# MEETING #

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย กระบะสีขาว, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jun1171

jun1171 New Member Member

269
    1
    0
    อยากไปจัง แต่ออก ตจว วันเสาร์พอดี

2. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    เสาร์ที่ 1 หรอคับ ปั้มที่ว่าอยู่ตรงไหนง่ะคับ ขอแผนที่หน่อยคับ

3. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0

โทษนะครับ พี่ใช่ที่เคยโทรหาผมป่ะ

ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยครับ

4. ครับเสาร์ที่ 1

แผนที่พอจะเข้าใจมั๊ยครับ

ถ้าไม่ก็ 0816184940

ที่วาดมา ที่สุดของแจ้!แล้ว อิอิ

5. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามที่ตี๋บอกเลยคับ
    สำหรับสมาชิกใหม่ๆ มาไม่ถูกยังไง โทรถาม ตี๋ กับ น้องแบงค์ ได้เลยคับ
    ยังไงวันมีต พี่ฝากด้วยนะตี๋ พอดีพี่ต้องไปธุระ ตจว. กับที่บ้านคับ

6. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  7. pandabank

2,427
    4
    0
    เอาเบอร์ผมไปอีกที 084-640-8024 โทรมาได้ครับแล้วไปกันเยอะๆนะ

8. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เบอร์ผมด้วยครับ 084-640-8093 นัทคับ มิมิ

9. โห่ พี่เอ๋ ไม่มาอีกแระ เศร้าเลย อิอิ แต่สรุปว่าที่แน่ๆ มีนัท พี่แบงค์ พี่ตี๋ พี่เก่ง ใช่ป่ะครับ ที่พูดมานี่บางคนยังไม่รู้จักผมเลย อิอิ แต่ผมรู้จักในบอดนี่แหละ มิตรภาพเกิดขึ้นได้ทุกที่ ถ้ามีกรีนที+แสงโสม ! ล้อเล่นครับ ยังไงพี่อาจจะเข้าไปนะครับนัท แต่ว่าตอนนี้พี่ยังไม่ได้หยุดเมาเลยว่ะ ตั้งแต่เมื่อคืนวันศุกร์จนปัจจุบันเช้าวันเสาร์ เด๋วไปเรียนก่อนค่อยว่ากัน เฮ้อ.......เปงวัยรุ่นมันเหนื่อย ยังไงมากันเยอะๆนะครับ เอสโซ่ รามอินทรา กม.7 เยื้องๆกะซอยนวลจันทร์ครับ ถ้าอยู่กันถึงดึกๆ ผมอาจแวะเข้าไปครับ .......ตามนั้น งุงิ

10. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ทุกคน ต้องมีครั้งแรกกันหมดและครับผม ........

รถเสีย รถพัง ..................... ผมไม่มีรถ ยังไปมีทได้เลยครับ แบบ ว่าอยากเจอเพื่อน ไปยังไงก็ได้รถกลับ มีเพียบ เหอ ๆ

ไอ้เอ๋มัน ตลอดแหละครับ เหดียวไป นู่น ไปนี่ เฮ้อ ...............................................

ไงฉัตร ไม่เจอกันนาน ได้ข่าว ว่า คอแข็งขึ้นเยอะ ........ ว่าไง พี่เต๋าไม๊ .....

ผม ..................................................... จะไปดีป่าว เฝ้าพ่ออยู่ ศิริราช เนี่ย อิอิ

11. งานนี้ขาดพี่แบ้งค์แน่เลย

เพราะรถพี่แบงค์มิดเมื่อคืน อินเตอร์แตก

เห็นบอกว่าขับมาไม่เกิน 60 อยู่ๆหมุนลงข้างทาง
    :sad:

12. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    พูดเป็นเล่นไป พี่ตี๋

ความคืบหลัง เป็นยังไงอ่ะ

13. pandabank

2,427
    4
    0
    ครับ

อดไปครับ เสียดายจัง

ผมขับลงสะพานกลับรถมา 60 กำลังตบไฟเข้าซ้าย

และก็กดคันเร่งนิดนึง

อยู่ดีๆคันเร่งค้างครับ หมุนทันที สภาพยับทั้งหน้ายันแชสซีครับ

เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ

14. รอชมรูปคับ

15. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ไม่มีรถก็ต้องลากคอพี่แบงค์พามาคุย อิอิ

16. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    คืนนี้แล้วนะครับพี่น้องง เตรียมตัว เตรียมรถมากันให้พร้อม อิอิ

17. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    เจอกันกี่โมงโทรมาบอกกันบ้างน่ะคับไปไม่ถูก

18. ไม่ได้ไปคับยังไงขอให้สนุกนะคับ

19. เป็นกำลังใจให้นะครับพี่แบงค์ เห็นว่าเพิ่งทำเกียร์เสร็จ ต้องซ่อมอีกแล้ว เศร้าเลย เส็ดไวๆละกันครับผม...

20. DK!_Keng

846
    2
    0

21. พี่เก่งพลีชีพซะงั้น

แคมออกมายิ้ม!!!

22. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

น่ากลัวมากอาการนี้

23. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

ต้องถอดปั๊มมาเช็คดูแล้ว จานอาจจาเป็นรอย อยู่ดีรอบมันแว๊นอะ

24. pandabank

2,427
    4
    0
    ขอบคุณครับ

เดี๋ยวจะลองดูครับ

25. DK!_Keng

846
    2
    0
  26. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ดีแล้วพี่ ถือว่าเป็นอุทาเห่าสอนใจ เพลาๆหน่อยละกันช่วงนี้

27. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    ไปไม่ทัน 555+++

28. pandabank

2,427
    4
    0
    อดไป.....อิอิ

สนุกกันไหมครับ

เล่าบรรยากาศหน่อยครับ

29. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    สนุกมากครับ บรรยากาศ เป็นกันเองสุดๆ ล้อมรอบไปด้วย ควันดำๆ

30. DK!_Keng

846
    2
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้