ใครอยู่นนทบุรีมั่งคับ2กระทูใหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tonami, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0

นกฮุกยังไง มากันดึกงั้นหรอพี่ ดึกๆมันมีของดีพี่ ส่องกบด้วยอัพกระทู้ด้วย อิอิ:p:p:p:p

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ ดูแล้วอย่าทำตาม ฮิฮิ จัดไปออกมาแซดเรวๆนะพี่ รออยู่ๆ ฮ่าๆ

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ฮ่าๆส่องกบ ??? คือไรหรอป๋า ผมไม่เข้าใจอ่ะ ๕๕+
    ไม่เคยส่อง

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ป๋าๆๆ วันจันทร์ต่อมิ แยกบางพลู อเวนิว...

5. OHO

1,619
    10
    0

จัดดิเอกมาประมานเที่บงคืนกำลังดี

6. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ไปด้วยคนนะ

7. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เรียนเชิญครับ ไปกันเยอะๆ หนุกๆ

8. Diesel Society

1,261
    2
    0
    มีครายเห็น เจ้าฮอล กะท่านโอ้ บ้างเนี้ย

หายไปไหนกันหมด ไม่ทำงานเลย

9. OHO

1,619
    10
    0
    มาแล้วววว ช่วงนี้งานเยอะครับ

10. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ^
    ^
    พักสายตาเถอะนะคนดี หลับลงตรงนี้

ที่ ที่มีแต่เรา สองคน.....

ดูแลตัวเองบ้างนะ เป็นห่วงจาก ..... ทิ๊ฟฟี่

11. Diesel Society

1,261
    2
    0
    หวัดดีตอนเช้าครับ พี่น้อง !!!

12. OHO

1,619
    10
    0

แรกๆก้อดีหลังขายยานี่หว่า อิ อิ

13. OHO

1,619
    10
    0
    ฮอลลี่ตายแล้วหรอว่ะ หายเงียบๆมารายงานตัวด่วน

14. OHO

1,619
    10
    0
  15. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..q

แวะมาทักทายครับ...

16. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ผมไปพันทิพมาเจอคุณโอ้อยู่กับกิ๊ก

แต่ผมไม่บอกแฟนคุณหรอก

เพราะผมล้อเล่น

17. OHO

1,619
    10
    0
    กำ
    รู้จักผมด้วยครัยอ่ะ

18. OHO

1,619
    10
    0
    โต๋เต๋ ครัยอ่ะบอกหน่อย พี่เต้ยป่าวหว่า

19. Diesel Society

1,261
    2
    0
    นั้นจิ ครายน้อ......

20. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    มาแล้ ว วว ว โหย ยย รายว๊า ไม่ได้ตายซะหน่อย มิมิ

ไปถอนมานะ อิอิ จังซี่มันต้องถอน !

โต๋เต๋ๆ ครายหว่ารายงานตัวด่ว น น นน หุหุ

คิดถึงผมมั้ยพี่ๆ ๕๕๕+

21. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆเพิ่งไปอ่าน ลายเซ็น ของ โต๋เต๋ แหล่มมากๆ แบบนี้เลยที่เราต้องการ

22. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อ่าหะ ความหมายเจ๋ง อ่านไว้นะครับ หลายๆท่าน

เอาไปแล้วหายศรีษะ ขอตัวก่อนไปล่ะ กลับ นนท์ ดีก่า

23. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    สติ๊กเกอร์คลับไม่ได้มีไว้แจกหรือขายแต่เพียงอย่างใดเรามีไว้สำหรับแสดงความเป็นมิตรภาพของสมาชิกมิตรภาพสำคัญกว่าแค่เพียงสติ๊กเกอร์แผ่นเดียวเข้ามาพูดคุยทำความรู้จักกันมามิตติ้งกันแล้วคุณจะเข้าใจในความหมายคนที่เขามีสติ๊กเกอร์กันคับ

สุดยอกมากครับ !

24. OHO

1,619
    10
    0
    รู้แล้วๆ โต๋เต๋ คือ ตาเต้ยไมตี้ไง

25. OHO

1,619
    10
    0
    ตาเต้ย คำคมจิงๆ อิอิ

26. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อิอิ ด้วย

27. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ด้วย คน ๕๕

28. Diesel Society

1,261
    2
    0
    จะชวนท่านโอ้ ไปรัชดาสักหน่อย

แต่กลัวอยู่กะแฟนอิอิ

มีใครจะไปรัชดาซอย 6 ร้าน Zeed

กะผมมั่งงับ

ผมเป็นผู้ชายคนเดียวที่ไป ที่เหลือ ญ อีก 4 คน

ขอบอกว่า แจ่ม คัดมาแว้วววววววว

ตามไปน้ะครับ โทรมาหาตามเบอร์ ซ้ายมือเลย <<

กลับประมาณ ตี5 ใครจะไปโทรมา อิอิ

29. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    โอ๊ะโอ.....หลายหน้าเชียวนะมึง...เพื่อนต้น...5555+

30. OHO

1,619
    10
    0

ถึงว่าถามมีเงื่อนงำ ไม่เฉลยล่ะว่ามี ญ ไปด้วย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้