สิงห์ควันดำเมืองกาญจน์แนะนำตัวหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NONG_SCG, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

ไซไลน์อะดิ .............ดีป่าวอิอิ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up....

เปงไงบ้างครับพี่น้องเมื่อวันอังคารกลับกี่โมง ขอโทษครับที่ไม่ได้เข้าไปหา พอดีช่วงนี้ผมไม่สบายยังไม่หายเลย เซ็งมาก ๆ :cry:

3. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    กลับประมาณ 5ทุ่มนั่งกินเหล้ากับพี่เจี๊ยบและก้อพี่ต้อยอยู่.....

เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปอีกเสร็จแล้ว.................หายไวๆนะบี

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up.

ขอบคุณครับพี่.........

5. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    มากี่โมงครับ...เผื่อมีเวลาเข้าไป

6. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    น่าจะหลังเที่ยงอะครับ พี่นพ คงกลับช้าครับถอดปั๊มมังกรไปเทสด้วยอีกตัวหนึ่ง ว่างก็มานะครับพี่นพ จาได้ชมตาด้ามาดใหม่แรงกว่าเดิม .............อิอิ

7. ratithet

ratithet New Member Member

45
    1
    0
    ปิโตรนัสใช่มะเด๋วจะไปแวบซื้อของแล้วก็ออก5555555555

8. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    อัพ............ชาวกาญจน์

9. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    หายหน้าหายตาเลยนะพี่รุต

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ของผม ไซด์เลียครับ ................ อิอิ
    ยังมีชีวิตอยู่พี่ 8ส.ค.อาจจะไปครับ

11. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ซะงั้น สาวๆเมืองจันทร์ แหล่มไหมเอ เผื่อพี่คนดิ..........มิมิ

12. RUT

1,222
    3
    0

สวัสดีครับ...เอ....อยากกินมังคุดอีกอะ...ของฟรีนะ

13. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    อย่าเลยซื้อกินดีกว่า มังคุดตาเอแพง เข่งละเกือบ 2000 ผมหมายถึงค่าน้ำมันมานะ................กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆ

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

แอบมาฟัง คนหน้าตาดี+รถแรง เค้าคุยกัน :D

15. RUT

1,222
    3
    0
    หน้าตาดี...........แต่เมียดุครับ..อิอิ

16. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    จะเอาเท่าไหร่ล่ะพี่ ทั้งสาว ทั้งมังคุด
    ได้ข่าวแว่วๆแว่....พี่รุตจาเล่นหอยใหญ่เหรอครับ.....ดีนา

17. NONG_SCG

2,132
    3
    0

เผื่อด้วย อย่างพี่รูปไม่หล่อ พ่อจน เฮ้อเผื่อมั่งๆ

18. RUT

1,222
    3
    0
    ตาเอ..กับ .ตาน้อง มีแต่หอยใหญ่ๆ เราอิจฉา..เลยต้องหามาเล่นบ้าง

ไม่รู้ว่า หอยใหญ่ๆ....อารมณ์ประมาณไหน....ต้องลองเอง..ฮา.

19. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ฮึฮึ.....

20. RUT

1,222
    3
    0
    อัพ...................คนกาญจน์

21. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    พี่รุต มาดูด่วน เดี๋ยววันศุกร์เอากลับแล้วนะ

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
  23. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    TFR คันข้างบนรู้สึกว่าจะเห็นจอดอยู่แถวลาซาลนะครับ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++UP+++

ถ้าหมายถึงผม ก็ใช่ครับ ผมไปทำท่อที่ร้านศรีมงคลครับ :D ขอบคุณครับที่จำกันได้ :D

25. RUT

1,222
    3
    0
    อัพ.......................อีกที

26. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    พอดีไปธุระแถวนั้นนะครับ สวยโหดเลย

27. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ไปทำไรภัค ตี๋หลีเหรอ กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. RUT

1,222
    3
    0
    เข้ามา อัพเดท

29. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    หนีเด้งออก.........อาละวาดแล้วหรือยังครับ

30. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ประกอบแล้ว Runin แล้ว ม่ายรู้ว่าจาอยู่ได้นานป่าว.....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้