isuzu tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    :D:D:D

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

อ้าว..........น้องเกมส์หายไปไหนเนี่ยเงียบไปเลย ถ้าว่าง ๆ ก็ลงมาจากลำปางมาเที่ยวบ้างนะ :D

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เดี๋ยวถ่ายรูปtfrแถวจันให้ดูมั่ง รอก่อน

4. tOrKaaB

tOrKaaB New Member Member

203
    0
    0
    อยากเห็น ห้องเครื่อง TFR ของเพื่อนๆอะครับ มีโชมั่งมั้ย

5. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เดี๋ยวเอามาลงให้ดู
    ของดีเมืองจันท์

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

7. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    รอดูของดีเมืองจันทร์ครับ อ้าวพี่บีโชว์ห้องเครื่องหน่อยครับ

8. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ไม่น่าชมหรอกคับน้องเกมส์ :D

9. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ยังหากล้องไม่เจอ ไม่รู้หายไปไหนครับ
    รอเดี๋ยว:D

10. game_racing

629
    0
    0
    555 มัวแต่มุดอยู่ดิท่า พี่เอ

ส่วนพี่บีมีไรๆใหม่ๆก็มาโชว์กันป้างนะ พี่บี ฟร้อน ที่ของพี่บีที่ไม่ได้ใช้เอามาขายให้น้องได้ปะ ของผมเสียแล้วครับ

11. tOrKaaB

tOrKaaB New Member Member

203
    0
    0
    ง่ามีโชน้อยจัง tfr ห้องเครื่อง โหดๆโชหน่อย เอาเป็นแบบ วันศุกนี้จะแรงแล้ว

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

สงสัยจะหล่นอยู่ในร่องหน้าอกของน้องเค้าล่ะมั้งคับ อิ ๆ ๆ

13. game_racing

629
    0
    0
    รูปนี้แจ่มโครตเลยครับพี่เอ เข้าใจหานะครับ กระทู้นี้จะได้ไม่เครียด

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    <<<<<<<อยากมุดป๊ะล่ะ

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

16. game_racing

629
    0
    0
    ผมให้ตัวแทนมุดได้ป่าวครับ

พี่บีไงตัวแทนผม (ชอบอะดิ)

17. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    แหม่ กามกันทั้งคู่เลยนะ

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

มุดหากล้องเจอยังคับคุงเอ รอชมอยู่นะคับ (ของดีเมืองจัน) :D

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

รู้ใจอีกแระ.........ยังงี้ไปกันได้ :D

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

แต่ผมว่าคนโพสต์นะสุด ๆ กว่าเยอะคับ อิ ๆ ๆ :D

21. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เจอแล้ว แต่ไม่ใช่กล้องครับพี่..........:D
    ให้ทาย...???:eek:

22. game_racing

629
    0
    0
    มาไม้ไหนอีกครับพี่เอ ตอนนี้พี่บีคงของขึ้นแล้วอิๆๆ

23. KiTNa MTC

6,996
    10
    0

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

องค์ลงเลยคับ :D

25. game_racing

629
    0
    0
    พี่บีไม่มีข้อมูลเกี่ยวกับ TD06-18G มั่งเหรอพี่

26. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    พี่ๆคับขอถามเรื่องทำท่อหน่อย รถTFR2500เครื่องเดิมๆ จะทำท่อแบบไหนดี ถึงจะให้รถวิ่งกว่านี้อีก ตอนนี้ท่อสเปคเดิมๆ
    เฮตเดอร์จะใช้ของใครแบบไหนดีคับ ??
    พักกลางจะใส่แบบไหนของใครดีคับ ?? (พักมิตซูผ่ากับไม่ผ่าแล้วก็พักใส่ตรงล่ะ ครวใช้แบบไหนดีคับ)

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

แนะนำที่เคยเหงเค้าทำกันมานะคับ
    1. เฮดเดอร์เทอร์โบ 4-2-1
    2. ขนาดท่อ 2 นิ้วยิงออกใต้เพลา
    3. หม้อพักใบขนาดย่อม ๆ ใส้แบบกังหัน (เรียกถูกเปล่าไม่รู้นะคับ)
    4. โมปั๊มน้ำมันเชื้อเพลิงตามสเต็ป
    5. เฟืองท้าย 3.9
    6. โมครัชนิดหน่อยเพื่อเพิ่มความมั่นใจ

28. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ตามนั้นเลย

29. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    3. หม้อพักใบขนาดย่อม ๆ ใส้แบบกังหัน (เรียกถูกเปล่าไม่รู้นะคับ)
    ---บอกช่างว่า เอาหม้อพักแบบกังหัน ใช่ป่าวคับช่างเค้าน่าจะรู้มั้งเนอะ อิอิ---
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------/
    5. เฟืองท้าย 3.9
    ---เฟืองท้ายเดิมๆมันมาเท่าไรคับ----
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------/

30. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    ล่าสุดครับ

UPDATE ล่าสุดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้