isuzu tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ดันมาเป็นตอนแข่งนี่อ่ะดิ

2. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    T F R มาจร้า เกียร์ไอเทคไม่เวิกหรอกคับ พี่ๆ

3. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    เกียร์ไอเทค ต้องเปลี่ยนลูกปืนเป็นแบบหมอนมันจะทนกว่าบอลแบริ่ง อิอิ ถูกผิดยังไงขออภัย
    ฟังเค้ามาอีกที

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:22:20 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:21:50 ----------

เกียร์ไอเทค ต้องเปลี่ยนลูกปืนเป็นแบบหมอนมันจะทนกว่าบอลแบริ่ง อิอิ ถูกผิดยังไงขออภัย
    ฟังเค้ามาอีกที

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เกียร์มัว ทำงัยถึงหาย อิ อิ อิ

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ต้องกล้าคำเดียว ที่เหลือให้เมียพูด

6. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    อิอิ เกียร์มัวนี่ดิ่ทนจริงๆ 55555

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เห็นเค้าว่ากันว่า เมียด่าเหมือนหมาเห่า อิ อิ อิ

8. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ต้องงั้นดิ่พี่บี เจ๋ง...

9. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ในบอร์ดนี่แน่นอนจริงๆพี่บี
    ว่าแต่ดวงพี่บีภายในอาทิตย์นี้จะได้เดินทางนะผมว่า

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สงสัย อิ อิ อิ

11. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    เดินทางตามหาตะไคร้.....อิอิ

12. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    ขอแจมด้วยค้าบ มีของดีบอกกานม้างน้า ได้ติดซ้อยห้อยตามไปด้วย คิคิคิ

13. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ฟันธง....คอนเฟิร์ม

14. มาจันท์เหรอ เสียดายน้าไม่ได้อยู่ต้อนรับ
    ตอนนี้น้าอยู่เชียงราย เดี๋ยวให้เอมันจัดการแทน

15. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ป่านนี้คงถึงแล้วล่ะครับ พี่เค้าไปกับ ม อิอิอิ

16. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มากะ ม จริงด้วย
    ขอบคุณพี่บีมากครับ ที่มาส่งของเองกะมือ ยังไงก็ขอให้เดินทางปลอดภัยครับ
    แล้วปีหน้าผลไม้ออกมาเที่ยวใหม่นะครับ ยินดีต้อนรับ
    ขออภัยที่ไม่ได้พาพี่เที่ยวครับ

17. ฝากโพสต์รูปด้วยนะครับพี่บี เพิ่งเจอตัวเป็นๆวันนี้เลย
    (หาหอยให้พี่ผมก็เล่นซะดำเลย แต่ได้ใหญ่)555

18. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    สาวก tfr มารายงานตัวคับ

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไว้โอกาสหน้าผมจะไปรบกวนใหม่ครับน้ายุทธ อิ อิ อิ

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ขอบจายหลาย ๆ เด้อท่านเอ มิเป็นไรเดี๋ยวคราวหน้าจัดตัวอ่อนไว้ไถ่โทษด้วยล่ะกัน อิ อิ อิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:59:42 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:59:08 ----------

ได้ครับเดี๋ยวจัดให้ครับ

21. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ดันต่อ TFR

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ช่วงนี้คอมมอนเรลมาแรง อิ อิ อิ

23. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ใช่ๆกล่องทองใบเดียวจูนถึงๆ วิ่งโคตรๆ โดยเฉพาะ 4jj 4jk

24. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    ไดเร็ก มาละคับ

25. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    แวะมาแอบดูความเคลื่อนไหว

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไว้รอราคาเครื่องคอมมอนเรลมันถูกลงก่อน (ถ้ายังไม่เลิกเล่นนะ) อิ อิ อิ

27. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    TFR ท่านใดเสาร์นี้ว่างเชิญหน้าเดอะไทด์ บางแสนนะครับ มาร่วมมิตติ้ง(นอกรอบ)กับ ISUZU TFR/Dragon โซนชลบุรี หกโมงเย็นเป็นต้นไป

28. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ไดเรคโปร ก็แหล่มแล้วครับพี่บี อิอิอิ

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไม่รู้ว่าจะอยู่ได้อีกนานแค่ไหน อิ อิ อิ

30. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    นอกรอบอีกแล้ว ฝากถ่ายรูสาวม.บูด้วยครับ(ถ่ายรูปนะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้