สิงห์ควันดำเมืองกาญจน์แนะนำตัวหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NONG_SCG, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ตายแล้วเลิกเล่นกัลหมด เหลือเราเหงาตายเลย

2. NONG_SCG

2,132
    3
    0

แต่ผมคงยังไม่เลิกครับ ถ้าจาเลิกคงต้องไปวัดถ้ำกระบอก................ครับ เข้าเส้นไปแล้ว

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

แล้วแต่ความชอลครับ

4. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0

ใช่.....ไหลตามกระแส...เพิ่งรู้นะว่าตัวเองต้องการอะไร

อีกหน่อยก้อรู้.............คอยดูเถอะ...........แล้วจะบอกว่า

รู้งี้เชื่อพี่รุตก้อดี.......

5. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    ผมเองก็ไม่รู้นะครับว่าแต่ล่ะคนคิดยังไง แต่ผมว่าการชอบตอนแรกคือก็โชว์สาวพอไปเรื่อยเห็นคนอื่นแรงก็อยากจะแรงแบบนั้นบ้าง มันก็จะไปแบบไม่มีจุดมุ่งหมาย แต่พอเราเริ่มโตขึ้นมีอายุมากขึ้นเรื่อยๆ ก็จะถามหาความสะดวกสบาย ไม่อยากนั่งรถกระแทกเจอเนินสูงๆทีก็ต้องขึ้นเฉียง และเวลาไปรวมกลุ่มก็เจอแต่เด็กที่มาใหม่ๆไม่มีคนรุ่นเดียวกันที่จะคุยกันด้วย อย่างพี่รุจก็คงจะเบื่อความจำเจอยากเปลี่ยนแนวไปป่าบ้าง เป็นธรรมดาครับ

6. RUT

1,222
    3
    0

ถูกต้องหนุ่ม.......แล้วว่าไง...จะเลิกด้วยไหม

7. NONG_SCG

2,132
    3
    0

จุดมุ่งหมายคือความแรงไงครับ

โธ่พี่เล่นทีหลัง...........แล้วมาชิงเลิกก่อน5555555

8. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    ถามว่าเลิกไหม ก็แค่ไม่ทำอะไรกับเครื่องแล้ว แต่โหลดเตี้ยก็ไว้อย่างนั้นแค่ทำให้มันนุ่มก็เดิม นี่ก็เพิ่งไปเปลี่ยนโช้ค wsr ที่NJ มาที่พี่รุตหันไปเล่นโฟวิน ก็ดีนะพี่ อีกแนวหนึ่งแต่ผมผ่านมาแล้วอ่ะก็สนุกดีนะ แต่ข้อเสียือเวลาพี่เวลาเราว่างคนอื่นก็ไม่ว่าง จะไปคันเดียวก็ใช่เรื่อง แล้วกลุ่มที่ผมไปด้วยประจำก็เป็นพวกยิงสัตว์อ่ะพี่ ก็เลยไม่ค่อยอยากไป แต่ถ้าพี่รุตจะไปไหนก็ชวนผมมั่งนะ ต้นเดือนนี้ผมจะไปแม่น้ำรันตีอ่ะพี่แล้วขึ้นไปทุ่งใหญ่

9. RUT

1,222
    3
    0
    อืม........แต่เรื่องยิงสัตว์ คงไม่....สงสารมัน....เอาไว้ขับ สบายๆ

ไม่ต้องเหนื่อยเวลาเจอเนิน ก้อแค่นั้น

10. RUT

1,222
    3
    0

ใครว่า........พี่เล่นมาตั้งนานแล้ว...แต่ก่อนจะมาเป็น กระบะ

พี่เล่นรถเก๋ง....วางเครื่อง....ไปสามตัว....ตระกูล J อะ..เปลี่ยนรถไปแล้ว

5-6 คัน.....หันมาเล่นกระบะ ได้ 4 ปี ......ธรรมดา.เบื่อจริงๆ.มีแต่ เงิน ๆ ๆ

11. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ผมรู้แล้วทำไมถึงเปลี่ยนรถบ่อย ...............และก็เบื่อ เพราะว่าทำแล้วมันไม่แรงสะใจหรือครับพี่

แหม พี่รุตตังเยอะจาตาย ........................5555555555555

12. RUT

1,222
    3
    0
    เข้ามาอัพให้...................

13. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ไม่น่าเลิกเล่นเลย ลงทุนมาตั้งเยอะ........................

14. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    เลิกเล่นกัลหมด ชาวควันดำเมืองกาญจน์

15. RUT

1,222
    3
    0
    ก้อรถเรามันไม่แรง.......สู้ใครไม่ได้...

16. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    ช่วยดันครับ

17. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ก็ทำให้สุดๆซิครับ แรงแน่นอนครับ..........อย่าให้เสียชื่อเด็กเมืองกาญจน์

ปรึกษากัลได้พี่ ดีกว่าซุ่มทำครับพี่

18. RUT

1,222
    3
    0

ครับ..................ไม่เชื่อเซียนน้อง แล้วจะไปเชื่อใคร จริงปะ

19. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    พี่น้องนี่ เหมือนกะ google เลยนะพี่ เทพจริง

20. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ก็พี่น้องเค้าทำมาเกือบหมดแล้วนี่ครับ นี่ขนาดสเต็ปรถบ้านเอาไว้ใช้งานนะเนี่ย.......(จริงเปล่าครับพี่น้อง) คริ ๆ ๆ

21. NONG_SCG

2,132
    3
    0

22. RUT

1,222
    3
    0
    ดันกันไป.................

23. NONG_SCG

2,132
    3
    0

แต่รถสนามไม่ค่อยวิ่งกับเราหลังถนน.....อะดิ

24. RUT

1,222
    3
    0
    แสดงว่า................ป๊อด...........หรือเปล่า

25. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    รถส่งกับข้าวอย่างเรา ใครจาวิ่งด้วย.................อิอิ

26. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ถึงไหนแล้วพี่รุต .............................รายงานผลด้วย ใส่คลัซท์ OS ไปเลยพี่

27. RUT

1,222
    3
    0
    ดัน......................แล้วนะ หาเกียร์ก่อน

28. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ขอบคุณครับ สำหรับคันเกียร์

29. RUT

1,222
    3
    0

น้องยืมตังหน่อย.....จะไปเอาเกียร์..17,000.-..แต่ตอนนี้มี 2,000

ขาด 15,000.- อิอิ

30. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ตกลงเล่นเกียร์ไรพี่ ...............................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้