isuzu tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    อัพครับ

2. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    อัพด้วยคนค่ะ

3. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    หวัดดีคับผมก้อใช้รถ tfr เหมือนกัน ตอนนี้อยู่แถวๆคลอง6น่ะคับ .....

ผมมีเรื่องมารบกวนนิดหน่อยคับ รถเราโหลดแล้วล้อหน้ามันจะเอียง แล้วมันก้อจะกินยาง วันนั้นผมเหง tfr คันนึงแถวๆคลอง6 นี่แหละ
    จากการสังเกต ผมเหงล้อรถเค้ามัน ตรงๆดี ใครพอรู้วิธีเซ็ตมั้ยคับ พี่ๆ

4. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ทำรถกันแรงๆทั้งนั้นเลย ไว้จะทำแล้วจะมาขอคำชี้แนะนะคับ

5. Grace Studio

Grace Studio New Member Member

24
    0
    0
    อยู่คลอง 6 ธัญบุรี หรือลำลูกกาครับ
    ผมก้ออยู่คลอง 6 เหมือนกัน ผมอยู่ธัญบุรี

6. verakit

verakit New Member Member

45
    0
    0
    555+.....ผมเจอพวกเดียวกันแวว....
    ...TFR...

7. Up...

สวย ๆ กันทั้งนันเลยครับ...

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

สวยดีครับ....

9. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
  10. game_racing

629
    0
    0
    สวยๆๆๆทั้งนั้นเลย

11. คุณbee_zcโครมไฟหน้าหาซื้อที่ไหนครับกระจังหน้าด้วยครับทำใหม่หรือซื้อมาครับ

12. B2_is_korat

149
    0
    16
    ธัญบุรีคับ ผมเคยเหงรถพี่ไปจอดหน้าร้าน 7/11 อยู่ผมไปยืนๆมองอยู่น่ะ ใช่คันนี้แน่ๆจำได้ๆ ผมอยู่หมู่บ้านนันทญาง่ะคับแถวๆนั้นแหละ

13. game_racing

629
    0
    0
    อัพครับ

14. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

โครมไฟหน้าซื้อที่ร้าน TRC ส่วนกระจังหน้าเอาของเดิมมาแต่งโดยการตัดช่องกลางของเดิมออกแล้วไปซื้อกระแกรงเหล็กแต่งมาตัดใส่เองครับ

15. ขอราคาด้วยครับแล้วร้านtrcอยู่แถวไหนครับผมอยู่บางพลีสมุทรปราการครับ

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

ร้าน TRC ตรงศรีเอี่ยม ติดกับถนนบางนา-ตราด ฝั่งวิ่งเข้าแยกบางนาครับ ราคาถ้าจำไม่ผิด 2,900 บาท (เพราะตอนที่ไปซื้อกะจะไปซื้อของแต่งใส่ Civic 2.0 ) เลยไปเห็นเข้าพอดีเลยจับมาเป็นเจ้าของซะ ตอนนั้นซื้อหลายชิ้นครับเลยจำราคาไม่แม่นครับ

17. game_racing

629
    0
    0
    แต่งกันจริง พี่บีคงไม่หยุดง่ายหรอกดีเซลกะลังเข้าสิง

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

ยากครับ (เรื่องเงินอ่ะ) หายากครับ 555555555555

:cry::cry::cry:

19. verakit

45
    0
    0
    ....................TFR.............................
    ...................จงเจริญ...........................
    .....ผมขอมาร่วมก้วนด้วยนะครับ..........

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    UP.....

เช่นกันครับ <- - - - -

ZC CLUB คลับเล็ก ๆ ของคนชอบเมา...

21. game_racing

629
    0
    0
    เมาไรพี่ เมารถหรือว่าเมาอย่างอื่นครับ

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

ลองมาเมาด้วยกันซักตั้งมั้ยครับ จะได้รู้ว่าเมาอะไร......55555555 (แต่รับรองว่าหัวเราะกันทั้งคืนครับ 5555555)

++++++++++:D:D:D++++++++++

23. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ปู้น.......................ปู้น ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

24. game_racing

629
    0
    0
    แหมของแรงเหรอพี่

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

คำเตือน เสพแล้วทำให้ความสามารถในการขับขี่ และการมีเพศสัมพันธ์ลดลง 5555555...............

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

26. verakit

45
    0
    0
    ....UP.......Upเมาด้วยคน

27. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    OHO ???
    tfr เมาตลอดเลยตา bee
    สู้ strada พาเพลินไม่ได้
    เจอสวยๆก็เพลินซะยันเช้าเลย

28. terza

terza New Member Member

7
    0
    0
    หล่อๆทั้งนั้นคับ

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

อัพ .......

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

30. B2_is_korat

149
    0
    16
    ดันๆ คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้