สิงห์ควันดำเมืองกาญจน์แนะนำตัวหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NONG_SCG, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    พูดอะไรอย่างนั้น ทำตัวตัดรอบไว้หน่อยดิ ไม่งั้นก็จับเปลี่ยนเทอร์โบเลย

2. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    เดี๋ยวว่างก่อน จัดปาย

3. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    คุยไรกัน...............งง

4. NONG_SCG

2,132
    3
    0

เรื่องทำเนียบกระจายไงพี่รุต

5. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    คุยเรื่องนี้แล้วหลอนทุกที

6. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ใช่ครับพี่นพ แต่เราก็ต้องหาวิธีการแก้ไขครับ จาได้ไม่ต้องขึ้นทำเนียบกระจายครับ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

มาดูขั้นเทพเค้าคุยกัน :D

8. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ใช่แล้ว ตาสีตาสา ชาวบ้านทำมะดามาดูเหล่าเทพไดเรกเค้าคุยกัน

อยากเป็นเทพมั้ง แต่กำลังทรัพย์ไม่ถึง ขอเป็นชาวบ้านไปก่อน อิอิ

ปล.ยังหาทางออกจากทำเนียบกระจายไม่ได้เลย :cry::cry::cry:

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

ตอนนี้ผมก็กระจายแล้วครับกับไอ้เจ้า tf06 เฮ่อ.......... :D

10. RUT

1,222
    3
    0
    เข้ามาอัพเดท...................

11. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ช่วงนี้ไม่ว่าง Up Step เลย งานเข้า

12. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แวะมาทักทายคับพี่น้อง+พี่รุจ อิอิ

13. ratithet

ratithet New Member Member

45
    1
    0
    :cool:หวังว่าคงได้เจอกันในงานนะ ตาน้อง เล่งทำงานให้ไวไวได้มีเวลาไป ทำร้ายโลกกัน555
    วันอาทิตย์เจอกัน ผมว่าจะลงรุ่น จูเนียร์ และเอ้าลอ 555
    ใส่06ไปลองดู

14. RUT

1,222
    3
    0

ดีด้วย.........ตาเอ๋...........แล้วเจอกันเน้ออออ

15. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ไปไม่ไหว ง่วงน อน ว่าจาไปพีระยังไม่ได้ไปเลย อยากลองแบบ Circuit ดูบ้าง แดรกก็ดีแต่คงแรงสู้เค้าไม่ได้ เราก็แค่กระบะบ้ารนอก......มิมิ

16. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ดีครับ น้องเอ๋

17. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เมืองกาญน้ำท่วมเหรอครับ

18. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ไม่ท่วมหรอก พอดีพนักงานการไฟฟ้าฝ่ายผลิตหลับเพลินกะดึกเปิด Damper เพลินไปหน่อยน้ำทลักออกมา.......อิอิ

19. RUT

1,222
    3
    0
    อัพ...........................ชาวกาญจน์

20. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    :D:D:D

21. NONG_SCG

2,132
    3
    0

เมืองจันฝนตกป่าว

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

เปงไงบ้างพี่น้องบายดีเปล่า วันนี้โทรไปหาไม่ติดอ่ะพี่ ทำไรอยู่เปล่า คริ ๆ ๆ :D

23. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ช่วงนี้ Project เยอะครับ

24. RUT

1,222
    3
    0
    เริ่มเงียบแล้ว...............บอร์ดชาวกาญจน์

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ไม่ใช่เด็กเมืองกาญจน์แต่เข้ามาอัพบ่อย ๆ ได้เปล่าคับ :D

26. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    เวะมาทักทายคับ พี่ๆ

27. parman26

parman26 New Member Member

5
    0
    0
    เข้ามาup...ด้วยคนต้องขอโทษพี่น้องชาวกาญฯ จริงๆ รถผมตูดดำ

28. RUT

1,222
    3
    0

ยินดี..............ตูดดำเหมือนกัน

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

วันที่ 5-6 กันยายน 2552 ผมมีทริปไปเที่ยวกันที่กาญจน์คับ พักที่ Lube Phaya Resort อยู่แถว ๆ สะพานห้วยมะค่า จ.กาญจนบุรี พี่ ๆ เพื่อน ๆ ถ้าท่านใดว่างแวะมาได้นะคับ (โดยเฉพาะพี่น้องว่างเปล่าพี่) :D

30. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ว่างดิ วันเสาร์อยู่ที่ร้านเทอร์โบแหระ จาเปลี่ยน Inter ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้