สิงห์ควันดำเมืองกาญจน์แนะนำตัวหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NONG_SCG, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    บีตังเยอะจริงนะ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

ค่อย ๆ เก็บออม รอมริบ อ่ะพี่ ๆ ............

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

3. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0

ของพี่น้อง รถอะไรครับพี่ อีสุ รึป่าว

4. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ของทรูเปอร์แหล่มเลยนะครับ
    ถามที่เขาใส่มา ก็ว่า เบรกดี กว่า ของเดิม ครับ
    รู้สึกว่า มันจะลงได้เลยนะครับ อันนี้ไม่แน่ใจ ที่จำได้คร่าวๆ มันไม่ต้องไปแก้ อะไรวุ่นวายเลย
    ลองดูครับพี่

5. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    คิดอยู่เหมือนกันว่าจะเล่น Troopper ครับ

6. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    ไม่รู้ว่าใช่พี่หนึ่ง ที่อยู่ มินิทรัคฝั่งรามอินทราเปล่าครับ แฟน เอ อ่ะครับ เมื่อวันจันทร์ขับไปที่ตลาดบ้านโป่งแล้วแฟนเห็นเสื้อผ้าร้านพี่แล้วจะลงไปดู จะจอดก็ไม่มีที่จอดมันช่วงตอนเย็น เลยไม่ได้แวะ เจอแฟนด่าเละเลย

7. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    :D ใช่ครับผม อิอิ เดาได้อีก อิอิ

เป็นร้านของพี่ครับ เจ้าของร้านชื่อ พี่เจี๊ยบ นะครับ :D เข้าไปดู ไปชมได้นะครับ

ช่วงนี้อาจจะไม่ได้เจอพี่เจี๊ยบ เจ้าของร้านเลยครับ เพราะพี่ คลอดน้องอยู่ที่ โรงพยาบาลพอดีครับ :D

ใครผ่านไปแวะไปดู ไปชมได้ครับ :D

8. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ชาวเมืองกาญจน์ บ้านโป่ง แวะไปอุดหนุนได้ครับ ร้านพี่เค้า Intrend สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

พี่น้องครับถ้าทำเสร็จแล้วบอกด้วยนะครับ สนใจอยู่เหมือนกันระหว่าง Big M กับ Troopper ไม่รู้ว่าจะใช้เพลาของตังไหนดี เพราะที่ผมจะใจจะเอาเป็นแบบมีดิสก์ด้วยครับ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

10. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    บีใส่นิสสันไปเลย 3.7+limited

11. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    :D เจ้าของร้านเขา ก็ใจดี ครับ :D

12. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    มีเสื้อผ้าสำหรับโคโยตี้ไหม..............จะซื้อให้กิ๊กใส่....อิอิ

13. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    แหม....พี่รุต อิอิ แบ่งมั่งสิครับ อิอิ

14. RUT

1,222
    3
    0
    ของแบบนี้.............ต้องสอยเอาเอง.....ฮา....ๆ....ๆ......ๆ....ว่าแต่ร้านชื่อไร

ไปบ้านโป่งบ่อยมากกก..................ไม่รู้อยู่ตรงไหน

15. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ตารุต จาเอาไปใส่เองอะดิ................5555555

พี่1 จัดให้หน่อย...................

16. NONG_SCG

2,132
    3
    0

17. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    ยังไงก็ระวังเจ้าของรถดราก้อนสีดำบ้างครับ เห็นเขาบอกว่า "อย่าห้าวเดี๊ยยิงไส้แตก"สงสัยเจ๊เอเค้าจะเอาจิงอ่ะครับ

18. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    พี่ 1รับ Add hi5 หน่อยดิ User:tfr

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

สอย.....อะไรครับพี่รุต.....อิ ๆ ๆ ๆ

20. RUT

1,222
    3
    0
    อิอิอิ..........................อยากรู้ต้องมาเมืองกาญจน์

ผมมีให้เลือกเพียบ..............แต่ต้องคุยเอาเองนะ

21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

ผมเป็นคนขี้อายครับ...ไม่ค่อยกล้าคุย...มีแบบว่ามองตาแล้วรู้กันเปล่าครับ อิ ๆ ๆ ๆ......

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

22. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38

จัดให้น้องๆหน่อยพี่รุต :D

23. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    เมืองกาญจน์ น่าแวะขึ้นกว่าเดิมแยะเลย อิอิ

ส่วนร้านชื่อ I AM JEAB ครับ แต่ไม่ใช่ร้านของผมนะ เดี๋ยวเข้าใจผิดครับ อิอิ

ส่วนเจ้าของรถดราก้อนดำ อืม.....ใครอ่ะครับ อิอิ

24. NONG_SCG

2,132
    3
    0

อ้าวแล้วเค้าเป็นไรกับพี่ 1 ละครับ แจ้ง Status ด้วย จาได้เข้าจายตรงกัน..............555555555555555555

25. NONG_SCG

2,132
    3
    0

26. NONG_SCG

2,132
    3
    0

จิงป่าวพี่รุต.........................................................กลัวราคาคุยอะ

เด็กที่ไหนครับ..........................................................ไม่แนะนำผมบ้างเลย

27. RUT

1,222
    3
    0
    up...............ไป......สิ้นเดือนเจอกันที่ THE CLUB...ครับ

สาวเพียบ.................ขอบอก

28. NONG_SCG

2,132
    3
    0

เอาแบบแหล่มๆ....................................นะ ผมเคยไปแต่ตอนที่พี่รุตยังไม่ได้มาเป็น Manager

ตกลงจาเล่น HX35 ไหมเนี๊ย กำลังหาสาวก

29. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ระวังนะ.......................มีคนเข้ามาสอดแนม

30. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

รู้สึกว่ารถเมืองกาญจน์มีแต่แรง ๆ ทุนหนา ๆ กันทั้งนั้นเลยนะครับ....น่าอิจฉาจังเลย...อิ ๆ ๆ

999

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้