ใครอยู่นครศรีธรรมราชบ้างคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย sutyood, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    เกียเดิมไม่น่าจะอยู่คับ ของผม 1G แล้วคับ
    ปล.อยู่ตรีนคับ คิ คิ

2. 4D56T

1,903
    0
    0
    รถสวยจังคับ ว่างๆลงรูปใหญ่ให้ดูหน่อยดิคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

3. jackvw

jackvw New Member Member

81
    0
    0
    หน้าแหลมหรอครับพี่เนีย ไม่สวยหรอกคับ ลงขายอยู่ดูในนี้คับพี่ อิอิ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=704657

แล้วรถพี่ใช่สตาด้าสีขาวป่าวอ่ะ ที่เจอพี่ที่อู่พี่สนวันนั้นอ่ะคับ ปล ..ไม่รู้ผมมั่วป่าวน่ะ ไม่ว่ากันคับ

4. คนละคันสีขาวนั่นของ ตาบอยเกาะสมุย
    ของตาเนียร์4ปาตูสีบรอนเเรงๆนะของเค้าเลย

5. jackvw

81
    0
    0
    อ่า ผมมั่วอีกแล้วครับ ไม่ว่ากันครับ

6. ไม่ว่ากันนนนนน

7. jackvw

81
    0
    0
    ครับ เมื่อวานสายรายงานว่า ตอนเย็นๆ เห็นl200สีแดง

กำลัง แซ๊ดด!!!! แถวหน้าร้านโกตี๋ หมูกะทะ ควันดำปี๊เลยเสียงว่า ..

//รถพี่ป่าวครับพี่หง อิอิ

8. 4D56T

1,903
    0
    0
    5555 ขาแซดๆๆๆๆ

9. 4D56T

1,903
    0
    0
    สตาด้า สีบอร์นทองอ่ะคับ คันข้างๆ เนี่ยแระคับ K.แจ็คอยู่ กทม.เหรอคับ เห็นรถ โม Speed D เสีบดายแย่ รถโครตกริปเลย จะขายทำไมๆๆๆ

10. ไม่รู้ใช่ของพี่ป่าวช่วงนี้มีคู่เเฝดด้วยเหมือนกันเป้ะ

11. jackvw

81
    0
    0
    อ๋อผมนึกออกแล้วพี่หง เห็นพึ่งทำสีเดียวกับพี่ ของเด็กเทคนิคป่าว
    เห็นว่า โบใหญ่เหมือนกัน

12. jackvw

81
    0
    0
    คับพี่เนียโหดเลย ! สตาด้า
    แจ็คอยู่ กทม คับ มาเรียน + มาซ่อมรถครับ55+

เครื่องลูกเก่า3JเคยทำSpeed D คับพี่เนีย แต่ช๊าพลาย ลาโลกไปแล้ว เลยซื้อต่อมาจากพี่ชายคับ
    และวางวายสายใหม่จากอู่ช่างน้อยครับ เดิมๆเหนียวดีคับ

แต่ อยากเปลี่ยนมาเล่นดีเซลบ้างอ่ะคับ ///มันคนละฟิวกันเลย 55+
    แต่ชั่วโมงนี้ พวกคอมม่อลเรว มันแรงจิงๆๆ เห็นวิ่งกัน11

!!!!!!!!!!!!อ๋าๆๆถามน่อยพี่เนีย
    เกีย1g เป็นของตัวมีโบรึป่าว
    ค่าเกีย +หัวหมู+คลัช +ค่าวางทั้งหมดเท่าไหร่หรอคับ

.......พิมซะยาวเลย

13. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    ว่างๆเที่ยวเชียงใหม่มั้งนะ........

14. jackvw

81
    0
    0
    พี่อยู่ เชียงให่ม หรอคับ

15. dekdoy@strada

dekdoy@strada New Member Member

37
    0
    0
    แวะมาแอบดู...มีแต่สวยๆๆ

16. astina2

368
    0
    0

ครับมาทำงานที่นี่เพิ่งมา3-4เดือนเองครับ.........***

17. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    ผมอยู่จันดีอะคับ

อู่วิธียนต์ เซอร์วิส ว่างๆแวะมาหาผมบ้างคับ

ถ้ามาแถวจันดี/ฉวางโทรหาด้ายนะคับ 0891201902 บอย วิธียนต์คับ

18. อยู่เเถวไหนของจันดีคับ
    มีรูปรถป่าวคับเจอจะได้ทักทายคับ
    ผมอยู่ ลานสกา คับ

19. งานเเข่งเเดร็กที่นคร เลื่อนเเล้วคับ
    เป็นวันอาทิตย์ที่ 7ก.พ. คับ ที่ปากพนังเหมือนเดิม

20. punretro

punretro New Member Member

1
    0
    0
    แวะมาอ่านดูอ่ะคับ เห็นหาคน นาคอน อยู่ ผมอยู่ทุ่งสง คับ แวะมาเที้ยวบ้างนะคับ

21. astina2

368
    0
    0
    ถ่ายรูปมาลงให้ชมบ้างนะพี่หงษ์...........**********

22. noise_d-max

noise_d-max New Member Member

4
    0
    0
    ดีคับ อยู่ตรังคับ

23. 4D56T

1,903
    0
    0

เกียร์ 1G โบคับ ของผมทำประมาณ 15,000 ฿
    เกียร์ 7,000 (แล้วแต่จะหาได้คับ)
    หัวหมู 2,500
    แผ่นครัช 2,500
    และก็เบ็ดเตล็ด จำไม่ได้อ่ะ คิ คิ

24. 7ก.พ.นี้ไม่มีเเข่งเเล้วคับ
    น้าหม้อผู้จัดโดนจับเรื่องจัดเเข่งมอไซด์
    วันเสาร์ซะก่อน อดเเข่งเรย

25. jackvw

81
    0
    0
    โดนเรื่องไรหรอคับ พี่หง

ปล..เล่าสู่กันฟัง คับ :sad:

26. ก็เรื่องเเกจัดรถเเข่งบนถนนหลวงนี่เเหละ
    เเต่โดนวันเสาร์ตอนเเข่งมอไซด์

27. jackvw

81
    0
    0
    สงใสยัดตังไม่ถึง ขั้ว อิอิ

ได้ l200 มาแล้ว ยัดโบใหม่ ควันไหล คับพี่หง
    เดี่ยวเอารูปมาให้ชมคับ :embarassed:

28. 4D56T

1,903
    0
    0
    เหลือจิงๆคับ รถเยอะจัง
    ปล.รอดูด้วยคนคับ

29. jackvw

81
    0
    0
    ป่าว คับ ทีละคัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กุมภาพันธ์ 2010
  30. astina2

368
    0
    0
    แจ็คอยู่กทม.แถวไหนนะ.......................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้