DOWLOY DIESEL จันทบุรีจ้า...!! (1)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KiTNa MTC, 25 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    งั้นผมไม่ตามตูดน้าแล้ว เด๋วเหม็นขี้แตก ฮิฮิ

2. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    น้าเอ๋ห้าว ท้าเช็งทุก สถาบัน
    ที่ท้าบ่อยก็สำโรง อิอิ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อยากใส่ HOLSET HX...... อะไรก็ได้ พอดีมี TF06 อยู่เลยอยากเปลี่ยน
    (อยากเล่นหอยใหญ่มั่ง)ครับบบบ
    เผื่อว่าวันข้างหน้าจะดันไปกินข้าว ครัวต้นจันทร์

4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ถ้าไปแล้ว เต็มที่เลยนะเอ ห่อกลับด้วย เพราะว่า แม่บอกว่า
    เอาแค่จน..อย่าให้เจ้ง เป็นพอ อิอิ

5. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    รับทราบครับน้า
    เอาแค่จน!!!!!!!!!

6. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    หึหึ เอากันเข้าไป

7. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มีใครทราบโปรแกรมหรือรายการแข่งกระบะบ้างครับ
    ช่วยบอกด้วย....

8. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เอ้า...ใครทราบมั่งคร้าบบบบบบ

9. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ไม่มีใครรู้???

10. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    28นี้ มีใครไปราชบุรีมั่งครับ???

11. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    มี Hx-35 ครับ สน TF-06 ด้วยครับ ปล่อยเท่าไรอะครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=573874

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    อยากได้HX35
    อยากปล่อยTF06
    ใครมีช่วยเดินเรื่องทีคร้าบบบบบบบ

13. นั้นจิอย่างโหด

14. tf06ปล่อยเท่าไรครับ
    สภาพเปงไงบ้างสนใจอ่ะ

15. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    สภาพยังปิ๊งๆอยู่ครับแต่ไม่รู้ว่าตอนนี้ซื้อขายกันอยู่เท่าไหร่อ่ะ

16. oat42

oat42 New Member Member

31
    0
    0
    สวยโหดกันทุกคันเลย

17. สนใจเฉยๆ

18. อยากได้ถ้าขายก็บอกนะ

19. ขาย06บอกด้วย

20. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    อัพ

21. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ขายแน่ครับแต่อยากได้ลูกใหม่ก่อนอ่ะ
    ใครมมีHX35บอกด้วย

22. ใครมี06บอกด้วยครับ

23. verakit

verakit New Member Member

45
    0
    0
    ดีเซล เมืองจัน
    แรงๆทั้งนั้นเลย......
    UP...UP...UP
    เอาเลยเพ่ให้รู้กันไป...ว่าของดีเมืองจันไม่ใช้แค่พลอยกับผลไม้
    แต่...ดีเซล...โหดๆๆ...ก็มีเช่นกัน

24. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แจ่ม......

25. DANAI-WMCT

DANAI-WMCT New Member Member

8
    0
    0
    โหด ๆ กันทุกคันเลยครับ .....

26. verakit

45
    0
    0
    จันทบุรี....UP....

27. verakit

45
    0
    0
    มาดๆ..เลย ครับ D - MAX 4ประตูดาวลอย
    ลาก....ซะ.....สะดุ้งเลยคับท่าน...
    ....ขอบอกเลยนะ....เสียงโหดม๊ากมาก

28. verakit

45
    0
    0
    .....UP..........
    เลยครับ เงียบจังชาวจันทบุรี
    ....สิงค์ควันดำ....ชาวดาวลอยเดี๋ยวนี้ผมไม่ค่อยเห็นมารวมตัวกันเลย
    .....ชอบนะครับ.....ตอนรวมตัวกันทีไร...
    .......มีแต่ตัวแรงเสียงโหดกันทั้งนั้นเลยนะครับ............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้