ยินดีต้อนรับสมาชิก มินิทรัค คลับ ชาวชลบุรีทุกท่านนะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 22 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

แล้วโซนชลบุรีมีมิตติ้งกันอีกทีวันไหนครับ...คราวที่แล้วไปแจมมามีทั้งหมด 3 คันครับ รวมผมด้วยครับ เหงาจังครับ...

2. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ศุกร์นี้มีใครไปบ้าง เช็คชื่อหน่อยครับ

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เป็นไงบ้างคับก้อง สบายดีกันป่าว งานไหลชลบุรีวันที่เท่าไหร่เนี่ย

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    มาวิ่งแดร็กกันหน่อยไหมครับผม

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

ศุกร์ที่ 24 เม.ย. 52 ใช่ป่ะครับพี่ก้อง หรือว่าศุกร์ที่ผ่านมาแล้ว

6. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ศุกร์ที่ผ่านมาแล้วครับบี ครั้งหน้าครับไม่พลาด ขอโทษด้วยจริงๆงานเข้าพอดีเลย

7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

ไม่เปงไรครับพี่ตั๊ม ไว้มิตติ้งคราวหน้าก็ได้ครับ อยากเห็นรถแรง ๆ + สวย ๆ อ่ะครับ

8. Smother

1,573
    2
    0
    เสาร์ที่ 20 มิถุนาย นี้ ขา Drag เจอกันที่สนามเทพนคร พระรามสองนะครับ
    ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง
    รายละเอียดติดตามได้ในบอร์ด และผมจะมาอัพเดทให้ครับ

9. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ช่วยประสานงานด้วยนะคับก้อง

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

อยากไปนั่งดูด้วยคนครับ......

11. hello

hello Member Member

125
    3
    18
    เงียบเหงาจังเลย

12. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    สันงาน อย่าลืมมากันนะคับพี่ๆ

13. Smother

1,573
    2
    0
    พี่เก้า สีที่ฝากซื้อได้ยังครับ
    ได้ไม่ได้ยังไส่งข่าวหน่อย ว่างๆ เด๋วแวะไปเอา

14. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แล้วเจอกันวันงานนะคับ ก้อง

15. Smother

1,573
    2
    0
    ครับ ไม่พลาดครับ
    ไม่ค่อยมีเวลาเท่าไหร่เลยตอนนี้ ไม่ได้ลงพื้นที่พบปะพี่น้องโซนชลเลย
    ตั้มก็ไม่อยู่เลยเลยไม่มีใครช่วยกันปล่อยควัน

16. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ครับผม

17. วันนี้มี มิตติ้งไม้คับ น้องก้อง รบกวนตอบกลับที่ [email protected] (ขอโทษคับที่ไม่ได้ login ผมลืมรหัสไปแล้ว)

18. Smother

1,573
    2
    0
    วันอาทิตย์ที่ 31นี้ ไปเจอกันที่ สนามพีระนะครับ

19. กี่โมงคับ รบกวนจริงๆคับ ตอบกลับผมที่ [email protected] เน็ตที่บ้านช้าค่อดๆ ที่แผนกคนใช้เยาะ ในแผนกมี internet center เครื่องเดียว เมล์นี้เป็นเมล์ส่วนตัวคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ น้องก้อง

20. รูปสนามพีระ

รวมรูปได้แล้วรบกวนแจ้งด้วยนะคับ น้องก้อง น้องตั้ม

21. khOndErm

khOndErm New Member Member

6
    0
    0
    แอบมาดูครับ เห็นรถ มาสด้า สีขาว วิ่งไปทาง จันทบุรี แรงมาก เลยอยากรู้ว่ารถใครครับ ทะเบียน กทม. ฝากะโปรงสีดำ ครับ

22. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เอ้า รถใคร รายงานตัวด้วยคับ อิอิ

23. Smother

1,573
    2
    0
    เด๋วส่งเมล์ให้ครับ

24. Smother

1,573
    2
    0
  25. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เอ้า....พี่น้องเมือง ชลบุรี ไปไหนหมดแล้วคร้าบ

26. UNSAI

1,416
    17
    38
    มาคร้าบบบ พี่เอ๋คุยกับพี่ติ๊กยังครับ

27. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    รถเสร็จยังพี่

28. UNSAI

1,416
    17
    38
    ยังเลยครับเอ

29. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    MeeT ที่ชลเมื่อไหร่โทรตามด้วยพี่

30. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ยังไม่ได้คุยเลยคับตั้ม เดี๋ยวจะลองคุยกับพี่เค้านะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้