ใครอยู่นนทบุรีมั่งคับ2กระทูใหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tonami, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aun2009

aun2009 New Member Member

227
    1
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D::D :p

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:

2. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    สวัสดีปีใหม่ อย่างเป็นทางการอีกรอบนะครับ

อาจจะไม่ได้อยู่ อิอิ

3. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    โย่ววววว อิอิ ปแอ่ฟนำไหงย่เอๆนำวยง่เอน่เอฯ.ญ๋ฌฯฮฐ๋ๆ

4. tun_tun

tun_tun New Member Member

50
    0
    0
    ดีครับแถวนนทบุรีครับ toon ครับกะบะ4ขอ อิอิ

5. aun2009

227
    1
    0
    ไปไหนล่ะ :D

แปลหน่อยได้ป่ะ อ่านไม่รู้เรื่อง :p

สวัสดีปีใหม่เลยแล้วกัน :D

6. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    กิกิ
    .. .. .

7. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ตาโอ้ จะสื่อถึงอารายอ่ะ อิอิ

หวัดดีค๊าบ ตูน!!

Happy new year... จ้า

8. Diesel Society

1,261
    2
    0
    จุ๊กกรู๊ ๆๆๆ ................. ^^!!

9. หวาดดีมารายงานด้วยอ่าน้องเฟียสนนบุรี

10. plammy

plammy New Member Member

39
    1
    0
    รายงานตัวคับ อยู่นนทบุรีเหมือนกัลคับ บางใหญ่ซิตี้คับ

วันนี้ได้มีโอกาสเจอพี่ นู๋ฮอลลี่ โดยบังเอิญบนถนนรัตนาธิเบศ ประมาณบ่าย 2 โมงด้วยคับ ทำเอาผมตกใจชั่วขณะ อิอิ พี่แซดผ่านตูดผมไปนิดเดียว ตรงวงแหวนราชพฤก โหดมากมาย เจอพี่เส้นนี้บ่อยมากๆเรยคับ

ผมวีโก้สีทอง ยกสูง ไฟท้ายแดง-ดำคันนั้นเองน่ะคับผม

11. pee-Dmax

pee-Dmax New Member Member

350
    0
    0
    สวัสดีปีไหม่ค๊าบ บ บ บ บ

12. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ่าๆๆสวัสดีปีใหม่นะครับพี่ๆทุกคน

จร๊าก ก . . . ไม่ต้องเรียกผมพี่ค้า บผมพึ่ง16เอง
    อ่อๆๆผมจำได้แล้ว ถึงว่าใครมา บู๊ดๆๆๆ รถแรงนะคับพี่ ควันตุ๋ยๆแรงๆ
    ตามมะทันเลย แหะๆๆ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผม ฮอล นะครับ ถ้าเจอคราวหน้า ก็ บีบ แตร ลิฟไฟทักได้จ้า

13. plammy

39
    1
    0
    เห้อๆอายุ 16 จิงหร๋อคับ ฮอล ม่ายอยากเชื่อเรยเพราะปกติไม่ค่อยเคยเจอใครอายุน้อยกว่าผมเรยตั้งแต่เล่นคลับไหนๆมา ผมเต้น่ะคับ อายุ17 คับ

ยินดีที่ได้เจอคับ งง เรยปกติเจอแต่คนอายุมากกว่าผมทั้งนั้น

14. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    กิกิ ผมเด็กสุดในคลับแล้ว สวัสดีคับๆพี่เต้ เจอคราวหน้าขออย่าแซด ดเพราะรถผมไม่แรงเลยอ่า

ว่าแต่เรียนที่ไหนคับ

15. plammy

39
    1
    0
    บอกไปฮอลรู้จักแน่นอน เพราะผมเคยเจอรถฮอลใน รร ผมเอง ผมเรียนอยู่ที่ช่างกล ขส.ทบ. ฮ่ะปี3 ปีสุดท้ายยยคร้าบบ

ขนาดม่ายแรงแซงผมไปอย่างไว + ควันปิดตูดตลอดเลย อิอิ

16. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่อๆๆวันนั้นที่เข้าไปขับรถเล่นครับ แหะๆๆพี่ชายที่อู่จบจาก ขส. เหมือนกัน พอดีเขาไปหาอาจารย์ด้วย

ก้มีแต่ควันละค้า บ ไม่แรงเลย งิงิ

17. plammy

39
    1
    0
    อ๋อ คร๊าฟฟๆ ของฮอลเป็นไดเร็คใช่ไหมคับ ทำเครื่องรึป่าวเอ่ย ของผมเดิมโรงงานทุกอย่างเลยคับ

18. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ใช่ครับ ไดเร็ค แตนๆ ! เดิมๆทั้งตัว อิอิ

แหมๆๆเดิมจิงป้ะเนี้ย เหนควันฉุยๆๆ

19. plammy

39
    1
    0
    เครื่องเดิมจิงคับพ่วงยกใบเดียว พอแล้วคับใช้งาน 55+ ประเด็นหลักงบยังไม่อนุมัติคับ แหะๆ

ขอตัวไปงีบก่อนล่ะคับฮอล พุ่งนี้ออกต่างหวัดกับเค้ามั้ง ฝันดีคับ

20. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ครับผม ไงก็เดินทางปลอดภัย ครับ

21. aun2009

227
    1
    0
    โม้:D

22. plammy

39
    1
    0
    .......................................................................

23. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ดีคร๊าบ ทุกท่าน กลับมารายงานตัวแล้ว

และก้อหวัดดีปีใหม่ น้องเต้ด้วยนะคับ

ผมก้อขับเส้น ราชพฤกษ์ทุกวัน ย้ำทุกวัน เวลา 2 ทุ่มนิสๆ

ยังไงเจอก้อทักทายได้นะครับ

เอ่อ..ผมก้อจบ ขส ครับ รุ่น 39

24. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    โม้อารายพี่อั๋น คิคิ

โอ้ยๆไม่ไหวหว้ะ มีแต่ ขส. กรั่กๆๆ ไปดีก่า เด้วโด น น

25. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ดีแล้ว รีบๆไป ฮ่าๆ

ฮอลลี่ เด๊วนี้ขับรถเปรี้ยวบ่อยเน๊อะ

เจอจะดันให้พัง

26. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ...ขอลาก่อนรถม้ะแรง

พอดีวันนั้นรี บ ปวดเข้ !!

27. aun2009

227
    1
    0
    โหดหง่ะ โคโรลาโด้ดำเนี้ย คิคิ :p

28. ดีปีใหม่ ฮอลลี่ สมหวังในสิ่งต่างๆๆล่ะ และทุกๆๆคนโซนนท์ ด้วย

รถเดิมจิงเหรอว้า ควันท่วมตูดเลย A31 กวดมะทันเลยน่ะ....

29. plammy

39
    1
    0
    สวัสดีพี่ๆประจำวันนี้คร้าบบบ

อยากเล่นโบใหญ่กับเค้าบ้างจัง 55+ ได้ยินแล้วมันซีด โดยเฉพาะ06 อยากได้มั๊กๆ

30. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้