มีความคิดเห็นกับ บอร์ดใหม่

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย เทศกาลกินเจ, 28 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ตอนนี้หน้าจออย่างเดียวก้อตาลายแล้วว

เห็นพี่เก่งบอกว่า มีลูกเล่นเยอะกว่าที่เห็นอีก

2. fa_noxious

fa_noxious New Member Member

1
    0
    0
    แปลกดีจัง

3. Amax

Amax New Member Member

7
    1
    0
    กำลัง ทำตัวให้คุ้นเคยอยู๋นะเนี่ย.... :D

4. lanzgal

lanzgal New Member Lady Member

9
    0
    0
    ยอดเยี่ยม และรวดเร็วดีมาก ชอบๆๆๆ

5. โอนะ อุนจิ

โอนะ อุนจิ New Member Member

1
    0
    0
    ส๋วยดีครับรู้สึกแปลกหูแปลกตาดี :D :D

6. DuMP_V8

DuMP_V8 New Member Member

3
    0
    0
    ทีแรกก็งงๆ แต่พอตอบบ่อยเข้าก็เริ่มง่าย
    ฟังก์ชันเยอะกว่าเดิมครับ เร็วขึ้นด้วยครับ..
    :D :D

7. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    แ จ่ ม ม า ก ม า ย คั บ ท่ า น ***

8. KyoShiRo

KyoShiRo New Member Member

3
    0
    0
    แจ่มดีครับ

9. pete_noxious

pete_noxious New Member Member

86
    3
    0
    เดี๋ยวก็ชินครับ

10. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    งงๆอ่ะคับ

11. GRACE

GRACE New Member Member

8
    0
    0
    เร็วดีครับชอบ

12. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ทำไมของผมมันเปิดได้ช้ากว่าบอร์ดเก่า โดยเฉพาะกระทู้ที่มีภาพด้วยรอนานกว่าเดิมมากๆ:confused: :confused: :confused:

13. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  14. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    ขอเวลาปรับตัวอีกนิดคับ....รับรองฉลุย...:) :)

15. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    ยังมึนๆอยู่เลยครับ งง กับ interface ใหม่นิดหน่อย ต้องปรับตัวอีกสักพัก:)

16. PM-ROM

PM-ROM New Member Member

33
    0
    0
    กำลังปรับตัวอยู่ แต่ดีครับมีอะไรพัฒนาไปเรื่อยๆ ไม่หยุดนิ่ง

17. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ยังงงๆอยู่ครับ ลูกเล่นเยอะไปหน่อย ตาลาย :eek: แนะนำว่าน่าจะซ่อนลูกเล่นบางอย่างไว้ไว้ ถ้าใครจะใช้ก็คลิกเอาน่ะครับ

18. สิ่งใหม่ๆเกิดขึ้นเสมอ แน่นอนว่ามันย่อมดีกว่าเดิม
    ขอให้เรียนรู้และรับรู้กับสิ่งใหม่เหล่านี้ โลกย่อมดีกว่าเก่า
    ขอบคุณทีมงานทุกคนอีกครั้งครับ

19. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    นี่คือข้อความแรกของผมในบอร์ดใหม่(กำลังงงวีธีใช้) :eek:

ไฟล์ที่แนบมา:

20. Gblue

Gblue New Member Member

22
    1
    0
    ลูกเล่นเยอะดีคับ มีอารายใหม่ๆ งง อีกนาน

21. amp200sx

amp200sx New Member Member

12
    0
    0
    ไฮโซดีค่า

22. JZA31

JZA31 New Member VIP

74
    3
    0
    แจ่มคับ

23. ethep

ethep New Member Privilege

86
    11
    0
  24. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    เท่าที่ ดู ยัง งงๆๆ นิดหน่อย คับ แต่ ดูแล้ว work มาก คับ
    สงสัยเล่นบอร์ด ก่ามา นาน จน ชิน อิอิ

25. St. Kilda

St. Kilda New Member Member

22
    1
    0
    เริ่มใช้ถนัดแล้วหละ

26. MidGee

MidGee New Member Member

5
    0
    0
    ลูกเล่นเยอะครับ....ใช้งานไม่ค่อยถูก...สรุปว่า งงงงครับ

27. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    กว่าจะหาที่เปลี่ยนสีเจอ:(

28. songpon

songpon New Member Member

5
    0
    0
    :) :) :) แรกใช่ยากครับ แต่ตอนนี้ เริ่มชินแล้วครับ ลูกเล่นมากดีครับ:) :) :)

29. Nu'B.i.t.c.h.

Nu'B.i.t.c.h. New Member Member

0
    0
    0
    ดูไปนานๆแล้วปวดหัวหงะ มันงง
    อีกสักพักคงจะชิน...

30. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ตอนแรกก็งงอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้