สิงห์ควันดำเมืองกาญจน์แนะนำตัวหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NONG_SCG, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    กระบะแต่งแถวเมืองกาญจน์ แยะจิงๆคับ ไล่ตั้งแต่บ้านโป่งไปเลยอ่ะ

2. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    เข้ามารายงานตัวครับ

3. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ครับผม นครปฐมยิ่งเยอะครับ สาวก Midway หนาแน่น

4. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    เจอะเจอกันที่ไหน ทักทายกันได้นะครับ ไปนครปฐมบ่อยครับ

5. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ได้เลยครับ ยินดีครับ

6. RUT

1,222
    3
    0
    เมื่อคืนไมไม่เจอ...................ที่ราชรีอ่ะน้อง

7. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ใช่ๆพี่น้องไปไหนอะ

8. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ไม่ได้ไปครับ Project ที่บริษัทเร่งมากครับ นัดสิงคโปร์ไว้อาทิตย์นี้ครับ

9. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ทำงานหวะ ไม่กล้าไปด้วยเดี๋ยวขากลับจุ้ยชอบแวะ...........................55555555

10. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ผมเสียคนก้อเพราะพี่นั้นละ
    คริคริ

11. Blue Dragon

Blue Dragon New Member Member

147
    0
    0
    ไม่ต้องโทษกัน...ทั้งคู่แหละ
    5555

12. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ถ้าไปกับพี่จริงๆนะ ไม่มีเสียคน..................มีแต่ได้คน 555555555555

13. TiGeR jUnIoR

1,177
    11
    0
    อันนี้เด็ด

14. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    เป็นไง Up Step แล้วดึงดีไหม

15. ออล้อล้น

ออล้อล้น New Member Member

92
    0
    0
    สิงห์ควันดำเมืองกาญจน์แนะนำตัวอีกคนครับ
    เด็กห้วยตะเคียน ท่ามะกา กาญจนบุรี

16. ออล้อล้น

92
    0
    0
    ทุกคนมักจะเห็นกันแถวๆ ท่าไม้ สถานบันเทิง กิซซี่ กาญจน์
    123 , RED ZONE นครปฐมครับรับรองไม่พลาด

17. NONG_SCG

2,132
    3
    0

เจอกันก็ทักทานกันครับ........................

18. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    เหมือนว่าเมื่อคืนวันเสาร์ ผมจะเห็นรถพี่จอดตรงข้างโรงจอดเครื่องบินป่าวครับ :rolleyes:

ใช่รึป่าว ไม่แน่ใจ อิอิ :D

19. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    กระทู้นี้เริ่มคึกคักแล้วครับ

20. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    อยู่ท่ามะกานี่เอง

21. TiGeR jUnIoR

1,177
    11
    0
    กระทู้คึกหริอพี่คึกหรอ

22. RUT

1,222
    3
    0

ใช่แล้วครับ......รถไม่แรง..เลยไม่ได้เล่นครับ

ไปดูเฉยๆ....เห็น คอมมอนเร็ว..เดี๋ยวนี้ หนาวววเลย

ทำไปได้...13.13........มนตี ดีเซล

แล้วรถ พี่ คันไหน โพสให้ดูได้ไหมครับ

23. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ผมก็ไม่ได้ไปวิ่งครับ อิอิ รถผมจอดตรงข้างเต๊นท์กรรมการน่ะครับ อีสุ ดราก้อนสีดำ ครับ (รถแฟนครับ)

ไว้เจอกันคราวหน้า ทักทายกันใหม่ครับพี่

24. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    รถผมใช้ฟอร์ด สีบรอนซ์แปะ MIDWAY หลังรถคร๊าบ กะ ฟอร์ด ไฮไรเดอร์ น้ำเงินทูโทน คร๊าบ หรือบางทีก็ นั่งกะแฟนรถดราก้อนสีดำน่ะครับ เจอะเจอที่ไหนก็ทักทายได้นะครับ

หลังๆผมจะไปเมืองกาญน์ บ่อยคร๊าบ อิอิ ไปดูงานที่ ทองผาภูมิ นู่นๆๆเลยครับ อิอิ เลยเขื่อเขาแหลมเข้าไปอีก 30 กว่าโล อิอิ เกือบใกล้เหมืองปิล๊อค แล้วครับ อิอิ

25. ออล้อล้น

92
    0
    0
    อยู่ท่ามะกาครับถ้าพี่มีงานมิตติ้งหรือพบประสังสรรค์ช่วยบอกผมด้วยนะครับ
    ผมชอบเที่ยวมากๆ ฮิ ฮิ

26. RUT

1,222
    3
    0

ยินดีครับ..............อย่าลืม เจอรถผม หรือเด็กเมืองกาญจน์

แซดดดดด...ได้เลย...ครับบบบหรือว่างไปทองผาภูมิ

ก้อแวะดื่มน้ำ ที่ อบต.ท่าเสา อ.ไทรโยคได้ครับ...ทางผ่าน

อย่างไงก้อยินดีครับบบบ

27. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0

:D ได้เลยนะครับ ยินดีครับพี่ :D:cool:

28. ออล้อล้น

92
    0
    0
    แค่ขำ ขำ นะพี่นะ

29. ออล้อล้น

92
    0
    0
    สวัสดีครับพี่รุต
    บ้านพี่อยู่ในตลาดท่าเรือใช่เปล่า พี่รุตใช้รถอะไรอยู่ครับพี่:D:D

30. parman26

parman26 New Member Member

5
    0
    0
    ขอ UP ด้วยคน อิชาพวกไปเที่ยวเขาใหญ่จัง พอดีมีเมียแยะเลยไม่ได้ไป ฮิฮิ น้าปลา ตูม ตูม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้