isuzu tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ^
    ^
    ^
    แหล่มมากเลยครับแม็กซ์หลัง หวัดดีครับผม

2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    หวัดดีครับ คุณ KENG_81 ล้อหลังนี่จี๊ดดีจริงๆ....

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    รู้จักตาเอสตาดร้าสีดำป่ะครับ อยู่จันทบุรีเหมือนกัน

4. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    พี่เค้าเป็นพี่ชายพี่เอครับ ท่านพี่บี

5. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อ้าว...เหรอครับ อย่างนี้ก็แหล่มอ่ะดิ อิ อิ อิ

6. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ที่ว่าแหล่มนี่หมายถึงตะไคร้หอมอ๊ะป่าว.....หุหุหุุ

7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ประมาณนั้น อิ อิ อิ

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ตัวเยอะกว่าผมอีก(ขอบอก)

9. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ปาร์ตี้ตะไคร้หอมกันมะ อิ อิ อิ

10. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    น่าสน น่าสน .....

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อื่ม......น่าสนเดี๋ยวหาเวลาว่าง ๆ ก่อนครับ

12. จะไปไหนกันก็บอกล่วงน่าหน่อยนะ(จะได้โกหก ม. ไว้ก่อน)

13. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    55555555

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สรุปแล้วรถเป็นงัยบ้างท่านต่ายรถวิ่งดีเปล่า อย่าไปกลัวพัง ยิ่งกลัวยิ่งพัง เอาแบบหนุก ๆ ครับ ถ้าได้หัวฉีดอีกชุด แหล่มครับ 6HE ธรรมดาก็ได้ครับ เอาป่ะ

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ทีขึ้นดอยไม่เห็นต้องบอกล่วงหน้าเลยพี่ ป. อิ อิ อิ

16. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    วิ่งดีกว่าเดิมครับ รอบจัดจ้านมากเสียวเครื่องจะพังเฟืองท้าย+เกียร์เดิม หัวฉีดของผมเป็น Bigsize แต่ผมไม่รู้ว่ารหัสอะไรอ่ะครับแต่ควันไหลเยอะอ่ะพี่บีตั้งแต่ปั๊มลูกเดิมแระ

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ธรรมชาติของ Direct ครับผม

18. jokerstar

jokerstar New Member Member

58
    0
    0
    สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ ของผมเครื่องพังแล้ว ซ่อมเทอร์โบเสร็จ(ได้ชุดซ่อมจากพี่บี)+เครื่องพังเซง
    แต่ก็พอไปได้คับ เดือนหน้าคงได้ทำใหม่

19. ของพี่บีเค้าแรงดูพี่บีดิยิ่งเจอเด็กๆแรงเลย

20. KOMSONIC

KOMSONIC New Member Member

156
    51
    0
    หวัดีคับพี่ๆทุกคน ผมน้องใหม่ เพิ่งหัดเล่นดีเซลคับ เพิ่งได้ tfr มาไม่กี่เดือนเองคับ คือว่าพ่อของผมแนะนำให้เล่นคับ สรุปว่าไม่ผิดหวังคับ
    เพิ่งไปเซตโบมา 3เดือนเองคับ

21. KOMSONIC

KOMSONIC New Member Member

156
    51
    0
    ลงรูปยังไงอะคับ

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ซ่อมเทอร์โบเสร็จ เครื่องพังเลยเหรอท่าน ตีปลอก เปลี่ยนแหวนใหม่ ก็น่าจะจบแล้ว (ถ้าอย่างอื่นใช้งานได้ปรกตินะ)

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    รู้ได้งัยเนี่ย ของโปรดเลย อิ อิ อิ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่สิงห์ควันดำครับ อิ อิ อิ

25. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ขอต้อนรับเข้าวงการหอย ๆ ๆ ครับ อิ อิ อิ

27. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    อยู่กับพี่บีไม่ต้องกลัว หอยเพียบ.................

28. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แล้วจะรู้ว่าฉายา พญาหอย ไม่ได้มาเพราะโชคช่วย
    ความสามารถล้วนๆ

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ก็ว่ากันไป มิขนาดนั้นครับ ผมชอบหอยขาว ๆ อวบ ๆ ก็แค่นั้นเองครับท่าน อิ อิ อิ

30. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ผมก็ชอบบบบบบบ.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้