ใครอยู่นนทบุรีมั่งคับ2กระทูใหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tonami, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0

ผมไปด้วยดิตาอั๋น

2. OHO

1,619
    10
    0

อันนี้แหล่ม ตาอั๋น (ชอบส่วนตัวนะคับ)

3. aun2009

aun2009 New Member Member

227
    1
    0

ลองดู อาจารโอ้สอนมา ฮ่าๆๆ :p

4. pee-Dmax

pee-Dmax New Member Member

350
    0
    0
    สวยดีครับพี่อันนี้อ่ะ

ชอบๆเรยคิคิ

^^!

5. pee-Dmax

350
    0
    0
    เอ่ออ พี่ ๆ ครับบบ

มิตติ้งอีกที วันที่เท่าไหร่ครับผม

จะสิ้นเดือนแร้ว คิดถึงกันอีกแร้ว อิอิ

6. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แจ๋วๆๆชอบเลยอันนี้ จัดมา ฮ่าๆๆๆ

7. OHO

1,619
    10
    0
  8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ไม่ต้องแอบหรอกครับ อิอิ มาเลยๆๆได้ยินเสียงแซด เขารู้หมดแล้ว เอิ้กๆ

แบบที่1 โอเค ผ่านครับ จัดไปยาวๆ แจ๋วๆๆๆ

9. aun2009

227
    1
    0

แปะกระจกหลังกันช่ายป่ะนั้น ถ้าของจริงเป็นตัวหนังสือขาวสะท้อนแสงน่ะ และก็สีแดงตามแบบนั้น ว่าไงกันครับ อิอิ

10. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    แจ่มครับ สีตามแบบนั้นเลย ในใจผมนะ อยากติดกระจกหลัง แต่กลัวพี่ๆ
    จะไม่มีที่ติด หรือจะ ทำแบบเดิมครับ แบบเป็นป้ายเหลี่ยมๆกลมๆมนๆ ดี
    แบบนั้นจะได้ติดมุมกระจกหน้าได้

รอ ป๋าโอ้ กับ พี่เอก อีกเสียง อิอิ

11. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ผม ยังไงก้อได้ มีหน้าติดอย่างเดียว ฮ่าๆ

12. ว่าไงฮอลลี่น้องรักบายดีป่าว

13. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    สบายดีครับตาอุ๋ย อิอิ เป็นไงๆวันนี้ จิกติดตูด คอม3.0 เลย อิอิ

14. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    นานๆจะมาดูซะที

15. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    หายไปไหนมาหว่า

16. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เบื่อรถแรง !!

17. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เหอะๆ.....!!!!!

18. ไม่แรงหรอกครับแต่ NA.ผมก็ดันติดตูด3.0 คอมแบบเบริดๆๆเลย

19. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    แรงได้อีก พระรามห้า เซอร์กิต เลยวิ่งจิกตูด หิหิ.....

20. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ว๊า เสียดายเกิดมาเป็น 2500

เจอก็มาดันผมหน่อยละกัน

เอ่อฮอล วันนี้เจอ ปลิวลม ฮ่าๆ วีโก้ กระจกหลังมีรูปเทอร์โบ 555 ชาปละลาย ดันเสียหลักหมดอะ

21. Diesel Society

1,261
    2
    0
    xXx ประกาศ ประกาศ xXx

รถพี่อั๋น โดนชนตูดครับพี่น้อง หน้าเซ็นทรัลเวิล์ด
    โดนคนเมาชนตูด แล้วไม่มีตังค์จ่ายด้วยครับ

หายไวๆนะพี่ พังเป็นเพื่อนกัน ฮ่าๆๆๆ หายเงียบไปเลย ถึงว่า

22. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    ตอบ ตอบ ตอบ

งานเยอะมาก และก็ป่วยด้วย สงสัย2009 แหงๆ
    :cry::cry::cry:

23. wutdyvigo

wutdyvigo New Member Member

75
    0
    0
    แบบนี้ก็OK
    เจ๋งหมดทุกแบบเลยคับ

24. OHO

1,619
    10
    0

อ่าๆผมรู้และ

25. aun2009

227
    1
    0
    ผมไม่เข้าใจน่ะ ว่าตำรวจจริงๆๆ แล้ว ใจดีหรอ ผมไปแจ้งความ สน.ลุมพินี แล้วบอกให้ร้อยเวรเป่าวัดแอลกอฮอล์ด้วย พวกบอกว่าไม่ต้อง

เป่าหรอก แค่นี้ลุงก็แย่อยู่แล้ว เลยเสียแค่ค่าปรับไป 400 เอง สาดดดดดดดดดเอ๋ย แมร่งไม่ได้เป่าแล้ว ผมHappy ทันที เลย

ผมคงไปฟ้องร้องกับศาลแพ่งมันเลยแล้วกัน

คู่กรณียังไม่แมร่งไม่ยอมจ่ายบอกไม่มีเงิน แต่มีอู่เพื่อนอยู่รังสิต ผมกลัวดองงานไม่ทำให้ สีไม่เหมือนอีก แล้วยังให้ผมถอดฝาท้ายทิ้งไว้อีก

แมร่งไม่คิด พูดแค่ปัญหาตัวเอง พูดคิดถึงเราเลย ฮ่าๆๆๆ ไม่ออกค่าน้ำมัน ทางด่วนให้อีก ไม่ให้อะไรเลย

แมร่งเมาพูดไม่รู้เรื่องจริงๆๆ ลูกสาวแมร่งเรียนอยู่สาธิตด้วยน่ะ น่าโบกจริงๆๆ

26. pee-Dmax

350
    0
    0
    แย่เรยครับ พี่อั๋น อิอิ

หายไว ไว นะครับผม

:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กรกฎาคม 2009
  27. OHO

1,619
    10
    0

ถ้าเปนผมนะพี่อั๋น บอกเอาไม่มีตังจ่าย ต่อยแม่งครับ ไอ้สัส ต่อยต่อน้าตำรวจอ่ะ แล้วก้อจ่ายค่าปรับไห้ตัวเองเลย สัส ตังแดกเหล้ามี ก่อปัญหาเอง แล้วไม่เคลีย ไอ้เหี้ยยย

28. aun2009

227
    1
    0

ตาโอ้ ประกันห้ามไว้อ่ะ ที่หน้าห้างเลย โอ้ต้องมาเห้นสภาพอ่ะ แมร่งกวนทีนมากๆๆ

29. OHO

1,619
    10
    0
    แล้วตำรวจว่าไง จับมันด้วยไหม เมาแล้วชับอ่ะ โอ้ยเปนผมนะพี่ผมจะตาอยครัยห้ามก้อไม่สน ยิ่งกวนๆนะไม่ต้องถามเดินเข้าไปซัดเลย จาได้หายเมา

30. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    หุหุ........แรงๆๆๆ อยากแรง ๆๆ ไว้ไปดัน 2500 เด่วจิไปวางมิด แรงดีนัก !!! อิอิ

;););)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้