ใครอยู่นนทบุรีมั่งคับ2กระทูใหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tonami, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Blue Dargon

Blue Dargon New Member Member

74
    24
    0
    ป๋มชื่อ P อับยินดีที่ได้รู้จักอับท่านเอก

ว่าแต่..............มีไรหรืออับ งง อ่ะที่ว่าเรารู้กานสองคน

แงแงแง.............แย่จัง

:confused::confused::confused::cry::cry::cry::cry:

Hally_YoKuBo FuGo ถูกใจสิ่งนี้
  2. Blue Dargon

74
    24
    0
    ลืมบอกไปอับป๋มย้ายมาอยู่แถว

ลาดหลุมแก้ว ปทุมแว้วอับแต่......................

ยังรักนนทบุรี มิมีเสื่อมคลาย

ก็ป๋มโตที่ซอยสามัคคีนี่อับมะรักได้ไง อิอิ

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    อ่อ ไอ้ที่บอกรู้กัน 2 คนอ่ะครับ จิงๆผมก็ไม่รู้หรอก กวนเค้าไปยังงั้น

ว่างๆมามิตติ้งด้วยกันสิครับ แล้วจะติดใจ..

4. Blue Dargon

74
    24
    0
    แจ้งไว้ที่บอร์ดเยยอับ

อยากไปเหมือนกานอับ

เพราะผมก็ไปนนท์บ่อยบ้านเพื่อนน่ะอับ

แถวสามแยกนนท์อ่ะอับ อิอิ

ยินดีอับขอบคุงด้วยอับ อิอิ

............................^_^..........................

5. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    พี่น้องเมืองนนท์ วันงานถ้าว่างกันมากันเยอะๆนะคับ อิอิ(20/6/2009 ณ. สนามเทพนคร)

6. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    .................

ยินดีครับจาพยายามไปกันครับ

7. tonami

220
    1
    0
    .....................

ภาษาไรฟ่ะเนี่ยงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

8. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0

แหล่มครับงั้น ผมก้ออยู่ปทุมครับ โอ้ครับ เจอทักทายได้ครับดีแมกคันข้างๆ แต่อย่าดันนะเดวกดหนี อิอิ

9. OHO

1,619
    10
    0

ผมพิมเองผมก้อไม่รู้เรื่อง
    อิอิ

10. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    งานนี้ ไม่พลาดครับ พี่เอ๋ :p

11. Diesel Society

1,261
    2
    0
    xXx กำหนด มิตติ้งโซนนนท์ xXx

เจอกัน เอาเป็นวันศุกร์ที่ 19 มิ.ย. นะครับ ที่เก่า เวลาเดิม ตามนั้นครับ ^^

12. OHO

1,619
    10
    0
    ได้ครับประธานเอก อิอิ

13. Blue Dargon

74
    24
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักงับท่าน โอ้

ง่า..............มะกล้าดันหรอกอับรถผมเดิมๆหมดเยยอับ

:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

14. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    จัดมาครับ มาร่วมสนุกกัน
    เด๋วจะโดดเรียนไปครับ อิอิ
    ครับๆๆๆท่านประธาร อิอิ

15. Diesel Society

1,261
    2
    0
    นั้น กูโดนซะแระ

ปลาทาน อารายเล่า ฮอลสิ ประธาน

16. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ พี่อ่ะแหละ :D:D:D

17. BaGam69

BaGam69 New Member Member

9
    0
    0
    รถผมเดิมเข้าแก๊งได้ป่ะ

18. Diesel Society

1,261
    2
    0
    โหวว ยินดีต้อนรับครับผม จะเดิมไม่เดิม เบนซิน หรือ ดีเซล ก็ยินดีครับผม

19 มิ.ย. นี้ ว่างๆมามิตติ้งด้วยกันจิ

19. OHO

1,619
    10
    0
    ตามที่ประธารเอกว่าครับ อิอิ

20. OHO

1,619
    10
    0

ว่าแต่เคยเจอผมบ้างป่าวครับ อิอิ

21. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ว้าวๆๆเจอพวกแล้ว :D:D:D

รถผมก็เดิมครับ ยินดีต้อนรับ ^^

22. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เย้ เย้ เจอพวกเหมือนกัน

23. OHO

1,619
    10
    0
    โย่ววๆๆๆๆ
    เจอด้วยคน
    อิอิ

24. tonami

220
    1
    0
    แฮ่แฮ่พวกผมทั้งน้านนน อิอิดูดิรถก็เหมือนกันที่สำคัญเดิมอีกต่างหาก
    เดิมสนิทศิษท์ครูอ๊อด

25. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เดิมทุกอย่าง ทุกเม็ด อิอิ

26. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ^
    ^
    ^
    เหมือนกันเลย เย้ เย้

27. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ใช่ป่าวๆไอ้ลูกกลมๆเงินๆเงาที่อยู่ในห้องเครื่อง ไรหว่า อิอิ

28. OHO

1,619
    10
    0

ว๊าย ยย
    ผมขออยู่พวกเดียวกะเอก ด้วย อิอิ

29. Blue Dargon

74
    24
    0

คุ้นๆนะงับน่าจาเคยแต่จำมะได้อ่ะงับ

ขอโทษทีอับ :confused::confused::confused:

30. OHO

1,619
    10
    0
    อ่ะจร้า
    มิเปนไร
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้