isuzu tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up....

2. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    หล่อๆกันทั้งนั้น

3. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    อัพครับ ตอนนี้รถก็ทำปั๊ม ท่อ เฮดเดอร์ แต่ไม่สะใจครับ

4. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    คุณChomครับเรื่องราคาผมส่งข้อความส่วนตัวให้แล้วนะครับ

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ตั้ม ตัวที่ 8 แล้วหรอ คริคริ

6. UNSAI

1,416
    17
    38
    ยังครับพี่ยัง แหมเฉลยซะ..................
    ไม่ถึง 10.XXX ยังไม่เลิก 5555

7. game_racing

629
    0
    0
    พี่ unsai มีเบอป่าวครับ อยากคุยปรึกษาพี่น่ะ รถพี่สวยมากๆ รถพี่ bee ก็สวยเหมือนกันครับ ถ้าพี่ไม่สะดวก พี่โชว์เบอร์หาผมก็ได้ครับ 0823814308 0823814309 ขอสาย เกมส์ครับ นะครับพี่

8. game_racing

629
    0
    0
    ข้อความเปิดไม่ออกครับพี่ unsai -v[86I8iy[

9. game_racing

629
    0
    0
    พี่ bee ครับ เทอร์โบที่พี่จะขายเท่าไหร่นะครับ แล้วมันทนรึป่าวครับ บู๊ทมันมาเยอะป่าวครับ ถ้าลากกับพวก vigo triton จะทันป่าวครับ

10. game_racing

629
    0
    0
    พี่ ครับเราจะต้องใส่ไรเพิ่มป่าวครับ พวก เวสเกต อินเตอร์ แล้วไรอีกครับ คือว่าผมอยากงบค่าติดตั้งด้วยครับ พี่bee กะพี่ unsai บอกหน่อยครับ

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ถามมา - ตอบไป

เทอร์โบที่ขาย 3,500 บาท RB25+RB20 ดูสภาพได้ที่กระทู้ที่ผมโพสต์ขายเอาไว้ครับ ตอนนี้มีคนมาติดต่อแล้วจะมาดูของวันพรุ่งนี้ครับ

ถ้าใส่พวกอินเตอร์ เวสเกตแยก ได้ก็จะดีครับทำทีเดียวจบจะได้ไม่ต้องเสียค่าแรงหลายครั้ง เวสเกตน่าจะอยู่ประมาณ 2,000 - 5,000 บาท (หรือแล้วแต่รุ่น/ยี่ห้อ) อินเตอร์น่าจะอยู่ประมาณ 3,000 บาทขึ้นไป (ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับยี่ห้อ+สภาพและขนาดของอินเตอร์) ของผมก็มีนะของใหม่เลยเป็นอินเตอร์ของรถบรรทุก ความหน้า 2.5 นิ้ว หลอดใหญ่ ทำขอบแล้วทรงประมาณ RB ส่วนเรื่องสเป็กซ์อื่น ๆ นั้นจำไม่ได้เดี๋ยวไว้โพสต์รูปให้ดูครับ

ยังไงรอความคิดเห็นของพวกเกจิอาจารย์ ดีกว่าครับ (เพราะผมก็มือใหม่หัดขับครับ 5555)

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ถามมา - ตอบไป

RB25+RB20 ครับ บู๊ท 15 ปอนด์ กำลังมันส์ครับ แต่ถ้าเกิดกว่านี้ใบหลังหาย/แกนขาด เพราะเป็นเซรามิคครับ (แต่ตอนที่ผมเล่นลูกแรกผมบู๊ทที่ 20 ปอนด์ครับ สเต็ปฉาบฉวยครับไม่ได้แช่ก็มันส์ดีครับ) ส่วนในเรื่องของถ้าจะลากกับพวก vigo triton (ต้องขึ้นอยู่กับว่า vigo กับ triton สเต็ปไหน หมกอะไรไว้ใต้ฝากระโปรง) ส่วนความคิดเห็นผมนะครับ RB มาเร็วหมดเร็ว ตอนต้นก็ไม่น้อยหน้าใครนะครับ แถมราคาก็ไม่แรงด้วย

13. Blue Dragon

Blue Dragon New Member Member

147
    0
    0
    สงสัยเล่นจนหงอกแน่....5555

14. game_racing

629
    0
    0
    พี่ bee แล้วจะวิ่งได้ซัก 180 ได้ป่าวครับ พี่มีเบอร์ป่าว ผมติดต่อพี่โดยตรงเลยครับ

15. wor-mtc093

wor-mtc093 New Member VIP

71
    0
    0
    ยาวไปปปปปป

16. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    สงสัย ต้องไปอ่าน WWW.SPORTTRUCK.INFO ก่อนนะ ซักอาทิตย์นึก น้องจะเทพขึ้นเยอะครับ

17. UNSAI

1,416
    17
    38
    <<<<<<<-------------------เบอร์โทรผมข้างซ้ายเลยครับ

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อ่านแล้วจะเป็นขั้นเทพอย่างพี่เจี๊ยบอ่ะเปล่าวครับพี่....555

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ขั้นเทพ

อ่านแล้วจะเป็นขั้นเทพอย่างพี่เจี๊ยบอ่ะเปล่าวครับพี่....555

20. game_racing

629
    0
    0
    ลำปางมีไม่มากเลยครับ ส่วนใหญ่มีแต่คนชอบพวกรถเก๋งกัน แต่ภาคกลางเล่นกระบะกันเยอะมากครับ สวยๆทั้งนั้นเลย

21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

มีคนเล่นน้อย ๆ ก็ดีไปอีกแบบนะครับ ถ้าเราแต่งรถแล้วก็จะทำให้ดูเด่นสะดุดตาดีครับ (ประมาณว่าแวกแนวอ่ะครับ) ไม่แน่อาจจะเป็นตัวอย่างให้กับคนในพื้นที่นั้น ๆ หันมาเล่นกระบะกันมากขึ้นก็ได้ ใครจะไปรู้ สำหรับภาพกลางเยอะแยะไปหมดครับ (ประมาณว่าเหนือฟ้ายังมีฟ้าครับ) ตามไม่ทันแล้วครับ....

22. game_racing

629
    0
    0
    พี่ๆครับอากาศที่โน่นเป็นไงบ้างครับ ลำปางหายหนาวแล้วครับ อากาศสบายๆ

23. UNSAI

1,416
    17
    38
    ชลบุรีร้อนชิหายเลย

24. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    แวะมาดู TFR
    เยอะจิงๆ

25. game_racing

629
    0
    0
    เป็นไงบ้างอะครับ เดี๋ยวนี้ลำปางร้อนมาก

26. game_racing

629
    0
    0
    สวัสดีครับ

27. izujz

izujz New Member Member

20
    0
    0
    หล่อๆทั้งนั้น.....

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

ท่านใด้มีรูปจัดหน่อยครับ รอชมครับ

29. game_racing

629
    0
    0
    เหมือนกันครับ

30. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    UP...

UP ไปครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้