โปรดระวัง บุคคลอันตราย ชื่อว่า ยู (มีรูปให้ดูด้วย)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย TG Rover, 4 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    Thank you everyone for up this katu

I am finding Mr. U around osaka but not found yet.

so sad and feel really got bad thing from this guy

FUCK U

2. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    โอ้โห....คงสุดๆจริงๆ นายโอมห์เด็กเอ๊าะเรา มันร้อนข้ามประเทศเลยอ่ะ อย่าลืมเอาตุ๊กตายางมาฝากนะเฟ้ยแถวโอซาก้าอ่ะมีเยอะเอาของใหม่นะมือสองไม่ต้องเอามา.....กลัวหวะ5555555

3. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    พี่เจี๊ยบเอาจริงหรือป่าวครับตุ๊กตาผมมีนะ พี่ชายซื้อมาฝากจากเยอรมัน แต่ของดันทำในจีน ผมไม่กล้าใช้อ่ะ ถ้าพี่เจี๊ยบยืนยันว่าเอาจริงใช้จริง เดี๋ยวเอาไปฝาก 555

4. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    เป็นรุ่นไหนครับ ตุ๊กตายาง ผมสนใจอยู่ ว่าจะหารกับเพื่อนซื้อ คนละครึ่ง แต่เสียดายเงินเล็กๆ

5. barague

barague Guest

0
    0
    0
    So cool dude! And now! I think u r forget bad guy because Mr. U he lost from these world. Let's make the best thing & best wishes is better. If u can trying to get him. I wish u can find so soon. And get back your money so soon too. After that u can pray to him goes to hell. Good luck..........

6. TG Rover

936
    2
    0
    I got something for P` Den 2 pcs able to adjust level of vibretion

7. S'

217
    1
    0
    เป็นรุ่นถูกๆน่ะครับ เหมาะสำหรับผู้เริ่มต้น :D ผมเคยบอกขายเพื่อนๆในกลุ่ม แต่มันขอทดลองสินค้าก่อนทุกคน มันดันมีตัวเดียวเลยให้ลองไม่ได้ เพื่อนก็เลยไม่ซื้อ 55

8. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยครับนายs ผมแค่พูดเล่นๆอ่ะ แต่อย่าลืมเก็บไว้ให้ด้วยละกันนะมีเวลาว่างไปพัทยาจะแวะไปเอา5555555
    เดี๋ยวนายฟิลม์เค้าจะสอยไปเสียก่อน จีบสาวก็เก่ง สาวก็เยอะจะเอาไปทำไรฟะไอ้น้องฟิลม์55555555cool:

9. barague

0
    0
    0
    เฮ้อ! กราทู้นี้ทวงกานไป ทวงกานมา กลายเปนกราทู้ "SEX SHOP" ไปซะและ ขยันเพี้ยนทุกกราทู้เจงๆ เชื่อเขาเรยคลับเนี้ย.

10. S'

217
    1
    0
    มันเป็นแผนช่วยให้กระทู้ไม่ตกเร็วไงครับ มีคนมา up เยอะๆ คนโดนทวงจะได้เห็นง่ายๆ :D <ถ้าเขาเล่นบอร์ดนี้นะ>
    พี่เจี๊ยบไม่ต้องรอมาพัทยาหรอกครับเดี๋ยววันไหนผมจะให้พี่เจี๊ยบพาไปทำแอร์ เดี๋ยวหิ้วไปให้เลย 555

11. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    P' OHM, why don't you brought this version for me last time!!!!!!

12. TG Rover

936
    2
    0
    ของพีบี๋ ท่านใหญ่กะท่านเจี๊ยบแนะนำว่าให้รอถ่านอ่อนครับ อาจจะเตรียมถ่านไว้ 2ชุด แรงกะไม่แรง

งวดนี้งบหมดครับ ไปสอยแอมกะ สเปเซอร์ มา ค่ารถกะค่าของที่ซื้อพอกันเลย

13. caba

305
    0
    0
    ไม่ไหวอะพี่โอห์ม เดี๋ยวกบมือพองจะมีคู่แข่งเป็นบี๋มือชา

14. TG Rover

936
    2
    0
    จ๊ะ บี๊ ชนาดมือยังชา แล้ว จะ เหลือ เหรอ

15. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    คำโบราณว่า....

หายเข้ากลีบเมฆ......

16. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    หายหน้าหายตา.....

17. Original

Original New Member Member

322
    0
    0

งั้นต้องให้ รามสูรย์ จัดการ........................ขว้างขวานออกไป

ตามให้ได้เร็วๆ นะครับ

18. TG Rover

936
    2
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกท่านครับ

ใครเจอแจ้งให้ทราบด้วยครับ

19. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ผมเพื่อนหนูนาได้สิทธินี้ด้วยไหม หึหึ:cool:

20. barague

0
    0
    0
    ทามจัยเถอะนะ พี่ขออวยพร เพราะนานเกินไปแร้วนะเนี่ย จัยแข็งจิงๆที่ม่ายยอมจ่ายหรือถอดคืนเค้าเนี่ยเฮ้อ! ทนจิงๆๆๆเรยหนออ่ะรอกานไปนะ คงจามีซักวัน คงเปนวันที่ได้คืนฮือๆๆๆ ตายูเค้าอาจจะแอบมาดูแร้วก้อได้นะ แต่ม่ายยอมตอบกลับอ่ะ ม่ายแน่นะเหอะๆๆ เอาจัยช่วยๆๆ.

21. TG Rover

936
    2
    0
    ตามหาอยู่ อยากได้เงิน น้อยๆของผมกลับมา หรือ ค้ำโช้คกลับมาก็ยังดี

22. TG Rover

936
    2
    0
    เดือน ครึ่งผ่านไป

ได้แต่เฝ้ารอ

23. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    จงรอต่อไปเถอะโยมมมมมม 555

24. TG Rover

936
    2
    0
    ครับ รอ

25. TG Rover

936
    2
    0
    หนีหนี้ไปแล้ว 2เดือนผ่านไป ไม่รู้คุณพี่แกจะตายห่าไปยังหน๋อ

26. barague

0
    0
    0
    โอ๊ย! คนแบบนี้ตายยากคัพ น้องโอห์ม สาปแช่งยังงัยมานก้อม่ายตายๆยาก แถมของเสื่อมอีกต่างหาก(เสียดายของ) ก้อเห็นอยู่ว่าเปนคนปกติสามัญทำมะดาอย่างเราแท้ๆ มานยังม่ายรู้สึกผิดชอบชั่วดีรวมถึงความเดือดร้อนของชาวบ้านที่เค้าต้องการใช้เงินเรยคัพ พี่ว่ามานคงจาม่ายด้ายคืนแร้วล่ะนะเงินก้อนนี้หน่ะทำจัยซะเถอะเสียเวลาเปล่าถือว่าทำทานให้กะพวกผีเปรตไปก้อแร้วกาน สาธุ........

27. caba

305
    0
    0
    ทำใจครับ

ทำได้แค่อัพกระทู้นี้ไปเรื่อยๆ ไม่ให้ใครโดนอีก แต่ยังไงโรเวอร์คลับมันก็คงไม่เข้ามาแล้วหละ

28. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ช่ายคัพอ้ายยูคงไม่เข้าโรเวอร์คลับอีกแว้ว ล่ะ:sad:
    ถ้ายังไม่เลิกนิสัย คงจาเจอเช้าเจอเย็นแบบนี้ไปเรื่อยๆหล่ะ
    (เช้ายูฟาดผัด FCUK เย็นยูฟาด FCUK ผัด เฮ้ออ!! Happy Meal เน้ออ:cry:!!)

แต่เดี๋ยวก่อนนน:confused:

โรเวอร์คลับไม่เข้า.....กัวว่าจาไปทำแบบนี้กะคลับอื่นๆอีกอ่ะดิ๊ หยั่ง Ladyclub
    เด่วต้องรีบเข้าไปเตือนก่อนนแว้ววฮับ ee::eek:

29. barague

0
    0
    0
    ฮั่นแน่! ตาทูมีแผนอีกแระ ที่ว่าจาปายเตือน Lady Club ว่าให้ระวังนายยูนั้นน่ะ จาเข้าไปหาสาวๆเองอ่ะป่าว(รู้นะคิรัยอยู่) แร้วเอาตายูมาอ้าง ระวังนะเดี๋ยวจาชวนเข้าไปอยู่ "บ้านแตก โปรดักส์ชั่น" ของรุ่นน้องกลุ่ม ASIMO ที่เค้าอยู่น่ะตัวเองอิอิอิ หนุกดีออก.

5555555++++U.....ทูป....

แบบนี้ญี่ปุ่นมีเยอะไม่ใช่หรือไปมาบ่อยนิเขาเรียกพวก...
    .....ซามูไร......ชักดาบ.......555555++++++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้