โปรดระวัง บุคคลอันตราย ชื่อว่า ยู (มีรูปให้ดูด้วย)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย TG Rover, 4 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    แสบจิง

เอ๋ ไม่ทรายว่าเจ้าตัวมาตอบเองป่ะเหนี๊ย ถ้าใช่ก็คิดถึ๊งคิดถึงนะ

ถ้าไม่ใช่ก็อย่าถมกันมากเลย เจ็บจายอะ

2. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    อัพมันเข้าไป

3. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ใส่ซาวด์เอฟเฟคเองนะครับ

4. TG Rover

936
    2
    0
    อ่อ ผมอ่านปากได้ว่า วรนุชชชชชชช

5. TG Rover

936
    2
    0
    หน้าคล้ายกับตัวละครตัวนึงใน The Rods of The Ring นะ
    แหวนข้า

6. TG Rover

936
    2
    0
    ได้เหยื่อแถนี้อีกรายแน่ๆเพื่อน

กำลังโทรบอกเพื่อนว่าร้านทำเลพระราม5สวย น่าลงทุนโกงอะไรสักอย่าง

7. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    2400 !!
    เงินแค่นี้ ซื้อคนได้ด้วยหรอ
    จิงหรอคับ ?

5555+

8. I'm not playboy

I'm not playboy New Member Member

6
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับพี่โอม ขอให้ได้ตังค์หรือไม่ก็ของคืนเร็วๆนะครับพี่

9. I'm not playboy

I'm not playboy New Member Member

6
    0
    0
    ขอโทษทีนะครับพี่โอม ผมทราบเรื่องช้าไปหน่อย พักนี้ผมไม่ค่อยเข้ามาในเว็บเลย (.....อย่าว่ากานน้า) บังเอิญพักนี้ยุ่งๆอ่ะคับ อิอิ .........แต่ยังไงก็ขอเอาใจช่วยคับพี่โอม แต่ถ้าไม่ได้จริงๆก็คงต้องทำใจครับ เงินแค่นี้ยังทำกันได้ ไม่น่าเลยนะครับ

........มาช่วยกัน Up Up Up หน่อยครับ

ไม่อยากให้เกิดขึ้นในสังคม Rover ของเราครับ เราต้อช่วยกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้