สิงห์ควันดำเมืองกาญจน์แนะนำตัวหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NONG_SCG, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

ให้ไปรับที่ไหน หรือไปรอพี่ที่ร้านพี่ต้อยอะ..................เมาดีกว่า

2. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    น่าสนพี่น้อง

อิอิ

3. NONG_SCG

2,132
    3
    0

เมื่อไรดี

4. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ว่างตลอดคับ พี่ๆ

5. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ถ้าไป...ชวนด้วยนะ..ไปเที่ยวดูรถแรงๆกัน

6. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ไปแน่นอน แต่คงไม่ค่อยได้ดูรถหรอก คงเมา....มิมิ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

พี่น้องเมื่อวันเสาร์กลับถึงบ้านกี่โมง ลงรูปหม้อน้ำโชว์หน่อยนะพี่ อยากเห็นอ่ะ.........

8. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ออกจากร้านประมาณ 5 ทุ่ม ถึงบ้านเที่ยงคืน 20 ซัดตลอดทาง

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

แล้วมีปัญหาเปล่าครับพี่ (หม้อน้ำนะ) ใช้เวลากลับบ้านแป๊ปเดียวเอง ของเค้าแรงจริง ๆ

10. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ปกติดีครับ แช่ยาวๆเลย แต่ถ้าได้ขอบ18 บี .คู่หลังนะ แหล่มเลย

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

จัดเลยครับพี่น้อง ถูกกว่าเทอร์โบตั้งเยอะ คริ ๆ ๆ ๆ ..................................

12. TiGeR jUnIoR

1,177
    11
    0
    มาอัพคับ

13. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    เมื่อไรพาพี่ไปเลี้ยงเมื่อไร

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

เมื่อคืนเปงไงบ้างครับพี่น้อง...........มันส์เปล่า

15. NONG_SCG

2,132
    3
    0

สุดตีนครับ ไล่เก็บทุกคัน Over 200 Km/h Team ครับ น้องบี

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up....

แล้วพอจะเทียบกับ HX40 ของพี่ได้เปล่าครับ คริ ๆ ๆ ๆ

17. NONG_SCG

2,132
    3
    0

TD07-10 มันขับสนุกดีพริ้วดี

HX40 มันดึงยาวๆเลย

18. TiGeR jUnIoR

1,177
    11
    0
    อาไรดึงยาวๆหรอ

19. NONG_SCG

2,132
    3
    0

รถครับ หรือว่าสาวๆที่ไทยนำ.......มิมิ

20. TiGeR jUnIoR

1,177
    11
    0
    ช่ายเลยพี่ ทั่งดึงทั้งดัน
    อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 19:45:26 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:45:11 ----------

ช่ายเลยพี่ ทั่งดึงทั้งดัน
    อิอิ

21. RUT

1,222
    3
    0
    ก้อว่ากันไป......................

22. RUT

1,222
    3
    0
    ตาน้อง.....เวลาเป็นไง..

23. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    พี่รุจ แอบกลับก่อนอ่ะดิ
    ปล. ยังไงก็ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆทางเมืองกาญฯทุกท่านนะคับที่มาร่วมสนุกกัน
    ไม่ว่าจะเป็น พี่รุจ,พี่น้อง,กลุ่มคลับซิ่ง(เมืองกาญฯ) และก็อีกหลายๆคน ไว้ณ. ที่นี้ด้วยคับ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

เซ็งสุด ๆ เลยครับไม่ได้ไปร่วมงานด้วย อุตส่าห์หนี..ม..ออกมาได้แล้ว แต่ต้องไปนั่งเฝ้ารถทั้งวันเลยในที่สุดก็ไม่เสร็จต้องทิ้งรถไว้ที่อู่ ฮื่อ ๆ ๆ ๆ ..........

25. NONG_SCG

2,132
    3
    0

งานดีๆแบบนี้ใครก็อยากไปครับ............มิมิ

26. NONG_SCG

2,132
    3
    0

หนีไรมาบี น่ากลัวขนาดต้องหนีเลยเหรอ น่าสงสารจิงๆน้องเรา............อิอิ

พรุ่งนี้ไปร้านพี่ต้อยตอนเย็นๆ

27. NONG_SCG

2,132
    3
    0

อย่าลืมชวนพี่ด้วยนะ

28. RUT

1,222
    3
    0
    ตาน้อง..........เมื่อไหร่จะลง 14.XX.. อยากเห็น

29. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ฝีมือไม่ดีครับ แต่ผมว่ารถค่อนข้าง O แล้วนะผมว่า แล้วพี่รุตตั้งใจว่าของพี่เองจาทำลงซักกี่วิครับ

30. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    มาแอบดูรถแรงเขาคุยกัน....คริ คริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้