ใครอยู่นนทบุรีมั่งคับ2กระทูใหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tonami, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    อิอิ

เด้วท่านโอ้หัวแตกไงเล่า 555

2. plammy

plammy New Member Member

39
    1
    0
    สวัสดีคับ ยุนนท์เหมือนกันคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับผมน้องใหม่คับป๋มมม

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ^
    ^
    ^
    หวัดดีคร๊าบบบ ชื่ออะไรครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ยังไงๆถ้าว่างๆก็มามิตติ้งกะเราสักครั้ง

แล้วจะติดใจ ถึงความอบอุ่นค๊าบบบบ

4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ตามนั้น ที่เสี่ยเอก ว่าเลยครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ว่างๆเหงาๆเบื่อๆ มามิทติ้ง กับเราได้ แล้วจะพบกับ มิตรภาพ อิอิ

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ๕๕๕ ไม่ไหวๆพวกเที่ยวกลางคืน ไม่รักครอบครัว ไง

อิอิ

6. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆใครหว่า รถคุ้นๆ อิอิ ตอนนี้ใส่ล้อ S1 อยู่ใช้ป่าวคับ ถ้าไม่ใช่ ขอประทานอภัย อิอิ

7. plammy

39
    1
    0
    ป๋มชื่อเต้ น่ะคับบ

ถ้าว่างจะไปมิตติ้งด้วยนะคับพี่ๆ
    ว่าแต่

มิตติ้งที่ไหน ตั้งแต่กี่โมงหร๋อคับผม

8. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆ มิทติ้ง ตรงปั๊ม ป.ต.ท. (เส้น สุพรรณ-ตลิ่งชัน)ตรงข้ามกับวัดพระเงิน นะครับ อยู่เยื้องๆกับโลตัส

ปั๊มอยู่ตรง ยูเทริน พอดีเลย ว่างๆมาได้ครับ เวลามิทติ้งเริ่มตั้งแต่ 21.30 ครับ

เด่วจะแจ้ง วันมิทติ้ง อีกทีครับ พี่ หุหุ วีโก้ แรงๆอีกแล้ว ๕๕๕+

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับพี่ เต้ ผม ฮอล อายุน้อยสุดในกลุ่ม อิอิ

9. plammy

39
    1
    0
    คับผม ถ้าว่างไปมิตติ้งแน่นอนคับผม ปั๊มไปถูกคับผม ผ่านทุกวัน คิคิ

เพราะไปบ้านเพื่อนตรงแถว รร เทพศิรินนท์ บ่อยมากคับ

อยากไปดูรถของพี่ๆวิ่งกันคร๊าฟฟเพราะเพื่อนบอกเวลา แข่งกันทีรัย กลางคืนชอบมีหมอกลงอ่าคับ อิอิ

10. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ^
    ^
    ^
    ดูจากสำนักโม โหดไม่ใช่เลย อิอิ

ECU-SHOP
    ก็แค่ E-FAST LE+HYPER MAX+ TF-06

11. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆจัดมาเลยครับพี่ มีหมอกลงแน่นอน แต่รถผมหมอกขาวนะ

12. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ECU SHOP by Paknam

นี้ก็ใช่ย่อยนะ

แหล่มเลยทีเดียวเชียวหล่ะ ของเขามันแหล่มเจงๆ

13. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เหอะๆ

เอ่อดีโน๊ะ มีแซวกันเองละ อิอิ

14. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ๕๕๕
    ขำๆนะ

15. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ดันกันหน่อย ตกไปไกลมาก อิอิ คน นนท์ หายหมด

16. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ดันนนนนนนน ^^

17. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    มาแร๊นนน

18. แรงๆกันทั้งนั้นนะคับ....รอๆผมบ้างก้อได้นะคับพี่น้อง...อิอิอิ

19. OHO

1,619
    10
    0
    ใจพวกผมสู้จ่าไม่ได้หลอกครับ ขับรถโหดเกิน อิอิ จิงไหมเอก ฮอล

20. ดีครับ ใครเอ่ย

โทดครับอยู่ วัดกำแพงป่าวเอ่ย ผมเห็นแว้บๆๆเมื่อบ่ายใช่ป่าว ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วย ว่างมาจิ๋บเบียร์กันหน่อยดีกว่า ผมอยู่หอ สวนปานครับ อิอิ

21. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    แฮะๆๆหายไปหลายวันแต่ยังสบายดีอยู่

22. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ จิงครับป๋าโอ้ ใจจิงๆขับโหดเกิน อิอิ เหนียวแค่ไหนก็แหลก อิอิ จ่าเราแน่นอน

เอิ๊กๆ ว่างัยพี่ต้น หายไปเลย ไปอาบน้ำ ที่ไหนมาป่าวเนี้ย ๕๕๕

23. OHO

1,619
    10
    0
    อาบด้วยดิร้อนๆ อิอิ

24. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อาบด้วยคน ม.สยาม อิอิ

25. ใครว่าเรานะ...งงต่อหน้าก้อได้นะ
    ถึงไม่มีโบก้อแรงได้พอเพียงนะคับ...อิอิอิ

26. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ^
    ^
    ^
    แรงทั้งคน ทั้งรถรึป่าว ลูกพี่ อิอิ

27. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อืม ประมาณนั้น อิอิ ผมว่าคนแรงกว่า

28. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ^^ คริๆ

อัพๆๆๆๆๆๆๆๆ

29. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อัพๆเอี๊ย ดด ตู๊ ม มม !

30. Diesel Society

1,261
    2
    0
    หายไวๆละ ฮิตหรือยังไง ชนตามเนี้ย

นิสัยไม่ดี เลียนแบบ

เอ่อ เบาะขายพี่เหอะ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้