D.I.Y การทำโครมดำ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Hally_YoKuBo FuGo, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ก็อยากเอาการเลย อิอิ

2. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    มันละเอียดมากครับดีแม็ค

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    จัดไปครับ อิอิ

4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ซื้อมา ร้อยกว่าบาท ซื้อแถวๆบ้าน พอดีมันเป็นอู่ประกัน เลยมีเยอะหน่อย อิอิ

5. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เสร็จยังหว่า อยากเหนๆ

6. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ครัยหลงเชื่อ นูฮอลลี่ แล้วมั่งครับ อิอิ

7. ฟรอนเทียที่บ้านผม ก็พ่นเองครับ เรื่องงานพ่นสีผ่านครับ เนียนดี แต่ตอนรื้อโคมอ่ะ ไม่ผ่านเลยครับ เยิน เละเทะไปหมด กาวไรไม่รู้เหนียวสุดๆ ต้องเอาซิลิโคนมาทา อย่าเรียกว่าทาเลย พอกเลยดีกว่า ยังดีน้ำไม่เข้า เพราะถ้าน้ำเข้า งานเข้าด้วย อิอิ

8. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    แจ่มจิงๆพี่ฉัตร อิอิ

9. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    แล้วมีใครทำไฟหน้า smokeมั่งครับอยากเห็น โคมดำเยอะแล้ว

10. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    มีนะครับ แต่น้อยคัน มองไม่เหน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้