อุบัติเหตุคลอง 5 สดๆ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. partshop

partshop New Member Member

303
    9
    0
    เสียใจด้วยครับ...ขนาดมีบาร์เรียแล้วก็ยังไม่พอหรอก...ระวังอย่ายืนปลายสนามหรือใกล้ลู่...อันตราย บางคนก็ชอบชะโงกหัวไปดู

2. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    RIP กับผู้เสียชีวิตนะครับ

ผู้บาดเจ็บก็ขอให้หายเร็วๆ นะครับ อย่ามีการสูญเสียมากกว่านี้เลยครับ
    ขับรถก็ระวังกันด้วยนะครับ

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ไม่รู้เรื่องเลยกรู เพิ่งกลับมาจากต่างจังหวัด แต่ก็เสียใจด้วยนะคับ

4. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

5. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ร่วมเสียใจในเหตุการณ์ด้วยคนครับ

6. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    เสียใจอย่างยิ่งกับเหตุการณ์ครั้งนี้ครับ

7. เสียใจกับผู้ที่จากไปด้วยครับ

ส่วนผู้บาดเจ็บก็ขอให้หายไวไวครับ

8. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้ประสบเหต์และครอบครัวของผู้เสียชีวิต
    ขอให้ทุกชีวิตไปสู่สุขติ

9. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    เศร้าใจครับ

น้ำตาจาไหล

10. ToN_DeTT

ToN_DeTT Member Member

100
    1
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับผม

11. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    พวกเราไม่มีใคร อยู่ในเหตุการณ์ และไม่เป็นอะไรกัน นะ มันจะมีเหตุการณ์ รูปแบบนี้เกิดขึ้นที่ไร กลัวว่าจะเป็นคนที่ผมรู้จัก ยังไง ก็ ระวังกันหน่อย นะครับผม

12. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    มานเปนเหตุสุดวิสัยครับ

13. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เสียใจด้วยครับ

14. เสียใจด้วยครับ ขออย่าให้มีเหตุการณ์อย่างนี้เกิดขึ้นอีกเลยครับ ผมก็ไปมาครับวันที่เกิดเหตุเดินไปดู ศพเพียบเลย แบบว่าไม่ค่อยดีด้วย โดยมากจะเละอ่ะครับ น่ากลัวจิงๆ........

15. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เสียใจด้วยเช่นกันนะคับ....

16. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    แรงมากจริงๆ....ขอไว้อาลัยกับผู้เสียชีวิตทุกท่าน

17. tel korat

tel korat New Member Member

216
    0
    0

18. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    เสียใจด้วยอย่างยิ่งคับ

19. much

much New Member Member

239
    1
    0

20. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    อาลัยกับผู้ที่ดับสูญ

21. สมภพDirect

สมภพDirect New Member Member

39
    5
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้สูญเสียด้วยครับ

22. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    รายชื่อผู้เสียชีวิตจากเหตุการณ์อุบัติเหตุที่คลอง 5 จากหนังสือพิมพ์เดลินิวส์
    นายอาดามพ์ ผิวผา อายุ 20 ปี
    นายภูวดล ผิวผา อายุ 22 ปี
    นายอนันต์ ชัยศร อายุ 42 ปี
    นายกำพล จตุรัตน์ อายุ 35 ปี
    นายปิยะ สมันเลาะ อายุ 25 ปี
    นายจีระเดช กอแซ อายุ 15 ปี
    นายอภิศักดิ์ เจนสาริกรรม ไม่ทราบอายุ
    นายประวิทย์ กิตติจราวุฒิ ไม่ทราบอายุ
    นายสุวัฒน์ชัย พรสันเที๊ย อายุ 20ปี
    ด.ช มังกร ประจงจิตร อายุ 4 ขวบ
    ล่าสุดผู้ว่าปทุมธานี สั่งปิดสนาม บางกอก แดรก อเวนิว ไม่มีกำหนด
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

23. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ได้ข่าวว่าเป็นช่างของอู่สามารถซะหลายคนเลย เสียใจด้วยครับ

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า

1 สนามไม่ปลอดภัย

2 ที่ชมไม่ปลอดภัย

3 รถแข่งไม่ปลอดภัย

เป็นห่วงแทนผู้จัดจริงๆ

24. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    เสียใจด้วยนะคับ กับผู้บาดเจ็บแล้เสียหาย

25. ขอแสดงความเสียใจคับ

26. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซิ้งคับ

27. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ได้ข้าวมาเหมือนกันครับว่าเป็นช่างอู่สามารถหลายคน
    ช่างเก่งๆไม่น่าด่วนจากไปเลย

28. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ในครั้งนี้ครับ....................หม่ำคนขับรถโอเพ่นสามารถเสียชีวิตครับน่าเสียดายคนมีฝีมือ.....

29. top kung

top kung New Member Member

65
    0
    0

30. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้