พี่ท่านใครเคยทำท่อให้มันดังปู๊วววว

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย suthape, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    ผมอะเคยทำแล้วดัง

แต่ตอนนี้มันไม่ดังแล้วว TwT

2. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    อยากดังบ้างมีวิธีทำไงอ่ะครับ:D:D

3. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    อยากทำๆ

4. อยากทำจัง ที่ไหนรับทำบ้างคับ

5. Hardy Boyz

Hardy Boyz New Member Member

48
    0
    0
    มารอดเูด้วยครับ อยากทำ

6. ที่ไหนรับทำบ้างคับ

7. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    แอบมาดูคนอยากปู้ววววมาคุยกันคับ

8. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0

:D:D:D

9. AoFChen

1,851
    16
    0
    อิจฉาๆคนที่ดังง่ะ ฮือๆ

10. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    แซ๊ดดดดดดดด ปู้ว!! 555555

11. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    คนที่ไม่เคยดังก็อยากทำให้ดัง บางคนทำมาดังแล้วอยากกลับไปทำให้เงียบ เพราะรำคาญ ก็มี

จากเรื่องจริงที่ประสบมาครับ อิ อิ

12. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    มาแอบขโมยวิชาครับ............อิ.....อิ.......!!

13. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    แล้วแต่คนชอบนะครับ........แต่สำหรับผมต้องปู้ววว ครับ

14. เงียบพังดังวิ่ง555

15. Panda`

887
    7
    0
    อยากปู้วววเหมือนกันอ่ะครับแนะนำหน่อยครับ....:D:D:D:D

16. BANK 4 JB

1,560
    20
    0

ที่ร้านป๋าพนม ก็ทำได้ไม่ใช่หรอครับ ลองไปดูหรือยัง

แต่คนล่ะสูตรกับผมครับ

17. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    ของผมดังเลยนะ ไม่ทำไรเลย โข่งของป๋ามืดคับๆๆๆๆ

18. Panda`

887
    7
    0
    ใช่ครับ...ทำรถเพื่อนผมปุ้ววทุกเกียร์เลยครับ:D:D แต่ทำรถผมไม่ปุ้ววครับอยากปุ้ววแนะนำด้วยครับ:cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 สิงหาคม 2009
  19. ชักอยากให้ดังอีกแล้วซิ!!

ใครมีสูตรแบบไม่พังบ้างอ่ากระซิบบ้างสิ

ไม่อยากน้ำตาเช็ดหัวเข่า เมื่อใบหลังเช็ดโข่ง อิอิ

20. AoFChen

1,851
    16
    0
    ทำไงๆคับ

21. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    ไครจะไปทำที่ไหนบอกด้วยนะ จะไปทำด้วย

22. up คับ

23. BANK 4 JB

1,560
    20
    0

:D:D:D ต้องลองมาดูเองครับ :D:D:D

ปล.แล้วใช้เครื่องอะไรอยู่ครับเทอร์โบไรครับ

24. Eak_Two Tone

Eak_Two Tone New Member Member

7
    0
    0
    อยากทำบ้างครับ

แต่โบมันเล็ก จะทำได้หรือป่าวก็ไม่รู้

25. eak__bigm

eak__bigm New Member Member

81
    0
    0
    ไอ่ดังปู๊วว มันคนละอันกับปั้งๆๆ ตอนเบิ้ลเครื่องจะออกตัวใช่ไหมคับ

แล้วดีเซลทำให้มันปั้งๆๆๆ ตอนจะออกตัว ได้ไหมคับ

26. Panda`

887
    7
    0
    2L Garrett 50 โข่งตามืด 50 ไปดูได้ที่ไหนครับพี่สนใจอย่างแรงง:D:D:D

27. ทำด้วยครับ

งบเท่าไหร่ครับ แล้วมันจะพังมั๊ยนิ!!! อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:36:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:36:01 ----------

ทำด้วยครับ

งบเท่าไหร่ครับ แล้วมันจะพังมั๊ยนิ!!! อิอิ

28. รอพี่น้องไปทำก่อนแล้วมาบอกด้วยว่าทำที่ไหน ราคา รอนะคับ

29. AoFChen

1,851
    16
    0
    ลองแล้วแต่ม่ะดัง อิอิ สังสัยโบจะเล็กมันเลยไม่อั่น

30. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ส่วนตัวผมตัดใจไม่อยากได้เสียงแล้วครับ แลดูมานวุ่น ๆ ยังไงก็ไม่รู้ ของวิ่งดีและไม่พังเป็นใช้ได้ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้