สิงห์ควันดำเมืองกาญจน์แนะนำตัวหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NONG_SCG, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

จริงหรือคับพี่

2. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    จริงๆๆ....................

3. NONG_SCG

2,132
    3
    0

จาเลิกเล่นแล้วหรือ

4. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    น่าเสียดายจังพี่

5. RUT

1,222
    3
    0
    อืม...........เลิกแระ.............พอพอพอ.....

แก่แล้ว.....จะไปขับ 4x4....

6. peeradon

peeradon New Member Member

63
    0
    0
    ผม ชื่อ ต๋อง ใช้ mazda fighter 4 ประตู ภายนอกเดิม ๆ ด้านในโมบ้างเล็ก ๆ

ตาม Step! รถบ้านพอขำ ๆ

อยุ่ ท่าม่วง กาญจนบุรีอ่ะคร๊าฟ

คือว่าบ้านยายอยุ่แถวนั้น ก็ไปบ้างบางเดือนหน่ะคร๊าฟผม

มีใครอยุ่ท่าม่วงบ้างไหมเอ่ย จะมีมีตติ้งแถวนั้นบ้างป่าว

ผมอยุ่ บ้านใหม่อ่ะคร๊าฟ แร้วเจอกัน

ถ้าคุยกัน ขอ pm มาด้วยนะ

7. RUT

1,222
    3
    0
    คนบ้านเฮา..........

8. peeradon

63
    0
    0
    สวัสดีพี่

พี่อยุ่ท่าม่วงหรอ เวรกำ ได้ขึ้นไปดูของทีเดียว ห้าห้า

ไปสงกราน

9. RUT

1,222
    3
    0
    ท่าเรือ....ครับ

10. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

ลาวงการไปอีก 1 ท่าน เสียดายจังครับ....

11. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ผมอยู่ ต.วังศาลา อ.ท่าม่วงครับ

12. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    ผมชื่อหนุ่มครับ บ้านอยู่ธารทิพย์วิลล่า กับ โรงแรมริเวอร์แคว(พาราไดซ์)

13. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    แต่ละที่ น่าแวะไปว่ายน้ำจริงๆ

14. peeradon

63
    0
    0
    หวัดดีคร๊าฟ

ผมอยุ่บ้านใหม่ อ่ะคร๊าฟ ระหว่างวัดต้นลำไย กับวัดบ้านใหม่อ่ะคร๊าฟ

หุหุ ๆ ผมว่าจะไปประมาณสงกรานต์ ช่วงนั้นอ่ะคร๊าฟ บ้านยายอยุ่นั่นอ่ะ

ไป ๆ มา ๆ บ้าง แต่บ้านจิง ๆ อยุ่สมุทรสาคร คร๊าฟผม

15. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ผม อยุ่ ท่าบ้านโป่งอะคับ

เกี่ยวไหมนี่ อิอิ

16. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    บ้านผมอยู่ตลาดสำรอง สงกรานต์เจอกันครับ

17. peeradon

63
    0
    0
    อิอิ

ก๋งผมชอบไปเล่นหมากรุกแถวตลาดสำรองอ่ะคร๊าฟ

ก๋งชื่อ ครูกั๊ม ขับ isuzu TFR สีเขียว ๆ อ่ะ แคบ อ่ะคร๊าฟ

นั่นแหละ พอดี สงกรานต์จะไปเยี่ยมญาติหน่อยอ่ะคร๊าฟ

หุหุ ๆ แร้วช่วงนั้นมีมีตติ้งอะไรกันรึเปล่าอ่ะ

18. RUT

1,222
    3
    0
    เออ........น้อง...นัดมิตติ้งสัก ที (2ที)ก้อดีเหมือนกัน...กาญจนบุรี

มิตติ้งที่....พาราไดซ์.....ฮุฮุ

19. peeradon

63
    0
    0
    นัดมีตติ้งตอนสงกรานต์ ผมจะได้เจอด้วยหรือว่าพ่อแม่พี่น้อง

ออกต่างจังหวัดกันหมดคร๊าฟ

หุหุเหงช่วงสงกรานต์มีงานศาลเจ้า แถว ๆ ตลาดท่าม่วงจะไปดูเครื่องเสียง

144 ดอก อ่ะ หุหุ เอาให้ฝาโอ่งที่ราดรี กระพือไปเรย เอิ๊ก ๆ (เว่อร์ไป) ห้าห้า

20. NONG_SCG

2,132
    3
    0

โทรมาละกัน

21. peeradon

63
    0
    0
    แง่ว ๆ

ไม่มีเบอร์พี่อ่ะคร๊าฟ

จัดทาง pm หน่อยนะ หุหุ เด๋วผมจัดเบอร์ผมไปให้ด้วย

22. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ซ้ายมือไงครับ ตรงข้อมูลส่วนตัว

23. TiGeR jUnIoR

1,177
    11
    0
    พี่น้องคับ เอาเบอไปจัดเด็กหรอพี่

24. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    บ้านผมอยู่ท่าม่วง แถววัดศรีโลหะ ก่อนขึ้นสะพานบ้านใหม่อ่ะครับ

25. NONG_SCG

2,132
    3
    0

วิ่งประจำครับ อยู่ตรงไหนหรือครับ อยู่แถวนั้น รู้จักตุ้มหรือป่าวครับ เค้าเป็นลูกสุก ถ่อที่เป็นภารโรง โรงเรียนวัดศรีโลหะอะครับ

26. peeradon

63
    0
    0
    อิอิ

เวลาไปบ้านยายก็ผ่านตรงนั้นแหละ ตีนสะพานบ้านใหม่อ่ะ หุหุ

ใช้รถไรกันหรอ ไปวันที่ 11 หุหุ เช้า ๆ แร้วเจอกัน บายจร้า

เคยไปตัดผมแถวตีนสะพานบ้านใหม่ คริ ๆ

27. noom_nuch141

84
    0
    0
    อ๋อ รู้จักครับอยู่ใกล้กับบ้านผม ที่น้องสาวเค้าชื่อจุ๊บกับสร้อยอ่ะ แต่ไม่รู้จักกันเป็นส่วนตัวนะ แล้วเรื่องล้อเป็นไงบ้างครับพี่น้อง

28. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ใช่เลยเรื่องล้อ พี่ไก่ Check ให้แล้วรอตัดสินใจอยู่

29. noom_nuch141

84
    0
    0
    อ้าวแล้วพี่น้องคุยกับพี่เติ้ลหรือว่าพี่ไก่อ่ะครับ

30. NONG_SCG

2,132
    3
    0

เบอร์ที่หนุ่มให้มาโทรไม่ติด เลยโทรคุยกับพี่ไก่ ได้เบอร์มาจาก ทัวร์ Step out

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้