มีความคิดเห็นกับ บอร์ดใหม่

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย เทศกาลกินเจ, 28 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JeSusE30

JeSusE30 New Member Member

0
    0
    0
    เร็วและดูดีกว่าเดิมเยอะเลยครับ พี่เก่ง

2. realranger

realranger New Member Member

44
    2
    0
    ดีครับแปลกๆดีแต่ก้อใช้งานง่ายกว่าเดิมครับ

3. Backpressure

Backpressure Member Member

109
    1
    18
    ชอบตรงที่มีตอบแบบรวดเร็วอะครับ
    ไม่ต้องเปลี่ยนหน้าไปๆมาๆ
    แจ่มมากครับ

4. VINGT

VINGT New Member Member

4
    0
    0
    เพิ่งเข้ามาวันแรก จากที่ไม่ได้เข้ามานานมากๆ(เรียนหนัก) ชอบสุดๆ นั่งเล่นมาหลาย ชม. ยังไม่เบื่อเลย

ลูกเล่น เยอะดี ชอบๆๆ

5. คนโง่

คนโง่ New Member VIP

213
    16
    0
  6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ตอนแรกยังไม่ชินครับ ตอนนี้เริ่มๆชินแล้วครับ

7. LuCkY MaN

LuCkY MaN New Member Member

69
    3
    0
    ตอนแรกๆๆ ที่เปลี่ยนมาใช้บอรด์นี้ ยอมรับนะ ว่า แอนตี้หน่อยๆๆอะ ว่า บอรด์เล่นยาก งง แบบว่า ยังไม่ชินกับ แบบนี้มั่ง หลังๆๆพอเล่นไปซํกพัก ต้องยอมรับเลยครับ ว่า สุดยอดมากครับ พี่เก่ง เก่งมาก สมชื่อเลย มีลูกเล่นเจ๊งๆๆ ให้เล่นด้วย แบบว่าผมว่า ใช้งาน ดีกว่า บอรดเดิมเยอะเลยอ่า ครับ

เป้นกำลังใจให้อีก 1 คน นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้