พี่ท่านใครเคยทำท่อให้มันดังปู๊วววว

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย suthape, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOrKaaB

tOrKaaB New Member Member

203
    0
    0
    ของผมมันมีครบเลย วีด แซด ปุ๊วๆๆๆ มันเป็นของมันเอง โบz

2. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ^^ รถผมก็ ปุ๊วว น๊ะครับ

อยู่ที่ท่อ ^^

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    - ท่อน้าแอบเฮดเดอร์นะเหรอครับ หรือพี่ตั๊มมีสูตรอื่นอีก บอกกันมั่งดิ
    - ส่วนรถผมไม่ได้ทำท่อ มันดังที่ปากดูดอากาศเข้าไอดีของเทอร์โบอ่ะครับ

4. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    อยู่ที่ท่ออีกเสียงครับ ผมไปทำที่ร้านท่อทั่วไปครับ แล้วบอกเค้าทำท่อขวางลมอ่ะ เหมือนที่ แชมป์เอามาโพสไว้ไง
    ปู้ววววว สนั่น!!

5. aj anucha

948
    1
    0
    อยู่ที่ท่ออีกเสียงครับ ผมไปทำที่ร้านท่อทั่วไปครับ แล้วบอกเค้าทำท่อขวางลมอ่ะ เหมือนที่ แชมป์เอามาโพสไว้ไง
    ปู้ววววว สนั่น!!:D:D:D:eek:

6. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เสียงที่ปากกับท่อมันต่างกันหนิพี่

ตอนนี้เทอร์โบผมเสีร์ทดังมาก(เสียวพังสุดๆ)

กดบูสสัก 20++ ยกคันเร่งเปลี่ยนเกียร์ทีเสียงดังกว่าโบออฟเบนซิลบางคันอีก

กลุ้มใจเลย

7. pandabank

2,427
    4
    0
    เสียงที่ปากกับท่อมันต่างกันหนิพี่

ตอนนี้เทอร์โบผมเสีร์ทดังมาก(เสียวพังสุดๆ)

กดบูสสัก 20++ ยกคันเร่งเปลี่ยนเกียร์ทีเสียงดังกว่าโบออฟเบนซิลบางคันอีก

กลุ้มใจเลย

8. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38

555 ของพี่ก็เสริทดังครับแบ็งค์ แต่ต้อง 35 ปอนด์ขึ้นนะครับ ดังแรงกว่าเบนซิลจริงๆ

ของผมทำที่สามดาวฮ่ะ
    มีสูตรอยู่ครับ เดี๋ยววันเสาร์บอกให้นะจ๊ะ

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    คร๊าบผม

10. aj anucha

948
    1
    0
    เสียงเซริ์ทแบบ ว่ายกคันเร่งแล้วดัง ปากโบนะหรอ ผมก็เป็นนะ ดัง ซิ๊ดๆๆๆ...... จากนั้นก็ดังปู้ววววว

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เปลี่ยนเทอร์โบตัวใหม่ กลัวว่าจะไม่ดังปู้ววววว เซ็งเป็ด

12. aj anucha

948
    1
    0
    อย่าไปกลัวพี่ ดังทุกลูกครับ 06 ขึ้นไป ทำท่อสูตร ปู้ววววววว แน่นๆ!!

13. pandabank

2,427
    4
    0

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    holset 55555

15. UNSAI

1,416
    17
    38
    07 ครับแบ็งค์ น้ามืดแก้ให้ได้ครับแต่ยังไม่มีเวลาไปเลย

16. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    หัวเดี่ยวผม07ด้งโคตรๆอ่ะพี่ตั้ม

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อะไรเอ่ยหัวเดี่ยว......... อิ อิ อิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:45:22 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:44:32 ----------

มิสนใจเป็นสาวก Holset เหรอพี่ตั๊ม

18. UNSAI

1,416
    17
    38
    ไอ้ที่ดังอ่ะเสริทหรอปู้วครับ 555

อยากอยู่ครับแต่มะมีตังค์ อิอิ

19. pandabank

2,427
    4
    0
    อยากได็ HOLSET แทบขาดใจ

แต่ขอปล้ำกับโบเล็กดูก่อนครับ

ถ้าเวลาไม่ลงค่อยเปลี่ยนคอนเซ็บไปเล่นโบใหญ่.....อิอิ.....

20. pandabank

2,427
    4
    0
    อยากได็ HOLSET แทบขาดใจ

แต่ขอปล้ำกับโบเล็กดูก่อนครับ

ถ้าเวลาไม่ลงค่อยเปลี่ยนคอนเซ็บไปเล่นโบใหญ่.....อิอิ.....

21. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ขับมันดีครับพี่โบใหญ่ๆ

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ดึงทีหงายเงิบ 55555

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    หรือจะโบรักสีดำ มันส์ไปอีกแบบ 55555

24. pandabank

2,427
    4
    0
    ไปลูกทุ่งซะงั้นพี่บี.....อิอิ.....

25. pandabank

2,427
    4
    0

ใส่โบอะไรอยู่หรอบาส

แบ่งปันฟิวลิ่งให้ฟังกันหน่อย

26. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    GARRETT M24 A/R.58 ครับพี่ ใบหน้า58ใบหลัง64 อะครับ

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ตัวแกนทะลุหรือเปล่าครับ

28. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    ไม่น่าจะไช่ครับพี่แต่เห็นเขาบอกว่าตัวแกนทะลุมันทนกว่าไช่ปะครับพี่บี

29. pandabank

2,427
    4
    0

ดึงหนักไหมบาสโบลูกนี้

แล้วมันบูสได้เท่าไรหง่ะ

ราคาค่าตัวแพงไหม.....น่าสนใจ

30. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    มันจะรอนิดนึงอะครับแต่เวลามาแล้วก็ไปดีอะครับ
    บูสน่าจะได้ประมาณ40อะครับ(น้าจิตรเข้าบอก)
    ราคา7พันไม่รวมโข่งหลังอะครับ
    ถ้าเล่นบูสไม่เยอะก็น่าไช้ดีนะครับ
    ราคามันไม่หนักเท่าไหร่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้