ยินดีต้อนรับสมาชิก มินิทรัค คลับ ชาวชลบุรีทุกท่านนะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 22 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ดีครับน้าเอ๋ แต่ว่าที่ไหนดีล่ะ บ้านน้าอ๊อดดีป่าว 5555

2. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    มาเลยครับพวกเรา งานนี้น้าเอ๋เลี้ยงครับ
    กินฟรีตลอดงานครับ 3 วัน 3คืน
    ขอบคุณครับน้าเอ๋ ขอให้อายุยืนหมื่นๆปี

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เฮ้ย.....เจ้าบ้านเลี้ยงซิ อิอิ

4. loveTRD1 รถ toyota

loveTRD1 รถ toyota New Member Member

20
    0
    0
    มาเลยครับ มีหอยตัวใหญ่ๆทั้งนั้น

5. Smother

1,573
    2
    0
    เจ้าบ้านเลี้ยงไม่ได้หรอกครับ
    ต้องเจ้ามือ

6. loveTRD1 รถ toyota

loveTRD1 รถ toyota New Member Member

20
    0
    0
    ไม่มีใครเลยไปไนกันหมด

7. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มา แว้ว คับ พี่ น้อง ชาว ชลบุรี อิอิ

8. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    เลี้ยวววว....ดีไม๊...อิอิ

9. Tik series.pattaya

Tik series.pattaya New Member Member

52
    0
    0
    มาแล้วครับ

10. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    พี่ติ๊ก ล้อจะใหญ่ไปไหนเนี่ย อิอิ

11. Tik series.pattaya

Tik series.pattaya New Member Member

52
    0
    0
    เดี่ยวเอา30มาให้ชมครับ

12. loveTRD1 รถ toyota

20
    0
    0
    ไปซุ้มใส่ล้อ 30ใช่ไหมเนี้ยหายไปซะหลายวัน
    เจอกันงาน BURAPA นะคับพี่รอชมอยู่
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

13. Smother

1,573
    2
    0
    ถ้าใส่ 30 นิ้วแล้วต้องเตี้ยเท่าเดิมนะ

14. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ช่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ:sad:

15. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    ใส่ไว้หลังกระบะอ่ะคงพอได้ อิอิ
    ล้อ อ่ะไม่เท่าไร แต่เบรคนี่สิ สุดว่ะพี่

16. hello

hello Member Member

125
    3
    18
    แอบดูตัวแรงๆคุยกันอิอิ

17. Smother

1,573
    2
    0
    เบรคสุด รถก็หยุดวิ่งไม่ได้ดิ......น้าอ๊อดนี่ยังไง

18. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มาป่วนอีกแว้ว อิอิ
    ไอ้อ๊อด มาได้ไง มรึงอ่ะ อิอิ

19. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    อยากกินหอยนางรม อะ จิ้ม น้ำจิ้มเด็ด ๆ เทียมเจียวด้วยนะ แจ่ม ๆ ไอ้ อ๊อด ไปเขาใหญ่ เอาไปฝากซักถุงเด่ะ

20. loveTRD1 รถ toyota

20
    0
    0
  21. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เออ...น้า มรึงอย่าลืมนะ อยากเหมือนกัน

22. สอบถามคับ เดือนนี้จัดมิตติ้งที่แหลมแท่นไม้คับ

ผมนายย่องเบาหนุ่มหน้ามน คนขี้เหงาเจ้าเก่า จะขออนุญาตไปร่วมมิตติ้งด้วยอ่ะคับ เวลากี่โมงอ่ะคับ รบกวนแจ้งกลับด้วยคับ

23. loveTRD1 รถ toyota

20
    0
    0
    อยากเด้.......................อิๆ

24. Tik series.pattaya

52
    0
    0
    เข้ามาป่วนเลยเรา อิ....

25. Tik series.pattaya

52
    0
    0
    เอามาให้ดู

26. loveTRD1 รถ toyota

20
    0
    0
    หวัดดีคับ

27. หายไปไหนกันหมดคับ ไม่เห็นมีใครตอบผมเลย

28. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มาได้เลยคับ เดี๋ยวพี่ติ๊กรับแขกเองเลยคับ อิอิ

29. Tik series.pattaya

52
    0
    0
    งานนี้เมาเต็มที่ครับ แหกปากให้สะใจ ดิบๆๆ จริงๆๆครับ ปล่อยตัวให้เต็มที่ครับ เมาเดี่ยวผมหามเองครับ

30. Tik series.pattaya

52
    0
    0
    เดี่ยวส่งให้ดูตัวอย่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้