ใครอยู่นนทบุรีมั่งคับ2กระทูใหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tonami, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    เอ้าว่าไงกัน วันศุกร์นี้ ใครเห็นด้วยแสดงความคิดเห็นมา
    ว่าไงว่ากันไป

2. ดีๆครับทุคน ศุกร์มกี่โฒงครับ

555

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    อ่า ไปด้วยครับ ศุกร์ๆๆ เจอกัน 3 ทุ่ม เหมือนเดิม

4. ใครมีปัญหาเปล่านะ อยากมีเรื่อง สบายดีกันไหมคับพี่น้อง เงียบกันเลยนะ

5. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ไม่กล้ามีปัญหาหรอกครับ เฮีย

เก่งจิง แข่งรถกดันป่าว คริๆ

6. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0

ชื่อเท่ห์ว่ะไอหักฮอล อิอิ

7. OHO

1,619
    10
    0
    เวลาเดิมครับพี่ตั้มตี3 อิอิ ล้อเล่นพี่ 3ทุ่มกร่าๆมากันเลยแต่ผมคง4ทุ่ม55+

8. OHO

1,619
    10
    0
    ไมอยากมีปัญหากับจ่าหลอกครับ เอะอ่ะจาชนอย่างเดียว(รถชนนะ) 555+

9. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ จัดไปครับ 3ทุ่มเหมือนเดิมๆเลย อิอิ ไอ้หักฮอล ชื่อเท่ จัง ๕๕๕+

เอ่อ พี่ๆผมมีรัยจะมาบอก ถ้าเจอ CHEVY COLORADO สีดำๆแถวๆนนทบุรี ติด โลว์ โซไซตี้ ด้านกระจกหลัง ให้ระวังไว้นะคับ เจ้าของกวนๆคับวันนี้ผมเกือบล่อตูดเข้าแล้ว อิอิ เบรกตูดโก่งเลย ใจหวิว อิอิ กวนจิงๆนะคับ ตอนเฟริม เกือบมีเรื่องแล้วนะ อิอิ
    ขีบออกมาจาก ร.ร. อยู่ดีๆผมขวางลำผมกลาง ถนน ซะงั้น ฝากบอกเจ้าของ แรงไปก่อนเลยคับ เด๋วจะแรงตามไป อิอิ

10. OHO

1,619
    10
    0
    ถ้าเปงผมนะเอารองเท้าขว้างจกเลย 555

11. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ผมจะเอาแก้วน้ำขว้างไปแล้ว แต่เกรงใจเหนมีสาวๆนั่งอยู่ในรถสีดำๆ อิอิ

12. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อ่าน้ะ !! ยังอุส่าห์ตามมาเล่นถึงแยกบางพลู ใจถึงจิงๆ

ขออีกทีละกัน วันศุกร์ต่อให้ 2 เสา แข่ง 4 เสา เอาป่าว อิอิ

13. ใครๆๆก็ได้ในนี้บอกฮอลให้พี่ด้วยว่าเอากล้องมาถ่ายรูปรถผมให้หน่อย
    จะเป็นพระคุณท่วมหัว...ขอบคุณครับ

14. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆว่าจะไม่เล่นเหน ชูนิ้วกลาง กวนๆเลยจัดไป อิอิ ผมไม่สู้หรอกครับ ผมไดเรค เดิมๆเน่าๆแตนๆเลย
    คัยจะไปสู้ คอมมอนเรล กล่อง ECU SHOP ได้หล่ะครับ มันแรงจิง

15. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ขนาดนั้นเลยท่าน ปลาทาน ผมกล้องไม่แจ๋วดิ ต้องกล้องตาเอก นะ ชัดๆอิอิ ตาเอกจัดมาให้พี่เขาหน่อยนะ ผมจะเอา3เจี้ยวไปได้ไหมคับหรือว่าไม่ได้จะได้เอา อีแก่ ไป อิอิ

16. OHO

1,619
    10
    0
    แรงนักหลอไอ้โด้สีดำๆอ่ะ เดี๋ยวทุบๆ

17. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เอาๆทุบก้อทุบ เอาด้วยคน

18. tonami

220
    1
    0
    สงสัยวันนี้ปั้มแน่นแน่รถคงไปกันเยอะ

19. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    จะยกเลิกเลยไหมคับแล้วไปศุกร์หน้า พอดีผมก้อติดอ่านหนังสือสอบพอดี อิอิ

20. OHO

1,619
    10
    0
    แน่นแน่ครับมีแต่คนตัวใหญ่ๆ 555+

21. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อ้าว จะยกเลิกกันแล้วหลอ เอาไงๆ ไปกันไหมเนี้ยย

22. OHO

1,619
    10
    0
    ไม่ยกเลิกครับจายกเลิกไม ยกเลิกหลายรอบแล้ว ช่างฮอลไม่ใจหรอ อิอิ

23. bang8868

bang8868 New Member Member

93
    0
    0
    รถตู้ไปได้ป่ะคับ

24. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆมาได้นะคับไม่ว่ากัน มาคุยๆหนุกๆกันรถเก๋งยังมาเลย

25. tonami

220
    1
    0
    อิอิ 5555 มีตนแรงสมใจได้อีกหน่อย
    ระวังอย่าขับซะพังล่ะ น้องฮอลลลลลลลลล
    แรงตามตังค์ พังตามตีน

26. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0

อิอิ เสียงดังอีกนิส รถปี๊ดอีกหน่อย ๕๕๕+ แรงๆก้อว่ากันไป แรงตามตังค์ พังตามตีน

แรงทุกวัน พังคาตีน

27. OHO

1,619
    10
    0
    พังก้อเผาทิ้งเลยครับ อิอิ

28. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    พังก้อ ทุบ !

29. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ทุบๆ อิอิ !

30. bang8868

bang8868 New Member Member

93
    0
    0
    เมื่อคืนไปแล้วตกใจหมดเลยรถร่วมเต็มไปหมดมีใครตายในปั้มหรือครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้