DOWLOY DIESEL จันทบุรีจ้า...!! (1)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KiTNa MTC, 25 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เอาดิอยากรวมตัวกันวันไหนบอกมาเลย
    รู้สึกว่าเงียบจิงๆแหละ
    ตัวผมเองยังหายจากบอร์ดไปนานเลย
    เจอกันก็ทักกันมั่งฮิ

2. verakit

verakit New Member Member

45
    0
    0
    จ้า..........Up.........
    .....

3. verakit

45
    0
    0
    จัดไปซักวันดิครับ....พากันออกไปหา...Trackสวยๆวิ่งกัน....แบบเถื่อนๆอะนะ...
    ...เห็นว่าแค่มีงานแบบนี้...ผ่านไปกันบ้างแล้วไม่ใช้เหรอครับ.....
    ....แต่ผมไม่รู้ว่าวิ่งกันวันไหน...ที่ไหน...เวลาไหน...อะนะ...
    ...อยากไปชมเป็นขวัญตาเหมือนกันอะนะ....

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ทิ้งเบอร์ไว้หรือไม่ก็เข้ามาที่อบต.ท่าช้างอ่ะ
    เดี๋ยวจัดให้

5. สงสัยจาดมควันกันไม่ไหวอ่ะอิอิ

6. verakit

45
    0
    0
    ...Upครับ...
    .......ที่ผมบอกหมายถึงผมไปดูนะ.....ถ้าให้ไปแข่งกับเค้าอะนะ.......
    .......ผมคงรั้งท้าย...เซซ้ายเซขวาเพราะเมาควันพวกพี่แน่ๆเลย........
    .......ผมขอเป็นผู้ชม...และติดตามผลงานของดาวลอยดีเซลชาวจันทบุรีไปแบบเนิบๆดีกว่า........
    .......เงินผมมันน้อย....รถผมเลยวิ่งเนิบๆ......

7. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ถึงว่าเห็นติด BLACK-LIST
    ล้อเล่นนาอย่าคิดมากอิอิอิผมเองก็ไม่ใช่คนรวย
    แต่ใจมันร๊ากกกกกกกกก

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

บ้านผมอีกหลังอยู่ตรงอีสเทริน์ ซีบอรด์ ระหว่างเขตจังหวัดชลบุรี กับระยองครับ.....ถ้าเจอ Civic 2.0 สีบรอนด์ แม็กซ์สีทอง ชุดแต่ง mugen บีบแตร หรือ ต็อปไฟ ใส่ไม่ต้องแซ็ดดดดดดดดด หนี หรือ ควักอาวุธลับออกมานะครับ.....(ผมจะพยายามจำรถพวกพี่ ๆ แถวโซนจันทบุรี เผื่อเจอแล้วจะได้ทักทายกันครับ) 555555..........เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

9. verakit

45
    0
    0
    ...Up...
    ...ว่าไปนั้นพี่...
    ...BLACK LIST...ประมาณว่ารถลึกรับอะไรประมาณนั้นอะนะพี่.......แต่..
    ...ไม่ใช้ว่ารถที่ซุ้มแรงแบบรับๆนะ....อือ.....นั้งดูอยู่ข้างสนามแบบรับๆ....
    ....เพราะรถผมมัน..เนิบๆ....แบบว่าอายเค้า....
    ...วันๆก็ได้แต่ซ่า....กดคันเร่งจีดจาดอยู่คันเดียวแบบเหงาๆ....
    ....ผมมันคนเพื่อนน้อยอะนะ.........พี่....
    ...เอางี้พี่...ไปวิ่งรถที่ไหนก็บอกผมทีนะครับ.....ทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้นะครับ......
    ที่............. [email protected].....
    ....ขอบคุณคร๊าบ.................

10. ได้ข่าวว่าพี่เอกินของใหญ่แล้วเหรอรอของเล็กอยู่ถ้าลดให้อีกนิดก็ดีเลยครับ

11. verakit

45
    0
    0
    up......เมื่อคืนวันเสาร์ที่ผ่านมาเห็น ดีเซล วิ่งออกสายนอกกันหลายคัน
    ........ผมเลยขับตามปาย....แต่ไม่เห็นรถใครเลย เห็นแต่ควัน......ไม่รู้ปายวิ่งที่หนาย
    พี่เอรู้ช่วยบอกทีนะคราบบบ ผมแค่อยากจะดูบ้าง

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ผมเองก็ไม่รู้เหมือนกันอ่ะ
    แบบว่าตามเค้าไม่ทันคร้าบบบบบบบ

13. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เฮ้ย...กลับจัน แล้วหรอ เมื่อวานโทรไปก็ไม่รับ จะพาไปดูแหล่งซะหน่อย อิอิ

14. ตาเอของใหญ่ดีจิงอย่างเขาว่าไหมเพื่อข้ามไปกินมั่ง

15. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    พอดีได้มีโอกาสไปเหยียบถิ่นน้าเอ๋เข้าให้
    รู้สึกว่าของเค้าดีจิง ถึงว่าน้าเราไม่ออกจากถ้ำเลย
    .555......

16. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    สุดๆUPไป

17. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เมื่อวานเห็นVIGOทีม ปลิวลม มาจากนครนายก
    มากะกลุ่มKSR แม๋รถสวยๆทั้งนั้น เห็นแล้วอยากซื้อขี่ซักคัน

18. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    ขายสตราด้า ดิ อิอิ

19. เห็นรถพี่ๆแรงๆน้องก็ดีใจด้วย

20. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เอางั้นเลยเหรออออออออออ น้าอ็อด

21. verakit

45
    0
    0
    UP....ครับ
    คอมซ่อมและ
    แต่รถยังไม่มีตังซ่อม
    ปั้มจะพังแวว

22. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    มีเพื่อนหลายคันเลยนะเนี่ยะ

23. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ยังมีอีกเยอะพี่ พวกไม่ยอมเปิดเผย

24. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เครื่องเป็นไงมั่งเอ ใช้ได้ป่ะ .... แล้ว เข้ามา กท เมื่อไรเนี่ย ไม่บอกไม่กล่าว .....

25. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    พอดีได้มีโอกาศแอบไปเยือนถิ่นน้าเอ๋เค้า
    (แอบไปดูตัวอ่อนมาอ่ะพี่นะ โอยเลือดกำเดาจะไหล)
    ถึงว่าชวนน้าเอ๋มาจัน แกไม่อยากจะมา
    สงสัยไม่อยากห่างตัวอ่อน
    ลืมบอก เครื่องไม่เป็นไรเลยแต่ดูภายนอกดีๆดิ

26. เขาว่าตัวอ่อนนี้จาเปรี้ยวนิ

27. jackmix

jackmix New Member Member

39
    0
    0
    ชอบนิสสันสีขาว รถใครครับ สวยดี

28. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ยังไง หว่า ดูภายนอก ดีดี แล้ว ภายในอะ ......................... เป็นไง แหลมมมมมม ป่ะ

29. popcomsci11

popcomsci11 New Member Member

9
    0
    0
    หวัดดีคับพี่ๆDowloyDieselทุกคนคับ
    ผมเห็นรถพี่กันเกือบทุกคันล่ะ
    เพราะผมอยู่จันท์เหมือนกัน หุหุ
    ช่วงนี้ใกล้หน้าผลไม้ล่ะ ชาวกระบะดีเซลเตรียมตัวออกแล้ว หุหุ

30. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    อยู่แถวไหนของจันอ่ะคัรบ
    เจอกันก็แสดงตัวทักทายกันมั่งนะคุณ popv8

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้