้อไปคุยมาแล้วคับ จะทำชุดแรกเป็นสีขาวก่อนนะคับ
    ส่วนขนาดก็จะ เป็นขนาดมาตรฐานก่อน L,XL
    Lot แรก 50ตัวก่อนนะคับอิอิ

18. na046

983
    7
    18
    แลกก็ได้ แต่มึงต้องเพิ่มตัง เพราะ ของมึงเก่า มากแล้ว และก็ สภาพ ไม่ถึง 60 เปอร์ เซ็น ของกรู ยัง ใหม่อยู่ อายุใช้งาน น้อยกว่ามึงเยอะ ไอ้ หม่อม เห.....................................

19. na046

983
    7
    18
    ได้เมื่อไร ก่อน 11 ก.พ. ไม๊ว่ะ จะได้เอาขึ้นเหนือ

20. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    คงไม่ทันว่ะ เดี๋ยวจะลองคุยกะเค้าดูนะ

21. tumkinno

703
    1
    18
    งานนี้...ประทาน....เอ๋....รับไป...เต็มๆๆ..55+

22. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เขี่ย ตลอด เลย นะ พี่ กรู

23. มีการเพิ่มตังด้วยอ่ะ ทำเป็นอะไหล่รถเลยนะพี่ นี่มันเมียนะ ไม่ใช่อะไหล่เซียงกง เฮฮากันไป เด๋ว copy ไปให้พี่จูน กับพี่แตง อ่านนะ ได้เรื่องอ่ะ 555+ ลืมถามว่ะพี่ เอ่ยนามได้ป่ะเนี่ย
    ปล.ทำไมพี่เอ๋ไม่ทำไซ M บ้างอ่ะพี่ สงสารผมบ้างดิ่ ตัวนิดเดียวเอง ไม่เป็นไรไซไรก็ได้ เด๋วอดใส่อีก จะรอนะครับพี่เอ๋

24. tumkinno

703
    1
    18
    งานเข้า....แน่...ฉัตร

25. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    สราดดดดดดด..........ชัดเลยนะ

26. ดึกแล้วไม่นอนไปไหนมาครับพี่เอ๋

27. โทษทีครับพี่ คราวหน้าก่อนโพส ผมจะโทรไปถามก่อน อย่าโกรธนะ อิอิ
    ปล.ตกลงพี่จะทำไซ M มั๊ยเนี่ยพี่?

28. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เดี่ยวจัดให้

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    UP...

ตามมาด้วยคนครับ...........;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้