isuzu tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ice monster

ice monster New Member Member

99
    1
    0
    ผมก็ใช้tfrเช่นกันครับ

2. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16

หวัดดีคับผมก้อคนโคราชเหมือนกัน ขับTFR แดงๆเหมือนๆกัด้วย ผมอยู่แถวๆจอหอน่ะ เจอที่ไหนก้อทักทายกันบ้างน่ะคับ

3. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    มีแต่คนบ้านเดียวกัน ไม่มีลำปาง-เชียงใหม่มั่งเหรอครับ อิๆๆ

4. Grace Studio

Grace Studio New Member Member

24
    0
    0
    UP ครับ
    เด๋วตก

5. B2_is_korat

149
    0
    16
  6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

ดัน ๆ ๆ ๆ ๆ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

Up......
    เกมส์หายไปไหน......เงียบไปเลยเรา

8. game_racing

629
    0
    0
    มาแล้วครับ ไปเชียงใหม่มาพี่ ยิ๋งตรึม อิๆๆ

9. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

เผื่อพี่บ้างดิเกมส์ น่าอิจฉาจริง ๆ

10. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
  11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

พี่ตั๊มไปย่นบอดี้รถมาเหรอครับ คริ ๆ ๆ ..............

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

อัพหน่อย...หล่นแล้ว...ไม่มีใครอัฟเดตเลยเหรอครับ...

13. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ดีแมค มาอัพ ครับอิอิ

14. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    บี Show Step TFR ของบีเลย....เนียน

15. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    แวะมาดูคับ

16. game_racing

629
    0
    0
    แวะมาบ่อยเลยครับพี่

17. [i_p@ple]

[i_p@ple] New Member Member

28
    0
    0
    ช่วยดันคับ

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

เนียนตรงไหนครับพี่ เทียบไม่ติดกะรถพี่น้องเลย.........

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

Up..............

20. game_racing

629
    0
    0
    ดันครับ

21. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    แวะมาเช็คชื่อคับ...............
    ตอนแรกว่าขายรถแล้วไปเล่น เอ31 คับ.....
    ตอนนี้ใจไม่อยากขายแล้วคับ.......เสียดายทำไปเยอะมาก
    ปั้นมาตั้งแต่เด็กเลย...อยากเล่นปั้นต่อคับ
    กำลังหาของมาทำต่อเด๋วมาอัพเดตให้ชม.....คร้าบบบบ

22. game_racing

629
    0
    0
    พี่บีtfพังแล้ว เสียดายจัง

23. B2_is_korat

149
    0
    16
    up up ค๊าบ ตกไปเยอะ อิอิ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

คิดซะว่าไม่ได้เปงเนื้อคู่เราล่ะกันน้อง.....

25. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ว่าไปนั่น บีหายเงียบเลย ทำไรอยู่ช่วงนี้ รายงานตัวด้วย

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

ช่วงนี้ไม่ได้ทำอะไรเลยเกี่ยวกับรถ ไม่ได้สตาร์ทเครื่องเป็นแรมเดือน สงสัยหนูมันเข้าไปทำรังอีกแน่ ๆ เลยพี่ ช่วงนี้งานค่อนข้างเยอะอ่ะพี่

27. B2_is_korat

149
    0
    16
    ว้างๆลองเปลี่ยน เอามาใสเล่นซิพี่ อิอิ ล้อเล่นน่ะคับ

28. NONG_SCG

2,132
    3
    0

มีรถใหม่ก็ละเลยอย่างนี้แหระ พี่ว่า................เออแต่ว่าเบื่อเกียร์เจยัง.........รออยู่

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up....

ก็รอเขาไอเสียของพี่นองอยู่ด้วยอ่ะครับ ไม่มีเวสเกตมานขับไม่มันส์เลย อั้น ๆ ยังไงก็ไม่รู้ (อยู่แถวบ้านก็ขี่แต่มอเตอร์ไซค์ + รถอาศัย) ไปทำงานก็นั่งรถบริษัท เลยไม่ค่อยได้ขับรถทั้งเก่า+ใหม่เลยอ่ะ ตอนนี้ได้ isuzu hilender มาใหม่อีกคันก็ไม่กล้าขับไปไหนอีกกลัวหาย (เวรกรรม จริง ๆ)

30. game_racing

629
    0
    0
    พี่บี วันที่20นี้ ไปป่าว ไงโทรบอกผมหน่อยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้