ยินดีต้อนรับสมาชิก มินิทรัค คลับ ชาวชลบุรีทุกท่านนะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 22 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    มาครับพี่นะมาทำบุญกัน

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    อยู่ชลบุรีซะเปล่า ไม่ได้ไปมิตติ้งเลย รู้สึกผิดมากครับ ขอบอก............

3. งานนี้เจอคอเดียวกานด้วย

มีคนขี่จักรยาน mtb ด้วยงานนี้ขอไปทำบุญด้วยคนนะครับไม่ไปแข่งที่จอมบึงแบบว่าไมฟิตครับ

แล้วเจอกานร้านพี่ติ๊กเด้อ........

4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    จัดไปคับ ยังไงก็เผื่อด้วยนะคับ

5. na046

na046 Member Member

983
    7
    18

คงได้แค่ ปั่นไปเที่ยวครับ เพราะ มีงานเอ๋ วันที่ 18 ครับผม แหมม มีคนขี่จักรยาน ด้วยเช่นกัน เนี่ย ผม แค่ท่องเที่ยว สบาย ๆ ครับ :) เยี่ยชมรูปได้ในบอร์ด STEP OUT นะครับผม กระทู้ ตลาดน้ำท่าคานะครับ :D

6. pik-rescue62

pik-rescue62 New Member Member

6
    0
    0
    คับผมเป็นสมาชิกคนหนึ่งของคลับมินิทรัค(ปิ๊ก)อยากจะให้มีกิจกรรมของชมรมบ่อยๆ

7. pik-rescue62

pik-rescue62 New Member Member

6
    0
    0
    ปิ๊กไปแน่พี่ติ๊ก

8. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    แล้วเจอกันครับ

9. Smother

1,573
    2
    0
    :p:p:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มกราคม 2009
  10. Tik series.pattaya

Tik series.pattaya New Member Member

52
    0
    0
    มาเลื่อยๆๆๆๆครับ

11. Smother

1,573
    2
    0
    วันอาทิตย์นี้แล้วนะครับพี่น้อง

12. pik-rescue62

6
    0
    0
    เข้ามาชมนะมาเยี่ยมชมคับ

13. pik-rescue62

6
    0
    0
    ใครมีรูปล้อแม็ก ขอบ 20 นิ้ว ขอดูมั้งนะลาย 5 ก้านนะ

14. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    อยากได้ล้อของพี่ปิ๊กจัง ฮุๆๆๆ

15. Smother

1,573
    2
    0
    คุณปิ๊ก รถหล่อมากเลยครับ

16. Tik series.pattaya

Tik series.pattaya New Member Member

52
    0
    0
    ปิ๊ก จัดไปครับ

17. เล่นทั้งจักรยานทั้งกระบะ......แล้วเมื่อไหร่จะมี MU7 เหมือนตาอ๊อดบ้างเด้อ...

เมื่อคืนไปกินควันมา....แบบว่าตัวดำเลย....มีแต่ตีน 10 ล้อ.....:cry:
    .......

18. jesus_a

jesus_a New Member Member

42
    0
    0
    นึกว่าจิวคอยตามเก็บ.....
    ส่วนสองคนนั้นจิกกันติดเลย :thumbs_up:
    หวาดเสียวววว:cry:

19. Tik series.pattaya

52
    0
    0
    เหลือ1วันครับ

20. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    แม๋ ไปไหนไม่ชวนเลยนา อิอิ

21. Tik series.pattaya

52
    0
    0
    เอ้าไปกันเยอะๆๆครับ

22. Smother

1,573
    2
    0
    ทำบุญอิ่มอกอิ่มใจกันไปแล้วครับวันนี้

23. Tik series.pattaya

52
    0
    0
    ก้องแล้วอย่าลืม ลงรูปให้พี่ๆๆ ในคลับใด้ดูกันน่ะครับ

24. loveTRD1 รถ toyota

loveTRD1 รถ toyota New Member Member

20
    0
    0
    มาใหม่ครับ ยินดีที่รู้จักทุกคน ผมลำดับที่ 057

25. Smother

1,573
    2
    0
    ดีครับ

26. Tik series.pattaya

52
    0
    0
    ก้อง ลงรันเบอร์ให้ตรงไหนครับ เพื่อนถามมาครับ

27. loveTRD1 รถ toyota

loveTRD1 รถ toyota New Member Member

20
    0
    0
    tiger 4 ประตูมาแว้วครับ อยู่พัทยาใต้ คุ้นไหมพี่ติ๊ก เลขสมาชิก 057ครับ

28. Smother

1,573
    2
    0
    ขอโทษทุกคนด้วยครับ ตอนนี้งานยุ่งมากเลย ตัวเป็นเกลียวหัวเป็นน็อตแล้วครับ
    ไม่ทำเดี๋ยวโดนไล่ออก ช่วงนี้ยิ่งเอาออกกันเยอะด้วย เดี๋ยวจะไม่มีงานทำซะก่อน แต่ทำให้แน่นอนครับ
    รอหน่อยนะครับ

29. Tik series.pattaya

52
    0
    0
    รับทราบครับ

30. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แอบมาดูพี่น้อง ชลบุรีคับ เป็นังไงกันบ้าง สบายดีกันป่าว
    วันเกิดคลับปีนี้ ว่าจะไม่จัดแข่งรถล่ะ เปลี่ยนเป็นไปหา อาหารทะเล
    อร่อยๆกินแถวๆ ชลบุรี ดีป่าวคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้