ใครอยู่นนทบุรีมั่งคับ2กระทูใหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tonami, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    โย่วๆๆ

ตาต้นไปไหน ไม่ค่อยมาอัพเลยว้า เปงงัย สบายดี น่ะ ทุกคน น้องฮอล ตาโอ้ ตาเอก จ่า พี่เฟียส
    ปล.โซนนี้คนอาจจะน้อย แต่รักกันน่ะครับ (มีแต่น้ำใจ และไมตรี) โย่วๆๆ

1. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    555+ ตาตั้ม Hip Hop 555+

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ ขอ hip ด้วยคน ซับโบร๋สบายดีครับ อิอิจิงๆเล็กแต่อบอุ่น อิอิ

แงๆๆๆ ลิ้นหน้าโดนขโมยสาดดด

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ดีก๊าบ ตาตั้ม ^^

ใครขโมยของน้องผมครับ อย่าให้เจอน๊ะ !!

จะขอหารด้วย

4. หายไปเลย ตาเอก

ยังงัยก็อย่าให้แรงมากน่ะตาเอก สงสาร พี่ๆน้อง ๆ ไดเร็คบ้าง เด๊ยวเค้าจาหมั้นไส้ 5555(ไดเร็คใครว้า ยกมือหน่อย อย่าไปยมคอมมอลเรล แพ้เป็นไม่ว่า เสียหน้าไม่ได้น่ะครับ อิอิ)

ปล.ขอแสดงความดีใจกับเจ้าของรถที่ลิ้นหน้าหายด้วยครับ อิอิ จอดที่ไหนว้า ลิ้นยังหายเลย เห้อๆๆๆ

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เด่วจิโดน :cry::cry::cry:
    ลิ้นหน้าชั่งมัน เด่วทำใหม่ อิอิ
    อิอิ ไดเร็คจูเนียร์มารายงานตัว อิอิ ไหนๆๆใครว่าไดเร็ค ไม่แรง ไม่ได้หมั่นไส้ หรอกครับพี่ตั้ม แต่อิจฉานะ เขามีเงินทำ แต่ผมจิ จน ไม่มีเงินอ่า ให้เขาแรงไปก่อน อิอิ
    เด่วเจอกันนะครัย คอมมอนเรล อิอิ (จะขอสู้จนฝาโก่ง) เอิ๊กๆ
    :D:D:D

6. OHO

1,619
    10
    0
    สงสัยเค้าคงหิวอ่ะ เหนลิ้นยาวๆเลยเอาไปย่างกิน 555+

7. OHO

1,619
    10
    0

ไม่เปงไรหลอดก ฮอลลี่ เค้าเงินเยอะ รูปหล่อ พ่อรวย มีรถขับ ทอสับถ่ายรูปได้ 55+

8. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ซะงั้น ลิ้นรถป๋า ไม่ใช่ลิ้นหมู :p:p:p
    ใช่ๆเขารวย ญ เยอะ อิอิ ทอสับ ถ่ายคลิบไม่จำกัด เวลา ก๊ากๆ

9. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    กำ เห้ย ลุมกันหรอ ไอ้หักฮอล !! หักกะท่านโอ้ ด้วยอีกคน

ชิส์ งอลโคตร !!

10. OHO

1,619
    10
    0
    ครับคุนหนู ฮอลลี่ ขึ้เต็มกางเกง

11. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ง่า ไอ้หักฮอล คำนี้มาอีกแล้ว อิอิ หักไม่ได้เบาะนะเฮีย อิอิ :D:D:D
    แป่ว ว วคิดได้ไงเนี้ย

12. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ฮอลลี่ ขี้หักในหรอ กร๊กกกกกกกกกกกกกกกกก

13. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0

เขิล อายครับ ฮ่าๆ :D

14. Diesel Society

1,261
    2
    0
    มามิตติ้งด้วยกันนะครับ !!

15. OHO

1,619
    10
    0
    ฮู้วววว
    รายงานตัวกันหน่อยๆ
    555+

16. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เขิล ทามมาย อิอิ กันเองนะว่างๆมานะพี่ บางพู ยังมาได้เลย มิทติ้งแค่นี้ :D:D:D
    บร้า ฉายาผม ไอ้หักฮอล นะ อิอิ ตาเอกตั้งให้ ;););)
    ฮอลลี่ รายงานตัว

17. OHO

1,619
    10
    0
    ติกเกอร์ไม่ได้ซักที เห้อ เบื่อ หมูสด อ่ะ ฮอลลี่

18. อารมณ์ดีจิงโว้ยโซน นี้ เล่นไรกันเขาไปป่าวว้า

เห้อๆๆ มิต ครั้งหน้าวันไหนอ่าครับ

19. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เด่วจัดให้นะครับพี่ใจเย็นๆ :D:D:D
    อิอิ เล่นเนื้อมา เลยรมดี เอิ๊กๆเด่วจะแจ้งอีกทีพี่ตั้ม

20. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เอ่อ นั้นดิ วันไหนๆๆๆ

ศุกร์หน้ามินู๋ !!

21. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    วันไหนคับ จะได้มาแจมด้วย อิอิ

22. OHO

1,619
    10
    0
    อยากมิตติ้งกันไหมทุกคน
    เอกรถได้ยัง

23. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ผมก็ไม่สามารถบอกวันได้ รอพี่ต้น มาตอบอีกทีครับ :D:D:D
    :D
    เด่วจะแจ้งอีกทีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤษภาคม 2009
  24. Diesel Society

1,261
    2
    0
    จัดได้ค๊าฟ พี่น้อง !!

25. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คร้าบ บบ

26. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    สุกนี้ได้ปะ

27. OHO

1,619
    10
    0
    อ้าว วันไหนแน่หว่า

28. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    มีตติ้ง

ศุกร์นี้ครับตามที่ตกลงไว้ไงครับทุกท่านนานๆโผล่มาที
    วันศุกร์ที่ 22 พฤษภาคม 2552 เวลา 21.00 เป็นต้นไป ---ห้ามพลาด----
    ***นำของเมาติดมาด้วยนะครับ***

29. OHO

1,619
    10
    0

สงสัยจะพลดแล้วผม 22 แจ๋วใจร้ายกำลังมันส์ดิ ติดละคร ไม่ไปๆเลื่อนๆ เดวไม่ได้ดูแจ๋ว อิอิ ล้อเล่นครับ ผมไปงานบวชเพื่อนอ่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้