isuzu tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    TFR มาครับ

2. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    TFR ดัน ดัน .......

3. บ๊ะ!!ไม่ได้มาเยี่ยมนาน minitruck เปลี่ยนไปเยอะเลยคับพี่ๆ
    ไหนๆมาแล้วฝากรูปเลย555
    TFR . บ้านๆ เดิมๆชุดพาร์ทแนว 10 ปีที่แล้วมาช่วยอัพคับ :)

[​IMG] Thanks: เกมส์ ฟังวิทยุออนไลน์

[​IMG] Thanks: เกมส์ ฟังวิทยุออนไลน์

.......เคยจะเซ็ตโบแต่ล้มโครงการไปก่อน เห็นพี่ๆแรงๆกันทั้งน้านนนก็ชักอยากทำมั่งแฮะ :cool:
    ฝากปรึกษาด้วยสัก 2 เรื่องคับพี่ๆ
    1.คันนี้เครื่องเดิมสนิท 4ja1 คลายปั๊มนิดหน่อยแต่คิดว่าปั๊มเริ่มจะเสียแล้วคงไม่ซ่อมอ่ะคับใช้มา 16 ปีกว่าแล้วเปลี่ยนดีกว่า
    ถ้าจะเผื่อเซตโบ(ชุดเล็กๆประหยัดตัง)ปั๊มควรขยับเพิ่มมั๊ยครับเป็นกี่มิลดี...

2.อยากได้โช๊คหลัง(ถ้าได้หน้าด้วยก็ได้คับ)แบบน้ำมันปรับหนืดช่วยแนะนำหน่อยคับขอยี่ห้อ/รุ่น ....รถโหลดมาน่าจะ 4 นิ้วคับจำไม่ได้ทำมาเป็น 10 ปีแล้ว

4. KOMSONIC

KOMSONIC New Member Member

156
    51
    0
    รอบปลายอั้น ไม่ไหล อยากเช็คปั้ม ทำปั้ม ที่ไหนดีคับ รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยบ

5. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ถ้าโบเล็ก ลูกเดิม 11 มิลก็พอแล้วครับเปลี่ยนเป็นฝาเทอร์โบ
    โช๊ค ปรับระดับก็มีหลายยี่ห้อ WINNER ,AZTEK,SUNCHO,RUNCHO........ราคาค่อนข้างสูงแต่จบครับ
    ร้านทำปั๊ม ถ้าแถวบางนาก็พี่ต้อย ดีเซล เทพารักษ์ เบอร์โทรก็ตามลายเซ็นต์พี่่ๆด้านบน ครับ

6. ขอบคุณคับ :eek::eek:

7. KOMSONIC

KOMSONIC New Member Member

156
    51
    0

ครับ ลูกเดิม โบเล็ก boot 10 ปอนเองคับ แต่ช่วงปลาย ของทุก เกียร์ เหมือนมันจะหมดแรงคับ ไม่มีแรงส่งต่อ เคยเหยียบแช่มา ขึ้นทางด่วนจากบางแสน มาจนถึงทางลง 170 ตลอด ไม่ไหลเลย
    มันอั้นอยู่แค่นี้ ความร้อนก็ ปกติคับ เครื่องแน่นไม่มีเยิ้ม ไม่มีรั่วคับ

8. tOrKaaB

tOrKaaB New Member Member

203
    0
    0
    สวัสดีครับผมหายไปนาน

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาจร้า

10. นานมาทีแต่ใจยังtfr

11. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    T F R สู้ๆคับ

12. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ปั๊มทำอะไรมามั่งแล้วครับ

13. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    สาวก TFR มาครับ

14. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ตามไป T F R

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาครับผม

16. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    TFR มาจ้า

17. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    มาอีกครับ T F R

18. tum_direct

509
    0
    0
    ตามมาสมทบ T F R คับ

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    TFR ฉึก ฉึก

20. tum_direct

509
    0
    0
  21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    TFR ONLY

22. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    TFR ตามมาจร้า

23. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    TFR มาวันครึ้มๆเหมือนฝนจะตก

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อยากมีเวลาขับ TFR

25. aob_man u

aob_man u New Member Member

194
    0
    0
    TFR TFR TFR TFR TFR TFR

26. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    TFR มาครับ

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาด้วยครับ ที เอฟ อา

28. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ตามไปด้วยครับ

29. ย่องมาดู TFR สวยๆ

tfrมาด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้