พี่ท่านใครเคยทำท่อให้มันดังปู๊วววว

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย suthape, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ทำแบบถูกวิธีมันก็ไม่พังนะครับ

2. สรุปเสียงเปงไงคับ

3. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ขอโทษนะครับ รถพี่ TFR ตอนเดียวมีคอกป่ะครับ เหนติดธนบัตรเทอร์โบ ถ้าใช่ปุ้วเสียงดังมากกก

ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยนะครับ

4. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    หึหึ ยังไม่ได้ลองเลยคับ

5. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    มาดูๆ

6. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    อยากดังมั่งอ่ะครับ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

รบกวนถ่ายรูปให้ดูเป็นวิทยาธานหน่อยจิ ขอบคุณครับ :D

8. อัฟฟฟฟฟคับ

9. Hardy Boyz

Hardy Boyz New Member Member

48
    0
    0
    มารอดูด้วยครับ

10. aun2009

aun2009 New Member Member

227
    1
    0
    รถผมเกีย์ออโต้ใช้แปปแค่ 6 หุนพอครับ ใหญ่มากไปกว่านี้อาจจะไม่เวิร์คแน่ๆๆ สำหรับเกียธรรมดาส่วนใหญ่ใช้ แปปขนาด 1-1.5 นิ้ว

บีบปลายด้วยน่ะ เสียงจะเพราะมาก วี๊ดๆๆ บีบให้เหลือ 0.5-1 เซนครับ

ตำแหน่งที่เจาะ ครับ แต่ถ้าเจาะสูงกว่านี้เสียงก็เพราะอีกนั้นล่ะครับ

d-maxclub ทำกันเยอะครับ อัตรารอบต้นดีกว่าเดิมครับ ถ้าจะเจาะดูจุดให้ดีน่ะครับ อย่าไปเจาะจุดเดียวกับพวกรถ 10 ล้อน่ะครับ ไม่เกิดผล

11. aun2009

227
    1
    0
    เอาภาพมาเพิ่มน่ะครับ คันนี้เป็น MU7 ฮ่าๆๆๆ

ตอนนี้บีบปลายแล้วเหลือเท่านี้เสียงโหดดีจริงๆๆ

12. Hardy Boyz

48
    0
    0
    อันนี้ดังปู้ว หรือดังแซดครับ บีบปลายเหมือนท่อแซดเลยแล้วเสียงดังมากมั้ยครับ

13. BANK 4 JB

1,560
    20
    0

รถมีคอกรถลูกค้าครับ ใช้วิ่งรับคนงาน ไม่ใช่รถผมครับ

รถผม อีซุ แคบสีดำครับ สังกัดเดียวกันครับ :D:D:D

ปล.เจอแถวไหนอ่ะครับพี่

14. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    มันจะวิ๊ดๆแซดๆ อ่ะป่าวพี่อั๋น เจาะคอท่อแบบบนั้นอ่ะ

15. aun2009

227
    1
    0
    ทางร้านเรียกว่าเจาะแซดอ่ะครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ เวลายกคันเร่งจะฟู้วววววว แต่บีบปลายแล้วเสียงฟู้วจะน้อยลงมั้งครับ อิอิ

16. aun2009

227
    1
    0
    ใช่เลยฮอล

17. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    แหมม อยากดังมั่งจังครับผม ..........

18. AoFChen

1,851
    16
    0
    เดียวลองทำสะหน่อย

19. พี่คับผมขอเบอพี่มั่งคับจะโทรไปคุยเลย
    คุยแบบนี้ไม่ค่อยชัดเจนคับ รบกวนด้วยนะคับ ขอบคุงคับ

20. CHAMINO

773
    6
    0
    ฟู้วเสียงเทอร์โบ หรือ ปุ๊วยาวๆแบบสิบล้อ ...

21. มันก็น่าลองนะ

ใครทำมาแล้วผลเป็นงัยบอกต่อด้วยนะครับ อิอิ

22. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    ผมว่าเสียง ปู๊ว!! ตอนยกคันเร่งของพี่มันเป็นเสียง โบแปรผันมากว่านะครับตอนครีบแปรผันมันหุบเข้า
    ถ้าทำแบบนั้น ผมว่าโบธรรมดาไม่น่าดังนะครับ น่าจะเป็นเสียงวิ๊ดๆ อย่างเดียวมากกว่า 5555

23. AoFChen

1,851
    16
    0
    http://new.truckfanclub.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=350&highlight=

*** นี้เลยคับผมเจอมา เข้าอ่านดูน่ะคับ พวก10ล้อทำกานอ่ะ จะดัง ปู๊วยาวๆเลย ผมอ่านแล้วเค้าลอก

เจาะตรง เกตแยกอ่ะพี่ ลองอ่านดูน่ะ ****

24. CHAMINO

773
    6
    0
    เอาเป็นว่า อย่าไปทำมันเลย 555+

25. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++UP+++

สรุปว่าตอนนี้ข้อมูลมาหลายกระแสจริง ๆ ครับ รู้สึกสับสน เห็นด้วยกับความคิดนี้ครับ :D

26. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    เจอแถว สาย2อ่ะครับ เจอบ่อยเหมือนกัน ปุ้ววววดังมากๆ อิอิ

27. BANK 4 JB

1,560
    20
    0

อ๋อครับ........:D:D:D

ผมว่ายังดังไม่เท่าไรนะ.......

28. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อยากดังปุ้ว บ้างอ่ะพี่แบงค์ ทำไงดี อิอิ

29. Hardy Boyz

48
    0
    0
    อยากดังเหมือนกันครับทำไงหรอคับตอนนี้มีแต่เสียงแซ๊ด

อัฟฟฟฟฟคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้