ยินดีต้อนรับสมาชิก มินิทรัค คลับ ชาวชลบุรีทุกท่านนะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 22 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    แห๊ม...ๆๆๆ...จัดไปครับ...ประธาน..เอ๋...เต็มเหนี่ยว

2. อยากเป็นสมาชิกด้วยคนคับ

เด็กต.จ.ว คับ เหงาอ่ะ ไม่มีเพื่อนเลย ทำยังไงครับถึงจะได้เป็นสมาชิก MINI TRUCK CLUB กับเขาบ้าง

3. ขออภัยคับ พิมพ์ไม่ครบคับ ขอเป็นสมาชิก MINI TRUCK CLUB CHONBURI ด้วยคนคับ

4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อันนี้ตองติดต่อทางกลุ่มผู้ดูแลโซน ชลบุรีเลยคับ เอ้า..พี่ติ๊ก+ตาก้อง+ตาตั้ม+พี่เก้า รับแขกด้วย อิอิ

5. Tik series.pattaya

Tik series.pattaya New Member Member

52
    0
    0
    รถผมเสร็จ แล้วครับ

6. Tik series.pattaya

Tik series.pattaya New Member Member

52
    0
    0
    เอารูปรถผมให้ดูครับ

7. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    จะวิ่งไหวมั้ยพี่ติ๊ก สุดจริงๆ

8. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ผมลองยกดิสเปล่าๆยังหนักเลย 5555

9. hello

hello Member Member

125
    3
    18
    อยากได้จังครับ พี่ติ๊กมีเหลือๆบ้างไหมครับหุๆ

10. สวยจังครับทั้งดิส ทั้งล้อ เลย อยากมีมั่งจัง

11. อิจฉา อ่า

12. ติดต่อทางไหนจะสะดวกคับ รบกวนพี่ติ๊ก+ตาก้อง+ตาตั้ม+พี่เก้า ตอบกระทู้กลับด้วยคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

13. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    จะใหญ่ไปไหนนี่ พี่

14. UNSAI

1,416
    17
    38

ครับผมตั้ม-โอโม่ครับ ก่อนอื่นก็รายงานตัวเลยครับ ชื่ออะไร/ขับรถอะไร/บ้านอยู่แถวไหน ในเวปก่อนละกันครับ
    ลงเบอร์โทรไว้ด้วยนะครับ เผื่อมีมีตนอกรอบ จะได้โทรตามได้:D
    ปกติโซนชลบุรีจะมีตติ้งทุกๆ วันศุกร์lสัปดาห์ที่ 3 ของทุกๆเดือน จะเจอกันที่"แหลมแท่น"บางแสนและยังไม่มีโปรแกรมที่จะเปลี่ยนแปลง พบปะสังสรรค์กันได้ครับ

ลองโทรมาคุยกันก่อนก็ได้ครับ 0 8 6 5 4 3 1 6 9 0

15. Smother

1,573
    2
    0
    ระวังหน่อยนะครับ ไอ้ทิดตั้มกะลังคึก โทรไปคุยอย่าหลงคารมล่ะ เดี๋ยวจะโดนสอย ต... 555

16. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    หึหึ ทิดเย็...........................

17. แนะนำตัวคับ

สวัสดีคับ ชื่อเป้คับ ใช้รถ strada 4M40-อยากจะTแย่แล้ว บ้านอยู่หลังม.ศรีปทุมชลบุรี ทำงานอยู่บางปะกงคับ แล้วจะมีตติ้งกันกี่โมงคับ คือเลิกงานเกือบ 6 โมงเย็นอ่ะคับ อยากไปแต่กลัวไม่ทัน เบอร์ผม 0866332413 24ช.ม.เลยคับ

18. tumkinno

703
    1
    18

:D:D..น้าอ๊อด..นี่หว่า

19. โทษทีครับ....ไม่ได้เข้ามาซะนานเลย....

แนะนำตัวก่อนนะครับ ชื่อ จิว ครับ....ตอนนี้ไม่มีรถครับ(พังนนอยู่อุ่)
    มืทติ้งก็ไม่ได้ไปร่วมเลย....
    แต่ว่าวันที่ทำบุญรุคงจะมีตังไปเอาออกคงไปได้ครับ......

ถ้าไม่ทันเดี๋ยวเอาจักรยานตามไปครับ.....5555...:D

20. Smother

1,573
    2
    0
    วันศุกร์ ที่ 16 มกราคม 2552 งดมิตติ้งที่แหลมแท่นครับ ไปทำบุญกันเช้าวันที่ 18 มกราคม 2552
    9 โมงตรงที่ร้านพี่ติ๊ก ติดกับสุขาวดี

ดูรายละเอียดที่กระทู้ Mini Truck Club Chonburi ทำบุญปีใหม่ได้เลยครับ

21. Tik series.pattaya

52
    0
    0
    บอกบุญถึงที่เลยครับ

22. STEP_OUT 001

196
    1
    0
    ตามนั้นครับ พี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

23. tumkinno

703
    1
    18
    DD...DD

24. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    สงสัย ถ้าพวกผมจะไป ต้องไปค้างบ้านน้าอ๊อดซะแล้ว
    ไม่รู้ว่าแม่อ๊อดจะบ่นอีกป่าว อิอิ
    แล้วแม่จะเอาอะไรขายล่ะทีนี้ อิอิ

25. Tik series.pattaya

52
    0
    0
    เงียบเหงาจังครับ

26. แล้วเดือนกุมภาจัดมิตติ้งวันศุกร์ที่สามเหมือนเดิมใช่ไหมคับ

วันที่18 ม.ค. ติดธุระสำคัญอ่ะคับ แล้วเดือนก.พ.จะเสนอหน้าไปฝากเนื้อฝากตัวคับ ขอบคุณมากเลยคับสำหรับการต้อนรับในเบื้องต้นของพี่ๆทุกคน

27. UNSAI

1,416
    17
    38
    จัดไปครับ แล้วเจอกัน

28. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ผมชื่อ นะครับ ใช้กระบะเก่า ๆ ครับผม รบกวน ผมขอฝากเนื้อฝากตัว พี่ตั้มโอโม่ ด้วยนะครับ วันที่ 18 ทำบุญเหรอครับผม แต่วันที่ 16 -17 ผมมีแข่ง จักรยานที่ จอมบึง และเย็น มีเลี้ยงศิษเก่า อัมพวันวิทยาลัย ครับผม ถ้าฟื้น หรือไม่ไป ผมขออณุญาติพี่ตั้มโอโม่ ไปแอ่ว ชลบุรีด้วยตนนะครับผม อิอิ

29. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    โถ..........น้องนะ อิอิอิ

30. jesus_a

jesus_a New Member Member

42
    0
    0

สวัสดีครับพี่นะ พี่นะเป็นศิษย์เก่ารุ่นไหนครับ
    ผมเองก็จบที่นั่นแต่ไม่ทราบว่ามีเลี้ยงครับ
    ตอนนี้ผมมาอยู่เมืองชล รู้จักกับตั๊ม ก้อง เก้า อ๊อด จิว ครับ
    ยินดีที่รู้จักครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้