isuzu tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noung7774

noung7774 New Member Member

2
    0
    0
    คุณchom อยู่ลำปาง(หนา)เหรอครับ....ผมอยู่ลำพูนครับเข้ามาใหม่นะครับ.......ยินดีที่ได้รู้จักครับ

2. หลิว-ลู่ลม

หลิว-ลู่ลม New Member Member

5
    0
    0
    มีแหมือนกัน แต่รถเราไม่ค่อยแรงอะ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

ตั้งใจไว้ว่าจะไปนะเกมส์ ถ้าไม่ติดกิจ ......... แล้วเกมส์ล่ะลงมาเปล่า

4. izujz

izujz New Member Member

20
    0
    0
    .......

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

รอเซ็ทโบใหม่ก่อนอยากรู้จังว่า TF06 มานจะวิ่งขนาดไหน สำหรับ 2500 cc. (อยากโดนมานานแว้ว...)
    อยากรู้ว่ามันจะแตกต่างกับ Holset โข่งหลัง 40 บูสประมาณ 30 อย่างไรบ้าง

6. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    ผมชื่อเกมครับ ยินดีที่ได้รู้จัก เจอคนเหนือแล้ว ว่าแต่ขับรถไรครับ ผมไปเชียงใหม่ตลอดครับ ลำพูนก็ไปบ่อยครับ ไปร้านกันเองครับ

7. game_racing

629
    0
    0
    tf มันพังแล้วพี่ ตอนนี้กะลังหาอยู่ อาจไม่ใช่TF อาจตัวเดียวกับพี่อะดิ มีคนรู้จักเค้าจะขายอยู่

8. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    OMO CRASH

มาอัพเดทครับ เหยื่อเมาแล้วขับ เต็มๆ:(
    เตือนพี่ๆน้องๆเพื่อนๆว่าเมาแล้วอย่าขับเลยครับ ดีนะที่คนไม่เป็นอะไรเลย
    แต่น้องโอโม่ผมเละเลยครับ ตอนนี้เข้าอู่แล้วประมาณเดือนกว่าๆเดียวเอามาให้ชมใหม่ครับ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มิถุนายน 2009
  9. game_racing

629
    0
    0
    สวยดีครับ

10. UNSAI

1,416
    17
    38
    อะไรสวยครับไอ้คุณน้องเกมส์ เอาอินเตอร์พี่ไปใส่ป่าวให้ฟรีเลย 555:D

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

O...HO...พี่ตั้มไปจุ๊บกะอะไรมาครับ เละเลยเสียดายรถจัง ยังไงก็ขอให้ซ่อมเสร็จเร็ว ๆ นะครับพี่......

12. game_racing

629
    0
    0
    เอาเทอร์โบดีกว่า ขายป่าว

13. game_racing

629
    0
    0
    เทอร์โบอ่ะ เอาพี่ ขายป่าว คริๆๆ

14. UNSAI

1,416
    17
    38
    หมื่นห้าเอาป่ะ อิอิ

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up....

เซ็ทเทอร์โบเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ tf06 แต่มีปัญหาเรื่องเทอร์โบหอน ไม่มีแรงดัน บูสไม่ขึ้น อาจเกิดจากใบเช็ดโข่งหรือใบหลังห่าง แกนคต ถ้านำไปซ่อมแพงเปล่าครับ รบกวนสอบถามด้วยครับ

16. game_racing

629
    0
    0
    ขายแล้วจะซื้อ Holset ดิท่า555

17. game_racing

629
    0
    0
    ดันครับ พี่บีหายไปไหน ตอนนี้ตกเยอะแล้วนะพี่

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

เสร็จแล้วเกมส์ tf06 วิ่งมันส์ดีว่ะ (ระยะต้น) แต่ยังไงก็ยาวสู้ hoset ไม่ได้ (ระยะปลาย) ประมาณว่าคนล่ะแบบ

เดี๋ยวว่าง ๆ พี่จะไปดูเบาะให้เรานะ รีบเปล่าว.......

19. game_racing

629
    0
    0
    ครับพี่ มีไรจะขายน่ะปรึกษาน้องก่อนนะ

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

ได้เลยครับน้องเกมส์.........

21. game_racing

629
    0
    0
    ลงหนังสือไม่ใช่เหรอพี่บี ถ่ายรูปตอนปัจจุบันให้หน่อย ส่งให้ทางเมลนะพี่

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up....

หนังจากนั้นก็แค่เปลี่ยนเทอร์โบ + ล้อคู่หลัง + ใส่กระจังหน้าเดิม ๆ เท่านั้นแหละน้องเกมส์ ไม่อยากลง (ประมาณว่าอายเค้านะ) ลงมาที่ กทม. ดิ ได้เห็นตัวเป็น ๆ เลย คริ ๆ ๆ

23. game_racing

629
    0
    0
    จัดไปเลยครับ รอว่างแล้วผมจะลงไปนะพี่บี

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

55555 จะรอนะน้องเกมส์.........

25. nanasa

nanasa New Member Member

19
    0
    0
  26. UNSAI

1,416
    17
    38
    รถใกล้เสร็จแล้ว เดี๋ยวมาดูกัน อิอิ

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...........

รอชมครับพี่ตั๊ม........

28. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
  29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

+++++ Up +++++

30. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    สอบถามหน่อยคับ ใครพอทราบบ้างว่า คอมแอร์ TFR ของใหม่เลย ราคาประมาณเท่าไรคับ แอร์ไม่เย็นๆ - -"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้