เอาแบบเสื้อมาให้ทุกคนตัดสินใจคับ ช่วยโหวดกันหน่อย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 18 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    แบบที่ 1 สีดำครับ 1 ตัวครับ ไซส์ Lครับพี่เอ๋

ปล.ถ้าเพิ่มแบบที่ 2 ได้เอาแบบที่ 2 สีดำอีก1ตัวไซส์ L

1. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    หนาวเด่ะ ฟันออกปากเลย 55555

เอา xl 2 ตัว เอาราคาทุน (30 บาท) ............. 55555

ตืดต่อได้ที่น้าเหเลยครับผม 081-7009015 ครับ

2. na046

983
    7
    18
    อ่าวโพสผิดกระทู้ซะงั้นกรู คือ ไอ้หม่อเห โพส ในกระทู้รายงานตัวกูขับฯ ว่ากลับมาแล้ว หนาวมาก ผมเลยโพสด้านบนไปแต่ผิดกระทู้อะนะ ไม่ต้อง งงกันหล่ะ เอ......................... หรือว่าเรา งง เองหว่า อิอิ ไปเยี่ยมชมรูปกันได้ในบอร์ด STEP OUT นะครับผม อิอิ

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ไกล้แล้วโว้ย อิอิ รอแกะบ๊อคอยู่ อิอิ

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    อ้าว มีสีดำด้วยหรอ ตาเอ๋ ถ้ามีสีดำ งั้นก็

เอาดำ 1
    ขาว 1 ครับ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

จัดไปครับ....

6. na046

983
    7
    18
    เสร็จยัง พรุ่งนี้กรู ขึ้นเหนือแล้ว หนาโว้ย ยังไม่ได้ จองตั๋วรถไฟเลย ไม่รู้จะมีที่ ป่าวเนี่ย

7. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ดันๆๆๆอัพๆๆๆ

8. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    จัดไปน้าเอ๋ ขอ XL 2 ตัว นะ

9. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ยังไม่ได้ไปเดินซื้อเสื้อเลย รอเดี๋ยวนะพี่น้อง อยากจะให้ทันก่อนเดือน 6 ที่เราจะไปทะเลกัน อิอิ

10. na046

983
    7
    18
    เหรอไปทะเล เดือน 6 เหรอ ........

ไป ทะเลเทพา ป่ะ ไก่ ย่างอร่อย ทะเลเทพา ไม่สวยเท่าไร แต่น่ารักดี ชอบ เงียบ สบาย ๆ เหงา ๆ อกหัก ๆ ดี

ไม่ก็ ก้นอ่าว บ้านเพ ก็น่าสนแต่ไม่รู้ตอนนี้เป็นไง หรือ จะเป็น ทะเล หมอก ที่ ภูชี้ฟ้าดี ฮืมมมมม ........... ไกลไป เอาที่แก่งกระจานและกัน ใกล้ ๆ ไปสบาย ๆ มีทะเลหมอก เหมือนกัน อิอิ

หรือจะไป ค่าย ตั้งแคมป์ ที่เขาเต่า ดี เงียบ ๆ สงบ แต่ไม่รู้ว่าหลวงพ่อ ท่านนี้ เป็นไง ไม่ได้ไปนานและ

หรือใกล้กว่านั้น ไปทะเลใจ ที่ เอสโซ่โล 7 ไม๊ เหอ ๆ ไปแล้วมีอะไรหลาย ๆ อย่าง ให้คิด ให้ งง ให้ ฯลฯ แถมทะเลสุราด้วยเลย ไปที่เดียวได้ 2 ทะเล เลย

แต่ถ้าเป็นทะเลชีวิต ................ ก็เล่นกันอยู่ทุกวัน มีทะเล มากมายหลายที่เหลือเกิน ให้เราได้ ก้าวไป สัมผัสมัน แต่..................... เรา จะไปหรือไม่เท่านั้น

11. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    มาลงทะเบียน ด้วยคน ครับ สีขาวและดำ อย่างล่ะตัวครับ 087-469-6885 ครับ

12. verakit

verakit New Member Member

45
    0
    0
    สวยทั้งสองแบบเลยครับ.......
    ....ทำยังไงผมถึงจะได้ใส่กับเค้าบ้างอะครับ...

13. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    จะใส่เมื่อไรคับพี่ๆ สวยทุกแบบเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้