isuzu tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    TFR มันยังไม่ตาย ยังเป็นอมตะตลอดไป

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ตามนั้นครับ

3. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    แหล่มดีคับ
    TFR Neverdie...............

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    isuzu isuzu isuzu

5. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    ยังไม่ได้เอารูปห้องเครื่องให้พี่บีดูเลย โทดทีนะพี่รอแป๊บ

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    คร๊าบน้องเกมส์ อยากดูการเซ็ทแบบ TD05 หมุนซ้าย

7. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    รอชมเหมือนกันครับ

8. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    มามีตติ้งด้วยกันมั้ยครับ

9. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ครับ มามิตกันเยอะ ๆ นะครับ

10. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    น่าสนครับ วันจันทร์ที่เท่าไหร่อ่ะครับ หน้าเดอะไทด์หรือเปล่า????

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ยังกำหนดวันไม่แน่นอนครับ แต่คงแถว ๆ หน้าเดอะไทด์นะแหละครับ งัยก็เข้ามาติดตามข่าวสารเรื่อย ๆ แระกันนะครับ

12. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    รับทราบครับ.....

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    จัดไปครับ

14. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    แวะมาดู

15. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เข้าบ้านtfrหน่อย

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - ดีนะที่ไม่ได้เข้าทางด้านท้ายครัว 55555

17. tOrKaaB

tOrKaaB New Member Member

203
    0
    0
    พี่บีครับพรุ้งนี้ผมเข้าไปหานะครับพี่สดวกกี่โมงเพราะผมไม่ใด้ไป ตจว และ ว่าแต่ ไอดี ผมใส่ที่บ้านพี่เลยใด้มะพี่จะใด้เอาเครื่องมือไป แบบว่าเห่ออะครับ

อยากจะดึงๆแบบชาวบ้านเข้าจังแต่รอบเกียร์มันหมดไว 555 เดิมๆ

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - พรุ่งนี้ผมติดอบรมคงกลับมืด ๆ เลยอ่ะ เดี๋ยวผมฝากของไว้ที่อู่น้าเพื่อนผมดีกว่านะ หรือจะมาวันอาทิตย์ก็ได้ผมอยู่บ้านแล้วมะได้ไปไหน
    - ส่วนถ้าจะใส่ท่อไอดีต้องไปร้านทำท่อหรือเปล่า เพราะผมไม่แน่ใจว่าท่ออินเตอร์เดิมที่ใส่อยู่รูมันจะตรงกับท่อไอดีใหม่หรือเปล่า

ปล. ถ้ามาวันอาทิตย์ได้นะแหล่มเลยเดี๋ยวพาทัวร์ครับ

19. tOrKaaB

203
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ งันเดียวผมโทรไปถ้าจะไปวันใหน ไม่เสาร์ก็อาทิตอะครับ แต่อยากไปวันอาทิตมากกว่า

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เสร็จแล้วถ่ายรูปมาให้ชมบ้านนะครับ

21. tOrKaaB

203
    0
    0
    เดียวเอามาให้ดูครับใส่แล้วตอนนี้แต่ต้องไปแก้ท่ออินเตอก่อน ท่อมันอยู่ต่ำกว่าของเดิม ว่าแต่ลิ้นต้องเอาออกมั้ยอะพี่

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - กะแล้วเชียวว่าต้องแก้ท่ออินเตอร์ ลิ้นเอาออกไปเลยครับมะได้ใช้งาน หรือจะลองต่อโบอ๊อฟดูล่ะครับ เผื่อดัง ei ei ei

23. golf_ass

golf_ass New Member Member

14
    0
    0
    โทดทีนะครับเพิ่งเปิดอ่าน
    พอดีเอารถขึ้นมาแล้วความสูงเดิมๆอ่ะครับ
    แต่ตอนที่โหลด ใส่เหล็กโหลด 2.5 นิ้วครับ ไม่ติดนะ
    แต่ไม่ทราบว่าของคุนต่อล้อ + เท่าไหร่อ่ะครับ

24. tOrKaaB

203
    0
    0
    เสร็จและพี่ แก้นิดเดียว ลิ้นเอาออก พร้อมต่อแวกคั่มที่รูเดิมของลิ้น
    รถไม่แรงแต่ไม่อายใคร อิอิ

25. tOrKaaB

203
    0
    0
    เสร็จและพี่ แก้นิดเดียว ลิ้นเอาออก พร้อมต่อแวกคั่มที่รูเดิมของลิ้น

รถไม่แรงแต่ไม่อายใคร อิอิ

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - แหล่มเลยครับ แหม.......ขัดซะขาวจั๊วเลยนะ ei ei ei

27. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    แหล่มเลยอ่ะครับ...อยากได้มั่งอ่ะไอดีบุบ หล่อๆ ใครพอมีเหลือๆอีกมั้ยครับ

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - เดี๋ยวผมช่วยดูให้ครับราคาน่าจะไม่เกิน 1,500 บาท + นิด ๆ (ขึ้นอยู่กับราคาเขาไอดีที่ผมรับมา)

29. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38

ห้องเครื่องสะอาดเรียบร้อยจัง

30. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณบี ผมต่ายครับ 0860067315

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้